Giao lưu Toán - Nga!

ai đi thì 1h tập trung ở trước cổng trường nhé....đúng 1h, ko cao su...đi câu cá đến tầm 4h...hôm qua mới bàn với bạn Quân, nên các bạc thông cảm...em ko kịp gọi điện...:D:D:D

:)), mấy ngày hôm nay ko Chi thì Trung than, nhìn đi nhìn lại cũng chỉ có hai bạn ngồi tâm sự với nhau:)). Ngại wa, lười wa nên chả vào tám gì dc cả. Ở nhà đúng là chán chết, may mà nghĩ ngày thì chỉ ở nhà 2 ngày rưỡi thôi:p, cũng ko tệ lắm:D.
Thế định giao lưu thế nào đây các bác:-/, em sẽ cố gắng đi bằng dc, bằng ko thì chịu vậy:(

Hôm đấy đến trường chả thấy ng nào cả...các bạn lớp Toán cũng chả thấy đâu..bỏ bomb tớ thế ah..:)(( bắt đên đấy....

Ai bỏ bom ai vậy?
1h tớ đã bảo ko cao su rồi mà...chờ đến 1h20 ko thấy ai+trời nắng chắc chả ai đi=một mình đi chơi ở Cầu Giấy+Hồ Tây:))...hay phết

Phan Anh Quân đã viết:
Ai bỏ bom ai vậy?
1h tớ đã bảo ko cao su rồi mà...chờ đến 1h20 ko thấy ai+trời nắng chắc chả ai đi=một mình đi chơi ở Cầu Giấy+Hồ Tây:))...hay phết
1h kém 5 bạn đã ra trường rồi mà..chả có ai cả..trời nắng chang chang....:(:)(:)(( Hôm qua thì mưa..:(:)((

Sao các bạn không ai viết gì thế? Cứ thế này thì Toán - Nga chả có giao lưu gì nữa đấy. => Tớ viết tí gọi là vậy: Sao mấy hôm nay không thấy các bạn online? Đặc biệt là Trang với Chi.

Giận thật rồi...:D:D: nói đùa đấy...mấy hôm nay mạng nhà tớ bị hỏng...với lại cũng lười lên HAO..:):) nên....các bạn mới ko gặp.....:D:D Mọi ng thế nào???:) nghe như kiểu lâu lắm ko gặp ý nhẩy..:):):x:x:x

Lâu quá chứ còn gì! Không chỉ bạn Chi mà các bạn khác cũng chẳng thấy đâu cả.

Hiz.. lâu lắm rồi mới onl... :D
các bạn có khỏe không?? tớ cũng chưa được xem tiết mục của lớp mình.. thôi để đến hôm đấy xem cho nó chất... :D

Cám ơn các bạn....có 2 ng đi thi...trượt cả 2....:)):)):)) Có 1 tiết mục đc vào...yêu cầu các bạn hôm đó nghe cấm ném đá đấy nhé...:)):)):))

:))Xin chào cả nhà, đã lâu ko ghé vào HAO chơi, nhớ mọi người wa:X
Ôi, thế giao lưu vật chất thế nào đây:D(vì giao lưu tình cảm thì suốt ngày rồi mà:p)
Cả nhà có định làm quả gì to to cho nó hoành văn tráng ko:D

:))Nghe nói Ngọc Anh thi chạy với bạn Kiều lớp tớ à:))
Thú vị thiệt:))
Thế các bạn muốn quà gì nào:)),

ừa ừa, chả bít chạy thía nào. lúc đấy chắc chỉ có vồ ếch liên tục thui:p.
Quà gì thía?:-? Sao Na hổng bít nhỉ:(. Mà có quà là dc roài
thế nào cũng xong heetes
:D

Back
Bên trên