Giao lưu Toán - Nga!

:-O các bạn câu bài kinh khủng quá:)), vào mình cũng chả biết nói gì cả nên cũng câu một phát vậy:))
Mùng 8-3 lớp tớ hiện chưa có chương trình gì cả vì tập trung chuyên môn rùi:D, qua 6-3 mới tính tiếp:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cóa, vui lắm:))nhớ lại năm ngoái mình chơi độc mang cả hộp quà to đùng tới nhưng mà có mỗi gói bánh bé tí trong đó:)), hình như năm ngoái tặng bạn DA thì phải:D, năm nay quyết định làm một phát nữa:))

Lớp toán làm giao lưu thế nào rồi??? Lớp Nga chờ đợi để đc xem lắm đó!!!
@Trung:bạn sẽ giơ tay lên chơi trò chơi, nhớ đùng quên bạn đấy!! Phải ưu tiên lớp Nga đây:))

Chán nhỉ? Thế hai lớp định làm gì nữa ko? Chả thấy nói mô nữa ha?:-/ Buồn wa lâu lâu ko vào thấy topic khác wa, đọc chả hiểu mô:D

Trò chơi phá sản rùi...:(...chỉ đc GL 45 ph thì còn j hah trời???
Các bạn lớp Nga thứ lỗi...bù vào 8/3 vậy...cố lên nhé bọn mày:))

oài, trường chỉ cho 45ph nhưng cứ phải bôi thêm ra :p
bạn Quân đang onl a, add nick sói đê ^o^
anne_halley ^^

Trường j mà ki zậy??? 45 phút thì làm cái j chứ!!!kệ, cứ bôi ra, ai đuổi đc :)):)) Mà cùng lắm đuổi thì lại xin xỏ kéo dài thêm chút!!!:)):)) Sao lại chờ đến 8/3???

Ko cho làm thì ở lại làm tiếp như lớp 10P1 hôm nọ ^^
Một mình lớp Nga ở lại xem cũng được ^^

Có lớp Nga cổ vũ thì còn j bằng!!!:D:D:D Àh, nhân tiện tớ nói với các bạn lớp Toán là tớ bị cận, nhưng chỉ đeo kính khi ngồi học thôi, nên nếu các bạn có vẫy tay chào tớ mà tớ ko nhận ra và chào lại thì cũng đừng nghĩ là tớ yết kiêu nhé:D:D:D các bạn gọi luôn chứ đừng vẫy, tớ chả nhìn ra ai với ai cả. Sáng nay may mà biết lớp Toán học Thể dục ko thì tớ cũng ko biết Linh vẫy tớ để mà vẫy lại:D:D

Sau 1 thời gian vắng bóng đã tái xuất giang hồ b-) ...
Đúng là đọc chả hiểu đang nói cái j rứa @-) ...
Phần kịch thì nói ko phải khoe nhưng đúng là rất thú vị , bản thân các dv dù đã diễn cả chục lần nhưng vẫn ko nhịn được cười , mong là hôm đấy trường cũng thế ...
Đau nhất là bị cắt chỉ được làm 45' , thành ra phải bỏ hơi nhiều tiết mục :-s ...
NA ơi , để 8/3 nhé , đừng sốt ruột thế :) ...

uh`... hiz... lâu lắm mới lên hao post bài... vào đây đầu tiên...:D
Mong chờ đến hôm giao lưu... xem khả năng diễn xuất của các bạn..:D
Còn về phía nhà trường thì... cứ mặc kệ đi...:D bôi thêm được chút nào hay chút đấy.. Nhớ đợt mình làm được 2 tiết thì phải.. không bị cắt chương trình.. hình như có mỗi bài yl6bka là bị bỏ đúng không.. thôg cảm.. ngại viết tiếng nga...:|

Ha ha...nhớ mấy lần giao lưu mà thấy vui ghê:D. Tớ chưa xem mấy bạn lớp toán diễn nhưng có coi wa kịch bản rùi, công nhận là hay phết:p. Đấy nhé, quảng cáo hộ rùi đấy nhé!:D

Thằng làm lộ kịch bản là thằng nào thế nhỉ , anh em quây đê b-) ...
Khổ cái tổng duyệt thì có thầy Thắng dự thính , thành ra nếu hơi quá tgian thì chắc bị cắt mất , tại thầy bảo gần đây nhiều thầy cô cn than phiền là ko có tgian để sinh hoạt lớp :| ...

Mệt nhỉ? Trời ơi, sao dạo này ốm nhiều wa, suốt ngày phải nằm nhà thế này, buồn chả còn gì để làm nữa:((. Đừng mắng nhiếc ai cả. Cứ coi như tớ chưa biết gì cả:p. Kịch bản thôi chứ có thấy các bạn đóng đâu, vẫn bất ngờ chán.:). Cố lên nha! Lớp Nga nhiệt liệt ủng hộ đấy!

Back
Bên trên