Giao lưu Toán - Nga!

Uhm , lâu lâu rồi chả thấy bạn nào lên hồi âm cả ...
T7 thì có những ai đi đc vậy :D ...

:) Tớ sẽ cố gắng hết sức để có thể đi đến 4h chiều với mọi ng. Còn từ 4h trở đi thì chắc chắn là tớ ko đi dc:(. Ah, tớ cũng nhờ vả lun mấy bạn lớp toán tí:p, đi chơi xong thì về phụ bọn tớ làm giải Karate nhé:D. Iu các bạn nhìu (dù chả bít có ai giúp dc ko:D)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay vẫn ko đi được :-<
Thôi đợi thi xong đã vậy ko bây h ai cũng bận, mới lại bố mẹ cũng ko cho nữa :(

Uh, bạn cũng đồng ý:D, với lại bạn có lý do tế nhị rằng là mà ...bạn cũng đang...hết tiền:D

Hơ hơ....đành lùi vậy...may ra thi xong mình xin đi đc!!! Còn tình trạng hết tiền thì kéo dài triền miên :(:)(:):(( Híc...đúng là Toán và Nga...sự kết hợp có vẻ ko đc hưởng ứng nhiệt tình :(:)(( Lùi j mà lùi từ khi thi xong học kì I đến tận khi thi xong học kì II :)):):)) mà sao lại quên nhau và quyết định giao lưu nhỉ :D:D:D:D:x:x:x

:))Cái này bạn cũng ko nhớ là bắt đầu từ đâu nữa:))
Nhưng mà sau khi thi xong thì đừng có lùi lần nữa đấy nhé:))
Hy vọng là lúc đó 2 lơpf đã có đủ thiên thời địa lợi nhân hòa:D

Ước j hôm đó mình đc đi với các bạn....
Ước j ko phải thi học kì.....:)):)):))
Ước j ngày nào cũng đc đi chơi....:))

mà sao lại quên nhau và quyết định giao lưu nhỉ
Bạn Trung cũng mau quên nhỉ? Nhờ Na nè:p. Na nhảy vào topic"Bạn làm gì khi đang yêu" của Việt Anh ý, quen mấy bạn, rồi rủ mấy bạn làm giao lưu còn chi:D. Chả ai nhớ mỗi Na nhớ, buồn wa hà:(.
áp lực đè nặng trên vai, mai cả nhà sẽ dc thấy bạn Ngọc Anh dc lên trước toàn trường bêu gương nhé!Nhớ vỗ tay cổ vũ đấy nhé:p. Hi vọng ko đến nỗi tệ như mình tưởng:).
Lí do thì đừng hỏi nha, buồn lắm!:(

Thì PN có viết cho mày đâu , dơ nhỉ :)) ...
Uh , kể ra thì cũng ko nhớ là khởi đầu nó như thế nào :D ...
Thi hk xong vậy , đến lúc đó mà ko đi đc thì cũng bó tay :| ...

Không những pó tay...chắc em đi chết lun :(:)(:)(:))):)):)) Cố lên, sắp thi cũng là sắp thi xong:)):)):)) Ý thức về sự chảy trôi của thời gian giống Xuân Diệu: Xuân đang tới cũng là xuân đang qua. Xuân còn non nghĩa là xuân sẽ già...:)):)):)) ko nhớ chính xác lắm, hình như thế :)):))

Bài này của XD mình cũng viết rồi:)), vẫn còn nhớ bài này được 8:)), điểm bài viết cao nhất trước giờ, ko tính bài trắc nghiệm:))

Ơ, hai lớp Nga- Toán giao lưu vui thế? sao các lớp khác ko làm theo cho vui với nhỉ?
Ai cho phép tui bon chen ha:D

Hiz , đi đâu cũng thấy bạn HA bon chen thế :| ...
Hình như giữa tháng 5 là thi xong rồi thì phải , mong là nhanh chóng xúc tiến được :D ...

hiz
lâu lắm rồi mới lên hao.../:) sao ít bạn post bài thế... kéo cái topic này lên nào.. aiza... nặng quá.. phải kéo cùng chứ.. để con gái kéo không thế này à... /:) hôm qua mới vào Y!m thấy cái off mess của bạn KPN. hỏi thi có tốt không từ tuần trước.. thanks bạn nhá... :)

Bùn nhỉ/ Dạo này chán, chả mấy khi lên HAO, cũng như lên hỏi thăm các bác lớp Toán:D. Tình hình là cả nhà dạo này khỏe chứ?:p, Chả bít hỏi gì hơn cả:)

Back
Bên trên