Giao lưu Toán - Nga!

4 ah...thế thui...phân bố dân cư ko đồng đều..các bạn lớp Nga chịu khó vậy...:))...ko thì bọn này khổ lây:))
Đùa thôi!

Cái này mình ko tiện nói ra ở đây nếu khổ chủ muốn thì tự nói với các bạn nhé:D

"su su" ah , ko hiểu gì sất , nghe từ này chỉ tưởng tượng đến quả su su và sữa chua kem su su , em còn ngây thơ , mong anh VA và anh Trung chỉ dạy ...

Nhạt wa Sói ạ:(. Nói thế mà cũng nói. Tình hình là có lẽ 8/3 các bạn lớp Toán xuống gánh hộ phần wa giúp con trai lớp Nga nha:p. Đùa thế thôi, ko đến tai con trai lớp Nga thì khổ:D.

em nói đúng còn j, susu ko phải susu thì là cái j :|
con trai lớp mình nó chẳng cám ơn quá ý chứ:-<
nhớ là hum nào đấy 8-| ,hình như là 20/10, lớp văn có lớp Tin tổ chức cho.bâng khuâng thấy cũng tủi thân ^^
ý, nói ra ko phải mún các bạn lớp Toán thương đâu nhá :)

Bọn tớ gánh thì chắc cũng chỉ xuống được mức 3 người /1 quà thôi chứ ko đến được 1 người / 1 quà ...
Hôm nay xin lỗi NA và Sói , nhờ 2 bạn đến giúp nhưng mà chính bọn tớ lại chả làm j cả , nhạt thật đấy :| ...
Còn vụ gl , bọn tớ cũng rất muốn làm , mà cũng sắp đến 6/3 rồi , bọn tớ cũng sắp xong rồi mà :D ...

Giúp j các bạn ý thế hả anh và sói...:-/ em ở Chu nên chả biết j cả.. lúc sau thấy con sói nháy máy... gọi lại cho nó mà không được... -> đi ăn w pama luôn.

ặc :|
thấy từ chối tưởng mẹ nó cầm máy ko dám gọi lại. tôi ở trường chứ đâu /:)
tại wên ko đi xem nó đấu boro :p ^^

Dạo này bận tối tăm mặt mày tối đất tối trời:))Mệt quá, cố lên nào, mùng 8-3 lại đi chơi nữa à:D

hơ... 8/3 đi đâu thế??? hình như hôm đấy em đấu boro hay sao ý... 2r đấu thì phải... gọi là mình đấu nhưng mà có đấu đâu..:)) ngại wa'...
người yêu đã viết:
Thôi cô ở trường xem cũng được mà Sói ^^ Iu cô lắm
Tôi biết cô rồi... xem cái j thì ai cũng biết...:)) :|

Back
Bên trên