Giao lưu Toán - Nga!

Thấy gì cơ? Ah, thấy bạn Nam tặng quà ý ah? Uhm, cái đó thì sướng rùi:D.
Công nhận 8 tháng 3 năm nay rui thiệt, mặc dù mình ko dc đến nhà Thủy cùng mọi người:(

Bài thứ 1000 của topic đã rơi vào tay CTrang rồi :-s ...

Chỉnh sửa lần cuối:
ô hô, bài 1003 của puta ^^
đọc ở trên chẳng hỉu mọi ng nói j cả. nên đành nói nhảm nhí vậy :p

Híc, mùng 8/3 mà ko về nhà Thủy thì chắc buồn chết mất:D:D:D:D::D
Pó tay, giao lưu thật thì lập kế hoạch đê!!!!!!!

Ai khởi xướng thì ng đấy chịu trách nhiệm...mình vô can...lớp Toán dạo này hình như bỏ bê các bạn lớp Nga...:|

Ko khởi xướng nhưng mà hoàn toàn đồng ý , làm vào cá tháng tư cho nó đặc biệt ...
Ko biết nói j cả , cũng chỉ mong các bạn thông cảm thôi , :( , tại vì gần đây lớp toán bận quá :| ...
Nhưng từ bây h đến hè quyết chí làm được 1 lần hoành tráng ...

Phan Anh Quân đã viết:
Ai khởi xướng thì ng đấy chịu trách nhiệm...mình vô can...lớp Toán dạo này hình như bỏ bê các bạn lớp Nga...:|
Đúng đấy!!! Buồn!!! Hít le lớp Toán bi h!!!D:D:D:D:D

Ha ha, ... hít le lớp toán luôn:)).
Giao lưu hả? Tớ khởi xướng nè nhưng khởi xướng là một chuyện, có ai thèm nghe đâu lại là chuyện khác:(. giờ thì cố gắng thôi:).

ôi jao`...
vẫn đề ko phải ai khởi xướng mà là có những ai ủng hộ đây
thế 1/4 nhất định nhé. ko thay đổi..? :|

Mà hình như hôm 29/3 trường mình tổ chức thi olympic à... hay làm vào hôm đó nhỉ... :) tùy mọi người... hôm nào cũng được nhưng mà phải lên kế hoạch... hiz... mong rằng em đi được... Mình có bài thứ 1000 à..:)) post mà cũng không để ý...:D

29/3 ah??OK đi ngày đấy cũng đc!! Nhưng phải nghĩ ra địa điểm và chỗ đi đê!!....:D:D:D:D:D:D::D:D

Uh nhỉ nói mãi ko thấy lớp toán đâu
Mà bạn Quân post bài rồi thì thôi sao lại xóa đi nữa :|

hiz.. các bạn lớp toán đâu roài nhỉ...:-/ ở đây toàn con gái lớp Nga nói.. buồn wa'...:| chi bầu với lan hương nhá.. hai con hôm nay bỏ rơi sói w chung trang :| bùng tiết thế à,... hư thế... [-(

Back
Bên trên