Giao lưu Toán - Nga!

làm j đã thi học kì nhỉ....:| hiz.. cố đi mà... mọi người phải cố ít nhất một hôm chứ

Chỉ thấy vài bạn quan tâm thì phải...
1/Đi hay ko?
2/Đi vào hôm nào?
3/Đi vào h nào?
4/Đi đâu?
5/Làm j?
6/(quan trọng nhất)Đi để làm j? :)) vì thế cho nên mới ít ng quan tâm thì phải:|

Uhm , có lẽ đi vào ngày đó là hợp lý lắm rồi :D ...
Câu cá à , thành tích của mình là 4 lần câu : 0 con :( , ko phải tay sát cá :D ...
Thế lần lượt trả lời các câu hỏi Quân này : có đi , đi vào thứ 7 , 1/4 vào buổi chiều , đi đâu thì có lẽ ko khó lắm , loanh quanh trong HN thôi , đi để gl , chủ để topic rồi mà ...

Phan Anh Quân đã viết:
Chỉ thấy vài bạn quan tâm thì phải...
1/Đi hay ko?
2/Đi vào hôm nào?
3/Đi vào h nào?
4/Đi đâu?
5/Làm j?
6/(quan trọng nhất)Đi để làm j? :)) vì thế cho nên mới ít ng quan tâm thì phải:|

1/ đi chứ
2/ 1/4 hoặc bất cứ hum nào có thể ^^ <thế mà cũng hỏi:p>
3/ h mà mọi người free <thế mà cũng hỏi:p>
4/ đi chơi< thế mà cũng hỏi:p>
5/ đi chơi đương nhiên là để chơi ^o^ <thế mà cũng hỏi:p>
6/ đương nhiên là giao lưu Toán Nga rùi ^o^ <thế mà cũng hỏi:p>

Công nhận là bạn PAQ toàn nói thừa thật:))
Chiến tích mua pin của bạn hôm trước đúng là "thú vị":))

:)) ah , là thế này ...
AQ đi ra ngoài , đến giữa tiết gdcd mới vào , cô hỏi đi đâu , Q bảo đi mua pin , cô hỏi mua pin để làm j , Q bảo để cho vào đài , cô hỏi đài để làm j , Q bảo đài để nghe bài -> Q vào sổ đầu bài ...

/:) đúng là...hết chuyện để nói rùi hah?Đang bàn về chuyến đi chơi cơ mà:| (kể ra cũng xấu hổ thật:> )
Nói thừa hah?:eek: Nghe đây này:tao có cảm tưởng là bọn mày ko mấy mặn mà lắm với chuyện đi chơi với lớp Nga nên mới hỏi vậy thôi./:)
Bạn sói trả lời như thế đúng là bó tay:| ...đúng là phong cách các bạn nữ...|-)
1/ai cũng bảo đi thì bàn kế hoạch đi nghiêm túc ah nghen[-x
2/1/4,cố định rùi nhé?Có ai bận thì lên tiếng 1 chút xem nào?/:) ko thì đi hum đấy ráng chịu:|
3/đừng có mà cao su...|-) chán cái cảnh đi chơi đâu cũng cao su cả 1,2 tiếng---->làm đc nhìu thứ quá:| .Cố gắng đi vào h nào mà thuận lợi cho mọi ng nhất.
4/đi chơi kiểu ko biết trc nơi nào để đi thì I am xin chiu...|-) ko thể đi vòng quanh HN gọi là GL đc...|-)
5/Đi chơi,tất nhiên là chơi,nhưng chơi cái j?|-) Đừng để hiện tượng đi chơi xong rùi lại mọi ng bảo chán:-s
6/GL Toán Nga hah?Muốn GL đc hoành tráng thì...mời quay trở lại câu 1...|-)

Phan Anh Quân đã viết:
/:) đúng là...hết chuyện để nói rùi hah?Đang bàn về chuyến đi chơi cơ mà:| (kể ra cũng xấu hổ thật:> )
Nói thừa hah?:eek: Nghe đây này:tao có cảm tưởng là bọn mày ko mấy mặn mà lắm với chuyện đi chơi với lớp Nga nên mới hỏi vậy thôi./:)
Bạn sói trả lời như thế đúng là bó tay:| ...đúng là phong cách các bạn nữ...|-)
1/ai cũng bảo đi thì bàn kế hoạch đi nghiêm túc ah nghen[-x
2/1/4,cố định rùi nhé?Có ai bận thì lên tiếng 1 chút xem nào?/:) ko thì đi hum đấy ráng chịu:|
3/đừng có mà cao su...|-) chán cái cảnh đi chơi đâu cũng cao su cả 1,2 tiếng---->làm đc nhìu thứ quá:| .Cố gắng đi vào h nào mà thuận lợi cho mọi ng nhất.
4/đi chơi kiểu ko biết trc nơi nào để đi thì I am xin chiu...|-) ko thể đi vòng quanh HN gọi là GL đc...|-)
5/Đi chơi,tất nhiên là chơi,nhưng chơi cái j?|-) Đừng để hiện tượng đi chơi xong rùi lại mọi ng bảo chán:-s
6/GL Toán Nga hah?Muốn GL đc hoành tráng thì...mời quay trở lại câu 1...|-)

=D> ban sói có lời khen ^^
vậy mọi người bàn nghiêm túc nhá^^
1/4 ko đổi nhé
hum đấy là thứ 7 thì phải, vậy học xong ở lại đi buổi chiều lun đc ko>?
đặc biệt đúng là ko đc cao su đâu đấy ^^
với cả cũng nên tìm một đích xác định:), ko thik lang thang jui` mới nghĩ xem đi đâu lắm ^^
hoành tráng thì cũng ko cần hoành tráng lắm, thấy vui và thoải mái là đc ^^

hơ... trung nhạt thế trung /:) không có ý kiến j thì thôi.. lại còn đồng ý với các bạn... :|
Tớ sẽ cố gắng để đi được.. còn kế hoạch đi thì các bạn góp ý kiến chứ... tớ nghĩ là chắc phải đi ăn đã vì học xong 5 tiết là bụng réo roài... xong rồi đi đâu nhỉ... sói ơi... :)) nói hộ tôi...:|

rùi, thống nhất như thế đi, ai đi dc thì đi, ko thì như hôm Tết cũng vui rùi:D. Tuy hơi vắng một tẹo, cái chính là mình nghĩ gì và mình thấy thế nào thôi, đừng cầu toàn wa, ko đến lúc lại mất hết, chả có gì cả thì buồn:).
Nào, thứ 7 ngày 1 tháng 4 ai ko đi dc thì giơ tay lên:p.

Thứ hai này len lớp mới thông báo quân ạ:|, hy vọng ở những bạn như bạn Quân thui Quân nhỉ;;)

Back
Bên trên