girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhưng nhà thơ thì hội đũ nhiều yếu tố lắm chứ!!! dâu riêng gì cứ lãng mạn là được dâu.Mà nói một câu công bằng thì con trai ngành gì nổi hơn con gái, chứ chả riêng gì ngành thơ văn

Ko phải mày đừng có hiểu lầm ý tao!!!! tất nhiên phái nữ có cái mạnh riêng.Nhưng tao nói một cách khách quan thì hầu như các ngành con trai đều chiếm ưu thế.Còn vì lý do khách quan hay chủ quan gì thì tao ko biết.Nhưng nói chung thời đại nam nữ bình quyền, con gái cúng đã và sẽ giữ những vị trí quan trọng trong xã hội :)) =D>

Cái này thì cũng khó giải thích, nhưng đúng là con gái bình thường làm mấy việc nội trợ như nấu ăn, may vá... thì hơn hẳn con trai nhưng khi theo chuyên ngành thì đầu bếp giỏi hay nhà tạo mẫu lại phần lớn là con trai.

tại sao lại thế nhỉ, hơi thiếu công bằng đấy, nhưng mà nếu thiếu con gái, chắc con trai cũng chẳng thành đạt được:))

Chí lí , nhiếu đấng anh hùng chả thất bại dưới tay phái nữ còn gì.

yes , rất đúng ... phụ nữ lun là những vai phụ quan trọng trong để khẳng định vẻ đẹp của nhân vật chính là nam nhi ...

hehehe, thế tớ đố các ấy biết tại sao trí thông minh của con trai lại quý hơn trí thông minh của con gái:>:>

hehehe, thế tớ đố các ấy biết tại sao trí thông minh của con trai lại quý hơn trí thông minh của con gái

Hê hê, muốn nói gì nói luôn cho rồi, đố làm gì nữa.:))

bọn mày câu bài quá đấy!( oái hình như mình cũng câu bài thì phải????) :))

:)):)) sao bẹn Hoa lại nói thế???
Trí thông minh của con trai quý hơn quý hơn của con gái bởi vì nó rất hiếm, mà cái gì hiếm thì là quý:mrgreen: :mrgreen:

ối trời a!!!!!!!!!! miễn bàn luận !!!!!!
Êu! cấc lớp khác đầu năm đã nghe thầy cô bàn chuyện được đi thăm quan gì chưa vậy???? 8-| :> =D>

Hehe, lớp Văn 0407 lại ko có mống con trai nào hả các em :D Tốt, giống lớp chị đấy :))
Chị học lớp Văn 0205 :))

lớp chị cũng ko có con trai à!!!! vậy là đồng cảnh ngộ rùi!!! nhưng chắc ko cso con trai lớp chị vẫn vui như thường phải ko??????CHẮC CHĂN LÀ NHƯ VẬY RỒI :)) =D>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên