Giao lưu Toán - Nga!

:| chính thế nên mới bị Anh lấy mất.
mà Anh này, màu vàng cũng cùng tông màu với em cơ mà. có phải mỗi anh thik màu vàng với hoa hướng dương đâu [-x
thế là ko tốt...
chẹp

Híc, thích hoa hồng vàng:(:)(( nói chung là mình xác định ko nhận đc j trong ngày này rồi==> chỉ hơi buồn 1 tí thôi, chứ khi nấu MỲ Ý thì tâm trạng trôi theo cái dạ dày và khẩu vị rùi:)):)) Nhớ mãi ngày hôm qua:D:D

Hoa hồng là hoa hồng lại còn vàng nữa ^^
@Người iu: người iu chẳng cầm cái gì về :| Hoa của lớp để nhà Thủy

Ặc ặc bạn Quân viết thế có chết ko cơ chứ:|, các bạn gái lớp toán thấy thì Quân chít:D

Khưu Trí Trung đã viết:
Ặc ặc bạn Quân viết thế có chết ko cơ chứ:|, các bạn gái lớp toán thấy thì Quân chít:D
Ô,mình viết j nhỉ,ơ...:|
Ừ,mà riêng cái chuyện mình mua hoa tặng mỗi các bạn lớp Nga ngại thật:D ...định mua tặng lớp mình nữa ấy chứ nhưng hết xiền:( Mà việc đấy là việc của bọn mày ấy chứ:|
Xin các bạn nữ lớp mình lượng thứ:) ...ah mà đây là topic lớp Nga Toán cơ mà nhỉ:))
(hôm nọ mua hoa về rùi nghe thấy Trang bực bội nói:"Quân mua hoa cúc đẹp nhẩy!"Ko biết có đúng thế ko:| ...còn các bạn nữ khác thì sao:-s )

Quân lại cứ ti toe thế , đến hoa cúc với hoa hướng dương mà còn ko phân biệt được nữa là :D ...

Hôm qua mùng tám tháng ba
Chị em phụ nữ đi ra đi vào
Hôm nay mùng chín tháng ba
Chị em phụ nữ đi vào đi ra

Bài đấy hình như đầy đủ phải là:

Hôm qua mùng tám tháng ba
Chị em phụ nữ đi ra đi vào
Anh em nam giới cúi chào
Chị em hứng khởi đi vào đi ra

Hôm nay mùng chín tháng ba
Chị em quen thói đi ra đi vào
Anh em kiên quyết không chào
Chị em ức chế đi vào đi ra:D:D

Sao lại thành thơ con cóc ở đây thế... Hiz... Mà hoa cúc với hoa hướng dương là sao??? :-/

Chung Thùy Trang đã viết:
Sao lại thành thơ con cóc ở đây thế... Hiz... Mà hoa cúc với hoa hướng dương là sao??? :-/
Hì...:D chả là lúc đầu tớ ko phân biệt đc hoa cúc với hoa hướng dương(hoa hướng dương thg to hơn nhìu:-/ )thế là bị bọn nó trêu...:|
Nói chung là...:|
Các bạn lớp Nga phải làm thế nào để các bạn nữ lớp tớ ko giết tớ đó nhe:D ...
thế là 2 lần rùi:| ah ko,3 chứ...thế này thì chết thật...:-s

:eek: Quân không phân biệt được hoa cúc với hoa hướng dương à?? :|
2,3 lần là sao :-/
Sói ơi.. mang loa đi trả cho tôi...:|
Thủy thế là bộn hoa.. sướng thật... /:)

Thì tại nó vàng vàng như nhau , mà bảo tớ phân biệt chắc cũng chả phân biệt được :D ...
2,3 lần cái j thế hả Quân , tao cũng ko hiểu mày đang nói cái j ...
8/3 lớp Nga bạn nào nhiều hoa nhất :D ...

trông bạn nào cũng quả ava mặc vest.. đáng yêu dễ sợ..:D...
8/3 cũng chả biết ai được nhiều hoa nhất cả...:) đứa nào ôm hoa về nhiều nhất nhỉ... chắc là Thủy.. N.Anh được thêm bó hoa của bạn Quân nữa...T.T mình có mỗi một bông.. meow...:|

Hi, ít hoa bỏ xừ:p. Đùa thui, 8/3 năm nay NA có vẻ bở nhất:D. Sung sướng cười:D.
Thôi mà, lớp mình bỏ wa đi mà. Mà Sói tham thế, đã thích màu chuối rùi còn bon chen sang vàng làm mô:(, lại bắt tội anh. Thế mai mang hoa đến cho các bạn đem về mỗi bạn cầm một ngày nhé:).
Thanks các bạn lớp toán nhìu, đặc biệt là bạn Quân:D.
Ah, ko thể quên bạn Nam đáng iu dc. Cám ơn cả món quà của Nam nữa nhé!:D.

Hiz.. thôi. Anh giữ hoa ở nhà mà cắm cho nó tươi, mang đi làm j...:| Hiz... năm nay được cái 8/3 lớp mình làm cũng vui chứ không thì... :| thôi.. cười lên cái...:D
@ Anh: thấy chưa.. em nói roài mà... :p

Back
Bên trên