Giao lưu Toán - Nga!

ê ô ồ ồ ế ô:))...lâu lắm rùi ^^,cố buổi GL trc khi Minh To đi đi^^,ủng hộ lớp Nga hết mình \(^0^)/

Mọi người tụ tập đi ăn ở trường rồi qua Ngọc Khánh bơi luôn ! ^ ^ Tớ đang máu bơi cho dài ra đây.

hôm trước đi bơi từ 5h

bơi xong đá bóng 2 tiếng, ốm đến tận h`

tởn

Nào, thế cả nhà quyết định giờ giấc, thời gian ra sao để bên này còn thông báo lên kế hoạch chuẩn bị chứ:- ?

Thứ 5, chủ nhật à? Nghe như là đi tập lớp Vịnh Xuân của anh Bình trên nhà văn hóa thành phố vậy:D. Na đang định đi học lớp này nhg mà chưa biết sao nữa:(.
Lớp Nga thì đa số là bận vào sáng thứ 3, 5, 6 vì đó là giờ đội tuyển:). Còn lại có lẽ cũng ko đến mức bận lắm (hi vọng thế:p)

Bao h Minh to đi????>_< Nhớ Minh to lắm...T_T :(:)(( Tuần tới có vẻ hơi khó đi, ngày nào cũng bên cả rùi...^^ Còn sang tuầntiếp theo nữa...thì càng khó đi hơn...:(:)(( làm sao bi h????
@Văn Hà: Thương bạn thế...lâu lắm ko gặp, ko chat với bạn....>_< :(

Na đi học lớp ở nhà tập trường mình cũng được. Cũng vào thứ 5 với Cn đấy.
Còn chuyện đi chơi, hay là chiều thứ 2 đi được ko mọi người? Đi sớm, tắm sớm cho nó vắng.

Tắm chiều à? Sao ko tắm sáng:D.
Ko, tại vì anh Bình kêu gọi ghê wa, giờ lại bỏ lớp anh ý, đến tập ở trường mình chỉ e anh ý giận:p.

Sao dạo này ko thấy Minh onl???? Bạn đâu rùi??? Bao h đi đấy??? Phải gặp chào bạn bè đấy nhé...ko là hítle luôn...:(:)((

hô,To dạo này chả thấy lên tiếng:|
tình hình là Q phải đến ít nhất CN mới về đc:D cáo lỗi nếu ko online đc:D

Híc, kiểu này ko bít có giao lưu đc ko đây....^^ Vào học mất rùi...kinh khủng quá....lấy đâu ra thời gian đi choi?? Chỉ có nước bùng bập bùng bập bùng mà thôi....:p :p :)):))

Chúng ta giao lưu theo kiểu bập bùng trên mạng cũng vui mà :)) :))

Kiểu này là hoạt động cách mạng như cha ông ta thời kháng chiến ấy mà...
Xưa là du kích...
Giờ thì bọn khủng bố xài thạo lắm...

xin lỗi các bạn lớp Nga,dạo này tớ ủ dột cho nên chắc chắn ko GL đc:|...chắc chỉ đi tiễn To đc...

hic,ko biết đến bao h đây:((
ủ ê...

Kiểu này là hoạt động cách mạng như cha ông ta thời kháng chiến ấy mà...
Xưa là du kích...
Giờ thì bọn khủng bố xài thạo lắm...
Đồng chí nói phải..du kíck cũng có cái thú riêng của nó chứ..:)
Nhưng bây giờ thì chưa chắc cứ du kích thì đều là khủng bố hết đâu :)

1 tuần trôi qua roài,(hoặc là tớ nghĩ thế:)) )
mọi ng vẫn còn hứng để GL chứ hả?:))
nếu còn thì lên tiếng cái,nhất là To đấy?Dạo này mày trốn đi đâu roài???

Back
Bên trên