Giao lưu Toán - Nga!

Sao mày lại vào đây mà câu kiểu ngớ ngẩn thế hả Trung , hết chỗ câu rồi à :| ...
Thôi , 2 trận vừa rồi là 2 trận dễ dàng , cổ vũ răng , trận tới mới là ác liệt , nhưng mà thôi , đừng đi , nhỡ thua thì ngại lắm :D ...

Hôm nay bọn mày đi đâu mà bỏ quên bạn Hương thế?/:) Status của bạn ý nè:ko ai ở trường ah?:-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Hiz.. hôm wa có cả tớ nữa...:| tớ với lan hương.. hai con ất ơ ở trường.. không biết làm j...:((
@ Minh: thế không được đi xem à?? mà đấu hôm nào thì báo cho bạn biết bạn đi xem...:| hiz.. người ta đi xem.. chứ chắc j đã cổ vũ...:p

Hôm qua tức là thứ 2 á , thứ 2 thì có làm j ở trường đâu nhỉ ? ...
Còn thì bọn tao có gặp các bạn ấy đâu mà bỏ rơi bỏ riếc j ở đây hả Quân ...

Thì bọn tớ có nói j bọn ấy đâu.. chỉ kêu là hai con ất ơ ở trường thôi mà...:| thì đi học Nga.. xong rồi chưa về nhà.. lang thang ở trường...:|

:| nhạt.!
hum trc thấy mấy bạn ở chỗ rẽ trái ở ngã 3 có đèn xanh đèn đỏ +cây xăng ý 8-|...hình như thế...vị trí là : ban minh-bạn j đó lớp lý^^- bạn hà... hờ hờ...^^
hum trc buôn với Chi, giao lưu Toán Nga làm muộn cũng đc nhưng ít nhất phải có một hum giao lưu đấy ^.^

Uhm , chắc chắn là có làm gl 2 lớp ...
Nhưng có lẽ phải sau 6/3 đã , các bạn cũng biết rồi đấy , bọn tớ bận lắm , đến t5,t6 nghỉ cũng ko đi chơi được , phải tập trung chuyên môn :| , thông cảm cho bọn tớ :D ...

Hic, cái topic này biến chất rứa:(. Sao ai cũng câu thế này? Kiểu này mình mà ko vào độ một tuần thôi là coi như số bài viết của mình rớt xuống cuối wa:D.
He, dạo này đang bù đầu với công việc của clb với cả với ... đấy:"> nên chả có thời gian lên mấy. Thế tình hình là thế nào? Tớ nghỉ ngày ngày lên nói chuyện, động viên các bạn lớp toán làm giao lưu ổn ổn tí là dc rùi, cần gì phải giao lưu to tát nữa cho nó rườm rà nhỉ? Nhưng mà có ăn, có uống vẫn hơn:p. Bà con nhẩy?

Tớ thích làm giao lưu lắm!!!!Nhất là mấy vụ hát hò:)):)) Dù hát ko hay:)):))nhưng lại hay tra tấn lỗ tai người khác!!!Hôm trc bàn với Sói!!!!định làm 1 buổi giao lưu giữa 2 lớp nhưng mọi người đều phải thể hiện đc sở trường của mình cơ!!Thế mới vui!!!Và mỗi ng phải lên hát hoặc diễn 1 tiết mục j đấy :D:D
Ấy chết, mà đang nói về giao lưu lớp Toán cơ mà nhỉ!!!Chúc các bạn thành công:D:D
Hôm nay đi học, vượt bạn Phương Nam 2 lần mà ko nhận ra( vì tớ ko đeo kính:D) Rùi đến trường bạn ý ra gọi, ngại wa':D:D lại phải giải thích ko bạn lại nghĩ tớ khinh người thì chết:D:D:D

Chết thôi, Chi lại nghĩ mình như thế chứ ! Yên tâm đi Chi, chả bao giờ tớ dám nghĩ thế đâu.

ac tưởng cái vụ giao lưu lâu rùi mà
câu đên gần 50 trang giỏi wa
lớp mình câu bài tài ghê:D

Vụ giao lưu thì đã có đâu mà qua hả Hưng ...
Nhì nhằng mãi mà vẫn chưa làm được 1 buổi gọi là chính thức :| ...
@ all : trong thời gian này thì chắc là vụ gl 2 lớp khó mà thực hiện được :| ...
Nhưng sau cái ngày 6/3 thì có lẽ là sẽ làm hoành tránh tí :D ...
Hôm nay và mai các bạn lớp Nga đi chơi hả ? Sướng thế ! Lớp mình lại phải tập trung chuyên môn :| ...

Chỉnh sửa lần cuối:
6/3...tổ chức GL xong rùi thì đến 8/3,các bạn lớp Nga cũng có thể sang lớp tớ đc mà...lớp tớ nhìu con trai quá:))...còn tớ thì xin kíu:))

Nói chung là cứ cố gắng cho đến ngày 6/3 đã.. xong rồi.. để các bạn lớp toán nghỉ ngơi chứ...:D Vụ giao lưu để sau cũng được mà.. miễn có là được

2 ngày lớp Nga đi tham quan, lớp Toán có tập đc nhìu ko???? Có j giao lưu sau 6/3 mà, ko phải lo đâu:D:D:D Rất tiếc ở Tam Đảo mùa này ko có j cả=> ko mua đc quà cho các bạn lớp Toán :D:D:D

Khưu Trí Trung đã viết:
:))Quân ơi tôi hiểu ông nói cái gì rùi:D
Bây h mới có thằng hiểu...8-} đến bao h mới có ai hiểu mình đây???8-| Mà cũng chả cần...b-)
Sao mày hiểu mà ko cho bàn dân thiên hạ biết hah Trung?Làm tao mất công giải thích...|-) 8/3,ngày chị em phụ nữ...các bạn nữ lớp tớ mà nhận đc 3 quà/ng trong khi đó các lớp khác như lớp Nga chẳng hạn thì...tội nghiệp bọn con trai lắm:))...thế cho nên 8/3 mời các bạn sang lớp tớ|-) ...còn tớ thì vẫn xin kíu...:|

Xin kíu ý Quân là Quân ko phải boy chứ j , dễ hiểu quá , ai chả hiểu ...
2 hôm nghỉ chả tập được cái j , có khi tiến độ lại thụt lùi vì bất đồng quan điểm ấy chứ Trung nhỉ ...
Lớp mình thì 3 quà/1 người , lớp Nga thì chắc các bạn 3 người/ 1 quà mất :| ...

Back
Bên trên