Girl xinh

Trinh ở GB chứ có ở Nga đâu? Nhầm nhọt sang trồng trọt hết rùi pà con ơi:D.

Gái Nga thì ... em chả bít ở đâu. Như chị нина con gái cô свтета ý, nhìn phát sợ ạ:(.

Girl xinh thì dc cái gì chứ? Xinh mấy thì đến lúc xuống mồ cũng giống nhau cả thôi:p.

Chỉnh sửa lần cuối:
tất nhiên là đằng nào cũng xuống mồ, nhưng mà xuống mồ thì không có ai ngắm, khác nhau xa đấy em ạ :)

Hờ hờ, chuyện gì là chuyện gì hả chị?:). Nói thật chứ giờ em ghét bị kêu xinh hay bị so sánh với ng này ng khác lắm! Thà cứ xấu đi, đi đường đỡ bị dòm:p, với lại chuyện ng ta xinh hay xấu, có gì đáng để mà soi mói nói đâu cơ chứ! Thế nên em mới nói thế, ko "máu" lắm đâu bà chị ạ:p!

nhưng đến khi bị nói là xấu thì lại sụt sùi đúng không. Công nhận xinh thì bị dom` khóa chịu thiệt nhưng mờ bị chê là xấu thì cũng đau lắm...
ơ mà chị Thảo có phải thi DH không nhỉ??? Mà nếu phải thi thì đỗ không nè chị???

chi í đỗ ngoại thưong rồi em ạ:)
Chị cũng thấy em NA nói có vẻ cứng quá:p chị cứ tuởng lớp 11 rất thik bàn chuyện xinh xấu chứ nhỉ:);)
Con gái nga mà kỉu tóc vàng mắt xanh cổ điển trông cứ như búp bê, beo béo dễ thương<chỉ mới coi phim thôi nhá:))>

trời, chị tưởng kiểu j` mà khéo thế hả chị, chị không phải thi đúng hông nè? Bao giờ chị N định đi du học đây??? ^_^
Con gái Nga mà như thế thì iem hok thik. Em thik cong gái Nga cao, xinh(tóc và mắt như chị nói), ng` đẹp, không gầy nhẳng mà cũng không béo.. ^_^

chị N còn lâu mới đi em ah....chị ấy đang ở Vn để vi vu với chị nè
mà em Linh là em nào thế nhỉ?chị chưa biết mặt thì phải

ah em đó hả chị cứ tưởng em nào
thế dạo này bọn em học tuyển thế nào?các cô có bắt học nhiều ko0:) 0:) cố năm sau kiếm cái giải cho đỡ phải ôn thi DH em ah

Che, năm nay bọn em không biết nghỉ hè là j` >< Một tuần học 3 buổi và vừa mới tăng lên 4 buổi. Nói chung là cũng không nhiều lắm chị nhày???
Nói kiếm cái giải thì dễ nhưng kiếm được thì khó lắm chị ơi!!! Bọn bạn em nhiều đứa trâu bò lắm, không đuổi được chúng nó đâu-->nên chắc phải ôn thi ĐH thôi. Với lại em cũng muốn học khối A để thi Kinh tế. Làm kinh tế đầu óc nó thông minh hơn ^^

uhu chị cũng thấy bọn lớp em rất trâu bò
chị nghĩ em nên xác định rõ chứ đừng đứng núi này trông núi nọ như chị ngày trước mệt lắm em ah
ah mà cho chị hỏi cái NA adoj này thế nào nhé chả thấy đọng tĩnh j cả

Lâu rồi không update ảnh - bây giờ refresh lại nhé. Mọi người xem rồi bình luận xem con gái Nga có xinh không nhé?

Đính kèm

30.4 KB · Xem: 26
    16.5 KB · Xem: 31
    16.1 KB · Xem: 36
sao em thay chi nay cha giong gai Nga j ca...nhin ko thay dac thu

Mặt mũi Nga đặc sệt thế còn gì, em nhìn kỹ đi. Còn da bánh mật do phơi nắng - mà em này cũng ít tuổi thôi, mới có 18 :)

@CThao: thế động tĩnh là thế nào hả chị. Na nó vẫn sống, tim vẫn đập, vẫn đi học đều nhưng đang bị treo máy ^^

hoho
exactly gái Nga :x
hum nào em bay lại sang ANh, đến trường chụp mấy kiểu của mấy con bé Nga trường em :D hehe, bé lắm ý, 16 thế mà trông sexy cực ký ý, yêu lăm :* :*

em Trinh kinh quá cơ thế này thì làm sao tập trung chuyên môn đc cơ chứ:))
anh Thành có ảnh nào nữa thì đưa lên với ah sao em ko thấy chị này giống nga lắm nhỉ?:-?

Tiếp này. Em này 19 tuổi rồi - Anita :D

Đính kèm

17.2 KB · Xem: 36
Back
Bên trên