Giao lưu Toán - Nga!

Sao bạn TRung ko lên HAO nữa vậy??? Ừh, công nhận, ko biết bạn Minh to đi đâu mất tiêu rùi?? Dạo này ít onl nên cũng chả thấy...>_<

THế bao h mới định giao lưu đây?? Bạn Chanh về rùi, gặp bạn ý luôn 1 thể.....^^ Và để bye bye TO luôn...>_<

Chi... thế chỉ giao lưu trên Hao thôi ah??? Thấy năm ngoái làm rùng beng lắm cơ mà, cuối cùng có giao lưu giao liếc j` không nè????

hic bọn mày câu đến trang 64 rùi ah:D giỏi thế mà sao tao chưa thấy giao lưu j` cả nhỉ :D

thì cũng phải có "cá" mới câu được chứ hả...
Hình như có mỗi Chi w Anh là nhân lớp Nga vô đây nhỉ???

Ko phải Trung ko lên HAO nữa, bạn Chi đọc lại đi, đấy là Minh TO ko lên HAo nữa chớ:D
Hum nào các bạn đến trường được:D

Tái xuất giang hồ sau 1 tgian dài rửa tay gác kiếm HAO ...
Đáng tiếc là ko còn cơ hội cho tớ để có thể đi gl đc nữa rồi , thôi thì gl online vậy ...
Chúc mọi ng ở nhà làm đc 1 phi vụ gl thành công trước khi vào năm lớp 12 bận rộn ...

hây,các bạn lớp Nga học Nga từ thứ 2->5 còn bọn tớ học thứ 2,5 nên trong 2 ngày đó lúc nào tổ chức đi chơi 1 thể luôn đi:D

Chắc chắn là ko có mình rồi -.- ...
Dạo này ko thấy bạn NA ol nhỉ ...
Các bạn cứ tổ chức , tớ sẽ cổ vũ hết mình <:p ...

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Chắc chắn là ko có mình rồi -.- ...
Dạo này ko thấy bạn NA ol nhỉ ...
Các bạn cứ tổ chức , tớ sẽ cổ vũ hết mình <:p ...
hiz... hơi tiếc cho bạn Minh,... nhưng mà nếu mà có tổ chức được, và lần này tớ đi được thì... tớ sẽ kể cho bạn Minh nghe nhá :D
Bạn NA không ol vì bị cắt net rùi còn đâu :|
Thế khi nào thì các bạn tổ chức đây? Quyết ngày đi ^^

hô,các bạn lại lạc đề roài...+_______+
này thì chắc đến khi mình đi cũng ko đi đc:(
thui,hẹn năm nào đó vậy:(

@ Trung: Ừ... ;)) có việc j không thế???
@ Quân: Sao vậy? thực ra thì như ấy nói là chọn một buổi sáng nào đấy, thứ 2 hoặc thứ 5 chẳng hạn (tớ thì thik thứ 5 hơn ;;) ), thì làm quả ăn uống, chơi bời j đấy ^o^

Nếu không phải chi thì tớ cũng thích đi
Còn thì buổi nào là do chủ chi quyết định

Pó tay....^^ Hôm nay nhìn thấy Văn Hà......^^ Nhưng sao cũng chả thấy cậu bé onl nhỉ???? ^^
Hừm, cứ chủ chì với chủ chi thía này...biết bao h mới đi đc....^^ Mà công nhận, có 1 lần hẹn các bạn lớp Toán...híc...cao su...:(:)(( Ko dám đứng ra hẹn nữa...T_T...( Hôm vụ đi câu cá ý bạn Quân nhỉ.....) ^^

Back
Bên trên