girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cần gì học! chưa học đã biết rồi đấy chứ!!!! :))

các em Văn 0407 sôi nổi quá ^_^, cho chị hỏi tí : có em nào xinh xắn ko? cho chị với lũ bạn xuống xem mặt nhé! Chị thích ngắm các bé xinh lắm ^_^

Hehe, lớp chị vui cực :> Hôm tới sẽ đi "giao lưu" với các em nhé :))

Trần Linh Chi đã viết:
:)):)) sao bẹn Hoa lại nói thế???
Trí thông minh của con trai quý hơn quý hơn của con gái bởi vì nó rất hiếm, mà cái gì hiếm thì là quý:mrgreen: :mrgreen:

trí thông minh con zai vẫn nham nhảm đấy thôi ... chagnw qua bạn chi chưa đủ thônng minh để nhận ra thôi ... :))

mà ở đây là tớ kko nhận ra được trí thông minh của bẹn Khánh:mrgreen: :mrgreen:

he he , muốn nhận ra hả ... đơn giản thôi ... đi chơi với bạn khánh đê :)) :)) :))

đi chơi riêng đê :)) :)) :)) ... vậy vui hơn ... chi nhỉ ;;) ;;) ;;)

:eek: :eek: ặc , hỏi ông ý làm giè ... đi du học rùi ... mí lị có người iu gòi ...
tưởng lừa đựoc bẹn chi hóa ra bẹn chi gian xảo we' :)) :))

Ối! bạn Ngân sẽ chết vì đau khổ mất thôi :)) Đùa đấy! ta vốn rất thích tác thành cho đôi lứa mà!!!! đi chơi vui vẻ nhé anh chị =D> :)>-

ặc ặc, đầu tiên em có lời cảm ơn sự tác thành của bẹn Tũn và bẹn Ngân, hy vọng sẽ không làm phụ lòng của hai bẹn;;);;)
Khánh ơi, tớ đùa ý mà, bẹn ko hiểu ý tớ rì hết :mrgreen: :mrgreen:

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
hihi, mày đừng nói trong cay đắng thế,
tao thương mày quá Ngân ơi:))
Thui cám ơn lòng tốt của mày! khỏi thương tao! thương cho ANH EM MÀY trước đi hehehe :))

Hay là bạn Ngân đi chơi với tớ????? :)) :)) :)) :)) :)) :x :x :x

haha, Huy nhà ta bắt đầu mạnh dạn hơn rồi đấy:)):)):))
sao mày cứ phải nói nhiều thể hả Ngân, tao phải nhắc lại bao nhiều lần mày mới hiểu, tao quan tâm đến chuyện của mày da man, tao lo cho mày mà. tao ko muốn mày phải ở trong cái cảnh phải đi theo một em bé hơn mình:)):))

hik hik, sự thay đổi đáng kể. Đầu tiên là bẹn Huy mời bẹn Ngân đi chơi, tiếp theo là bẹn Khanh nói bẹn Ngân thích một em bé hơn tuổi:O:O:O và topic mình đang lạc đề:mrgreen: :mrgreen:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên