Giao lưu Toán - Nga!

Pó tay Ngọc Anh.....
Chúc lớp TOÁN và lớp NGA hôm nay, tuần này...làm bài môn j cũng tốt nhé...:D:D:D

Các bạn lớp Nga làm thế nào? Hôm nay lớp Toán bị lệch tủ hết. Nhưng may mà có 1 số người tài năng như Hoài Nam, Trung nên vẫn sống cả.

Hờ.. ai mà biết đề từ hôm trước thì cũng lệch tủ cả thôi.. mà thôi.. thi xong rồi.. tớ làm bài cũng tàm tạm... :D mai thi nga... T.T

Mai thi Nga thì ko sợ....:D:D Thi Văn...ối giời ơi......pó tay...mình căm ghét Tống biệt hành thì thi lại chúng...đúng là ghét của nào trời trao của ấy....:(:)((

Nhưng xét cho cùng, hôm nay cũng ko hẳn là bị đè hoàn toàn..

Mình ôn tủ Kao, y như rằng đề cho Nam Kao. Nhưng rất tiếc, mình lại ôn Huấn Kao...
Mình ôn tủ "người ra đi", y như rằng đề cho phân tích người ra đi (ly khách) Nhưng rất tiếc, người ra đi mà mình ôn lại là ông cụ đã chết trong Số đỏ...

Bạn Phương nói hay thế...:)):)):)) Mình cũng làm ly khách luôn...:)):)) hôm nào gặp bạn Phương ...thích cách nói chuyện của bạn Phương rùi....dù mới chỉ thích sau khi đọc bài bạn Phương post trên kia...:)):))
Lớp Toán có j thi môn tự nhiên thì vứt bài cho lớp Nga đi...:)):))

Mình cũng làm ly khách luôn...
Đồng ý, mình làm "người ra đi" luôn:))
Càng nghĩ lại, càng thấy Văn mình bịa giỏi:))
Phân tích TBH mà mình phân tích chả khác j Khóc Dương Khuê với 2 đứa trẻ:))

Ngại quá:D...quên mất hỏi thăm mấy bạn lớp Nga thi Nga thế nào?:D
Chúc lớp Nga thi tốt Lý hôm nay nhe:D

Bạn Quân thì có nhớ j đến các bạn lớp Nga đâu...:(:)(:)(( Chúc cả nhà thi tốt môn Lý...em sợ lắm....:(:)((

Nguyễn Vũ Lan Chi đã viết:
Bạn Quân thì có nhớ j đến các bạn lớp Nga đâu...:(:)(:)(( Chúc cả nhà thi tốt môn Lý...em sợ lắm....:(:)((
Ô...:(...tớ đã làm j mà bạn Chi nói nặng rứa?:-s
Hi vọng các bạn làm Lý tốt...đừng như tớ,ăn chắc điểm dưới trung bình:| ...
Tiện thể chúc các bạn thi Hóa ngày mai tốt luôn:D

Các pác chúc thì cứ chúc thui nhưng vấn đề vẫn phụ thuộc vào giám thị cả mà thôi ! Hic, hôm nay Kiều Hương trông tưởng làm 10 điểm chắc nhưng ai ngờ lại làm sai mới đau cháu .Hic không kịp sửa

Hiz... bài toán này.. em ma` 5 điểm trở lên thì... hiz... em yêu cô lắm.. :x.. chết mất thôi.. mọi người thi thế nào? Thi xong rồi thì xúc tiến vụ giao lưu đi chớ nhẩy... :)

Lâu lắm rồi mới lên, chắc cả nhà ta làm ăn vẫn tốt cả chứ?:D NA thì nói chung là ko đến nỗi tệ. Những gì còn lại trông mong vào cái bút đỏ của các thầy cô:p. Ôi, chán wa đi mất! Sao khó chịu thế này nhỉ?:(

Thi xong rồi...tưởng vui...ai ngờ ngồi nhà cả ngày..chán kotả nổi...:(:)(:)((
4 ngày thế này chắc em chết già...:)):)):))

Một thời gian dài dài dài không lên HAo, thấy các bạn vẫn tích cực:D
MP ơi:)), phát hiện ra nhé:)), sáng tác được 1 câu hay thì đưa đi khắp mọi nơi:))
trước khi thi nghĩ được nghĩ 4 ngày thấy sướng nhưng xong thì thấy chán thế:(, chả đi được đâu hết á:((

trước khi thi nghĩ được nghĩ 4 ngày thấy sướng nhưng xong thì thấy chán thế, chả đi được đâu hết á
Giống mình thế :((
Ở nhà chán chết mà muốn ra ngoài chơi thì lại ko được :(
Mọi người bàn vụ giao lưu đi ko lại để kéo dài đến năm sau thì đố mà gặp được nhau :))
Mặc dù thi cử ko được tốt lắm nhưng mà chơi thì vẫn phải chơi chứ ^^

4 ngày ở nhà...chết mất.....chắc mai phải xin ra ngoài mới đc...đang lên mạng,lại bị mẹ ngồi ca bên cạnh...mệt mỏi quá...:(:)(:)(:)((

Back
Bên trên