Giao lưu Toán - Nga!

/:) hơ... thế ai cũng không đi được à... mọi người phải cố lên chứ... ( nói thế chỉ sợ hôm đấy mình là người đầu tiên không đi được...:|) cứ quyết định hôm đấy đi nhá.. ai đi được thì đi.. không đi được thì.. đành chờ lần sau vậy...

Hoh , sao chưa chi đã nhiều người ko đi được thế :( ...
Thông báo thì cứ trảm trước tâu sau cũng đc Quân ạ , hi vọng ở những người như Quân và VHà :D ...
Nên thống nhất luôn bởi vì kiểu j chả có người ko đi được :| ...

Hì, bạn Quân cũng hay nhỉ? Ko thèm câu vớ vẩn nữa ah:), máu me đây:D.
Cả nhà ah, tớ rất rất tiếc phải thông báo rằng...tớ sẽ cố đi bằng dc:p
Cũng hơi khó vì 2 tháng 4 tổ chức giải võ thuật, mà 1 tháng 4 thì phải chuẩn bị nên:(. Sẽ cố hết sức có thể:D

:D Các bạn lớp Nga có thể vui lòng type ra đề Sinh 1 tiết ngày hôm nay của các bạn được ko?:D Cám ơn nhiều:D

Cô trông ko khó đâu!!! Vẫn hỏi bài đc yên tâm:D:D:D hình như NA lớp tớ đưa đề rùi thì phải!!! 1 đề là gen, 1 đề là ADN. 2 câu chung nữa 1 bài tập, 1 là NST? NST lưỡng bội, đơn bội, và j nữa ý:D:D:D ko nhớ :(:)(( hôm nay lên bàn đầu..híc..may mà vẫn làm đc., hỏi đc ko thì chít...:D

ặc. Bầu ơi :| gen ko phải là ADN à :|
đề1:
1, gen là j? cấu tạo của gen
2, bộ NST lưỡng bội, NST đơn bội, cặp NST..:| <j ý nhỉ >
3 là bài toán, tớ ko làm nên cũng chẳng bít nó khó dễ thế nào :p
nhưng đọc hiểu chắc cũng ko khó lắm ^^
với cả quay bài + hỏi đc mà :) ko sao đâu :) yên tâm :)

AQ lại cứ tưởng bở rồi , tao có bảo mày đâu nhỉ , tao bảo là MQ và VHà đấy chứ , 2 chú đấy mới hot :D ...
NA phải cố thì mới đi đc ah :| ...
Hoh , thế còn đề 2 thì như thế nào vậy :| ...
Mà bình thường cô đâu có trông dễ nhỉ , cô hay lượn lờ lắm cơ mà ...

cô bít thừa là way mà cô chẳng nói j đâu mà.
quay hẳn sang chép bài bên cạnh cũng ko sao nữa là ^^
yên tâm :D

hơ.. tình hình rất chi là tình hình
bài 1 em quay
bài 2 được đọc cho chép...
bài 3 thì nhìn sang bên cạnh và chép...
đề 2 này...
1/ Nhiễm sắc thể là j? nêu cấu trúc hiển vi và siêu hiển vi..
2/ giống đề 1...
3/ giống đề 1.. để em nhớ xem..
cho 1 gen có chiều dài 5100 A, số nu loại X chiếm 20%
a. tính khối lượng, tổng liên kết hyđrô, số chu kì xoắn.
b. hix.. không nhớ lắm .. đại loại như là tính số aa mà môi trường nội bào cung cấp khi mà cái j thì tớ không nhớ.. nhưng mà hình như công thức tính là (N_gen/ 2*3)-1 hay sao ý.. hiz.. nói chung là dễ..:D dễ quay dễ chép dễ làm

Cám ơn các bạn nhiều... Bây h chỉ mong cô sẽ hiền như cô tiên, ko đổi đề thôi:D

Đúng là cô hiền như cô Tiên thật. Đề giống hệt:)) Mỗi bài toán sinh thì cho dữ kiện có hơi khác nhưng câu hỏi + đáp số vẫn ko hề thay đổi...
Cô hiền như cô Tiên:D

Sướng thế!!! Tủi thân, lớp mình lại phải kiểm tra đầu tiên...:(( :D:D:)):))
Thế là xong bài 1 tiết Sinh rùi đấy:D:D:D..sao hômnay cô Hiên lại gọi em lên trả lời về kí hiệu về giống đục và cái chứ??? em ngồi ngoan ngoãn có làm j đâu:D:D:D may mà mình cũng trả lời đc:D:D....Yêu cô Hiên...cô trông cứ như Mợ của ngày xưa ý nhỉ!!! Trông sang sang...:D:D:D chết, sao hôm nay yêu cô thế chứ???đúng là có vấn đề rùi...:(:)(( hôm nay ức chế....buồn....kại thấy cô đơn...:((

hơ.. Chi lại làm sao thế hả chi... /:) hôm nay cô Hiên cũng gọi mình... mình chỉ quay sang con H.Hà một chút thôi mà... :| hờ hờ.. thanks bạn KPN cho tớ mượn quyển truyện.. :D

Cũng quay được nhiều , với lại có đề của các bạn rồi nên tất cả đều ổn :D , cám ơn nhiều :D ...

Làm quả bài thứ 1400 cái nào:p. Đùa thôi, hôm nay tớ có hỏi qua mấy ng trong lớp về vụ giao lưu hai lớp, thấy bảo là vẫn ấn định là sau buổi học ngày thứ 7 (1/4/06) sẽ đi câu cá (ko câu dc thì ngồi ngắm bạn câu:).) ở hồ Quảng Bá trên Hồ Tây:-/ đúng ko ý nhỉ?:D.
Cứ thế đã, chủ nhật Sói với Na sẽ lên đấy đặt chỗ, lớp toán cũng sớm phổ biến và lấy số lg ng đi nhé! Cố gắng đi đông cho vui, còn ko đông dc thì ... vẫn vui mà:p

bạn Quân bảo post kế hoạch lên mà từ nãy đến h bận làm mấy thứ ^^
kế hoạch nếu các bạn ko bàn thì tớ cứ quyết định nhé :|
bọn tớ định đi câu cá chỗ QB, ko xa lắm đâu:) lại có chỗ rộng rãi chơi đc, ăn đc ^^ mặc dù chẳng câu đc cá bao h ^^
ko khí thoáng đãng, phogn cảnh đẹp..^^
nếu đi bằng bus thì có tuyến + đi bộ một đoạn
tớ đang cần số người đi chính xác để thu xếp xem đi bằng j ^^
có khi gọi lun taxi, mà cái hãng 215215 j đấy sói thấy rẻ lắm ^^ đi đông đông share ra thì cũng ko hơn bus là mấy :), lại đỡ chật chội+ tiện hơn :)
ngày mai tớ sẽ lấy danh sách xem lớp tớ co bao nhiu ng đi đc
những ai đi la ko thay đổi đâu đấy nhá ^^
thời gian sẽ là 1/4 sau khi học xong :)
túm lại là lớp toán cho tớ số ng đi đc nha :)

Back
Bên trên