Giao lưu Toán - Nga!

Nguyễn Văn Hà đã viết:
ai cần phải nói lại

kiểu này hè phải tăng cường thể dục thể thao, mai đi bơi ko Chi ;;)
Ý a..sao rủ mình mình thế này???:)):)):)) Hay là tại vì chỉ có mỗi tớ béo giống Văn Hà???:(:)(:)(:)(( Chết đây...hôm nay khuyến mãi các bạn lớp Toán 3 tờ giảm giá khi thu đĩa...hay lắm đấy...đến thu thử xem..các lớp khác chỉ có 1 đến 2 tờ là cung thôi đấy :D:D:D Cố lên...dạo này ít lên..các bạn thông cảm..:D:D:D

con này.. đi đâu cũng quảng cáo cho saga được... đến chịu cô... Anh An hay Anh Vũ đấy.. Tôi quên mất rồi... :(( :))

Hình như tờ đấy làm bay đâu mất rồi :| , thành ra cũng chỉ 2 tờ thôi :D ...
Mà hỏi thật , photo ra có đc thêm 30k nữa ko :D ...
Đi bơi à :D , nghe hay đấy :D ...

Hơ... Trung cũng hỏi Trang có biết bơi không.. Hiz.. mình bơi kém...T.T có j, lỡ tớ có chìm có bạn Trung kíu nhẩy.. :D

Trang ku sao lại hỏi Chi bầu thế??? Mất hết cả hình tượng....:(:)((
Tớ biết bơi ngửa...:)):)):)) và biết lướt ko biết bơi sải và các kiểu khác..:)):)):))

À à, cái nè Na dạy đó:D. Oai chưa:p? Hic, nhớ đến bơi mới nhớ, chắc hè tới phải sắm mấy bộ đồ bơi mới roài, chật hết roài, mình béo ra nhiều wa:((. Ah ko, béo ra thì đẹp chứ sao nhỉ?:)). Trời, chưa thấy ai như mình:)).

Trung cứ khéo lo , tao biết bơi trước khi biết đi mà :D ...
Trời lại hiu hiu lạnh :| , bơi ko nổi ...

Ôi dào, yên tâm. Rét nàng bân thì chỉ mấy ngày thôi là hết ý mà:). Trời lại có nắng lên, đi bơi lại phơi mặt ra, thôi xong, kiểu này đi rồi, bao nhiêu công nuôi dưỡng làn da rám nắng này, cuối cùng thì hè cái là cháy nắng liền:((, tức chết mất thôi:((.

Sao dạo này ai cũng lười wa vậy:(. Chả ai chịu vào post bài cả, buồn ghê:| .
Mấy hôm này có việc gì vui vui ko? Kể đi cả nhà:D.

Thi HK mà... b-)
Tình hình hiện đang rất khả quan... :))
Với lại mấy hôm nay lượn lờ bên forum toan-ams.org nên ít sang HAO... :D

Bạn Việt Anh tranh thủ ghê nhỉ... quảng cáo luôn cái forum toán :D
Thi học kỳ xong phải làm cái j hoành tráng mới được...
Không vận động chân tay mà cứ đầu óc thế này.. dễ nổ đầu mất thôi.. :))

Đấy, đúng đúng. Nhớ vận động nhé! Vận động mọi ng xong thì quay qua vận động đến tớ nhé:D. Dạo này mình cứ điên điên thế nào ấy? Cái cần học chả học, cái ko cần học thì lại cắm đầu cắm cổ vào mà làm:(, khổ thân wa!

Thi xong là dư dả thời gian mà , yên tâm :D ...
oh , có 4rum đó à , sao mình ko biết nhỉ :)) ...
Vậy là xong mấy môn thuộc lòng , nhẹ cả người ...

Hihihihi..mấy hôm ko lên đc HAO..:(:)(( máy hỏng mà mạng HAO cũng đơ đơ thế nào ý...hôm nay Minh gọi ở cầu thang..tớ ko để ý...giật cả mình..:(:)(:)(( Tuần sau thi rồi, chán và sợ quá...mong nó trôi qua nhanh lên rùi còn giao lưu Toán Nga...:D:D:D:x:x:x

Okie, nếu rảnh và ko bị kiểm soát nhiều sẽ sang ủng hộ:p. Ôi, mấy hôm nằm nhà, buồn wa! Chả học hành dc gì cả:(. Thôi kệ nó, bắt chước bố Phương, đi thi bằng niềm tin vậy:D. (báo cáo với cả nhà có hai bố P: 1 bố học lớp Nga và 1 bố học lớp toán:D)

Back
Bên trên