Girl xinh

các bác đâu rồi vào up ảnh gái xinh lên cho mọi ng chiêm ngưỡng cái nào<:p

Maria Sharapova nè

Maria Sharapova hình như xinh nhất trong những người đẹp thể thao phải ko?
Ai có ảnh Sharapova thì post hưởng ứng cái nhỉ

làm 1 phép so sánh nho nhỏ hihi, maria xinh thật, thik lắm :x nhưng kể ra thì em rất thik mặt anna kournikova, có vẻ hiền hiền hơn, hồi xưa em xem 1 cái ảnh quảng cáo đồng hồ omega của nó trông xinh khủng khiếp:

Chỉnh sửa lần cuối:
ak ak Minh ơi tớ xin ấy 8-} ấy vào đây chơi cũng đi tìm ảnh con gái xinh ủng hộ đi hehe, ng` nga nhá, cấm có VN vớ va vớ vẩn ;)):))

em đang thắc mắc ko biết mod của box này đâu mà để nó mốc meo lên thế này, thì anh LCT vào lại nói đc cái câu rất là ko có tính xây dựng :D. Topic này do anh lập mà, ai lại đem con bỏ chợ thế nhở ;)) Thằng bạn nó trêu thôi, các chú các bác chịu khó tìm mấy cái nga nga để phục vụ bà con như bọn em đi hehe ;)).

Cũng được, nhưng nhìn ngoài xinh hơn :)) :)) :)) Bác còn cái ảnh khác nào ko

:( em có ý tốt muốn cái box này nó đông đúc vui vẻ lên 1 chút nên mới cố kéo cả cái topic này <mà theo em là chả ăn nhập j với 1 cái clb ngoại ngữ :D> lên. Thế mà các anh lại lấy ảnh em ra bình luận vớ vẩn :(. Thôi em xin kiếu từ h ko đụng tới đây nữa vậy, dù sao con gái khen con gái đẹp cũng hơi dở hơi :)
@ anh LCT: anh bỏ ảnh em xuống đi, em thực sự ko thấy có j hay ho cả :).

:( em có ý tốt muốn cái box này nó đông đúc vui vẻ lên 1 chút nên mới cố kéo cả cái topic này <mà theo em là chả ăn nhập j với 1 cái clb ngoại ngữ :D> lên. Thế mà các anh lại lấy ảnh em ra bình luận vớ vẩn :(. Thôi em xin kiếu từ h ko đụng tới đây nữa vậy, dù sao con gái khen con gái đẹp cũng hơi dở hơi :)
@ anh LCT: anh bỏ ảnh em xuống đi, em thực sự ko thấy có j hay ho cả :).

Ấy chết, anh không nghĩ là điều đó làm em không vui :) Sorry nhá, anh xoá rồi

Các em cứ tiếp tục tìm ảnh các em Nga nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:
Em bò nhà ta hơi bị xinh đấy HM nhỉ<:p
Em có 1 thắc mắc là anh LCT học lớp toán,lại ko ở nga mà làm mod box này ah\:d/

cái ảnh em í cầm súng trông chiến thế ko biết:D
Nhưng hình như em này ko đặc trưng gái Nga lắm thì phải?

Back
Bên trên