...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
con My chó nhá X(
Bao lần dặn mày mang máy ảnh chụp hộ tao mấy cái tranh mà cứ lờ đi
đến bây h lại hào hứng nhiệt tình mang máy đi chụp zai già X(

Em My thân mến!em thiếu phương tiện vận chuyển thì đã có anh đây rồi lo gì.
Hình như hôm nay thằng HXHD ko ra mặt!
Con gái lớp Văn hay ghê ta,toàn em vui tươi roi rói:D

;)) [-x Vui tươi roi rói là thế nào [-x
Xinh tươi mơn mởn :))
Nghe danh em condom bấy lâu :)) hôm nay mới nhìn được trong tình trạng có đeo kính ;;) :))
Phen này thì ;;) Phải giao lưu gấp :)) :p
@Vợ ;) Biết tia cho ai rùi đấy :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Tia cho em anh Bình ơi!
Em thấy con gái lớp Văn ai cũng hay!Kinh nhất là 1 em(xin đc giấu tên),chưa gì đã đưa cho mình cái phong bì thư,mình ko nhận thì đạp mình luôn,cuối cùng cho cả tiền vào nhưng với dòng máu 12L2 cuồn cuộn chảy trong người,Huy lô giữ đc mình và kiên quyết từ chối!

Chỉnh sửa lần cuối:
nguyễn lê huy đã viết:
Hình như hôm nay thằng HXHD ko ra mặt!
Ko ra mặt mà biết ông ngồi cạnh em My đấy!!!
Phải xuống mới kéo được bọn nó xuống cùng chứ??Mình to mồm đòi mọi người xuống mà mình ko xuống thì còn mặt mũi nào nhìn anh em???
Mà mọi người định làm mấy tiết mục chung ấy nhỉ?Có kịch kiếc gì ko zậy????Nghĩ luôn mấy trò chơi lăng nhăng chắc cũng được.
Thật đáng xấu hổ, nhưng tình hình là em vẫn chưa biết mặt Mr HXHD :"
Thế trong số đấy hôm nay, anh Đức là anh nào thế ạ?
Anh vào lớp thấy lớp trưởng lớp em khiếp vía quá,ko dám đứng lên phát biểu:)) :)) :)) ,ko như thằng lớp trưởng lớp anh mỗi lần lên bảng là y như rằng mình soi cho từng chữ ko cãi được câu nào:)) :)) :)) :)) .Với lại phản xạ anh cũng chậm,để đứa khác nói thì tốt hơn,mình ngồi dưới có j` thì góp ý cho bọn nó cũng được.Mà thức chất 3 tiết đầu ngồi trên lớp đã truyền đạt hết tư tưởng cho bác Giang rồi,nên bác Giang toàn nói thay mình.
Mà có cần quảng cáo j` ko nhỉ???Thay đổi chữ kí chẳng hạn???

Chỉnh sửa lần cuối:
nguyễn lê huy đã viết:
Tia cho em anh Bình ơi!
Em thấy con gái lớp Văn ai cũng hay!Kinh nhất là 1 em(xin đc giấu tên),chưa gì đã đưa cho mình cái phong bì thư,mình ko nhận thì đạp mình luôn,cuối cùng cho cả tiền vào nhưng với dòng máu 12L2 cuồn cuộn chảy trong người,Huy lô giữ đc mình và kiên quyết từ chối!
Trong đó có 120K a ạ, mọi ng mà biết a Huy Lô từ chối món bở thế thì
1- Thằng này ngu thế.
2- Hình như nó đao ny
3- Nó móc đc ví ai rùi huh :-?
4- ....

Rất nhiều phương án khác :))

Hôm nay có ng muốn e Phanh ra ngồi cạnh mà chỉ xòe có 500 đồng :p e Phanh hàng tuyển đấy ;;) a coi nó giá rẻ mạt thế thì còn khướt nó mới ra ngồi cạnh a, cả đời k có phúc đấy đâu.

A Bình song ca Đội kèn tí hon với e hông ;;)

Em My này trông hiền lành mà đanh đá ác!
A chỉ nói đùa em thôi chứ thực ra để ngồi cạnh PA thì làm gì có cái giá nào cho vừa--->vô giá rùi:D.

ỐI giòi oi, cả đời e h mới đc nghe "trông thì hiền lành" :)) :)) :))

:)) đc câu nói hay, hum nào e khao nem Thanh :))

Mà a Huy có song ca với e bài nào k ý nhờ ;;)

Bảo cho nghe, ai đã nghe a Huy hát thì bài nào cũng như đọc Rap luôn, xúc động cực kì :))

@chị Hiu Lô: cho e xin YM :))
ID em: pc999p

nigakawasaki: chi huy lo dep trai du~ ma`
nigakawasaki:
....:::**--_My Ginnie_--**:::....:
....:::**--_My Ginnie_--**:::....: paste lại đoạn này cho hiu lô

Chú thik đoạn trên đây là private chat giữa em và chồng Long Quăn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Vui vẻ nhỉ hè hè
Em là một trong những phần tử sang đến lớp văn rồi lại xuống đánh bóng rổ :))

Hải Đức: hôm nay cảm ơn tôi quả lúc nói thằng xe ôm đi :D
Mà ông định rủ thằng đấy xuống làm gì
Cẩn thận lại mất thể diện :p, cẩn thận thằng Minh đọc những dòng này chắc minh chết :D
Huy lô cố lên :D
Hôm nay tao đã tìm ra giải pháp cho cái yếm vỡ: được cho tiền mua cái mới :))

Ờ ờ cám ơn:D(nhưng mà thằng xe ôm có xuống đâu nhỉ???-cả ông cũng đâu xuống:)) )
Thôi dù sao thì hôm qua cũng tạm gọi là hoàn thành nhiệm vụ.
Mấy thứ còn lại đối với mình cũng ko phải vội lắm.
--------------------
À mà có cần bảo mod cho topic này lên đầu ko nhỉ???
Với lại có lẽ cái topic này chắc chỉ để giao lưu thôi,bàn bạc tiết mục người ngoài biết hết mất hay.

alo
Mọi người đang nói lạc đề rùi .
Hôm nay bọn ban tổ chức xuống thế nào?
hay là hôm nào lớp văn lên lớp 12L2 đê.có đi có lại mà:)) :))

Đã bảo cái topic này chỉ để giao lưu thôi!!!Chứ bàn luận tiết mục ở đây lớp ngoài biết trước mất hay.
Với cả,có cần quảng cáo trước ko???Sửa chữ kí???Hay là bảo mod cho topic này lên đầu nhé!!!

Hôm nay có ng muốn e Phanh ra ngồi cạnh mà chỉ xòe có 500 đồng e Phanh hàng tuyển đấy a coi nó giá rẻ mạt thế thì còn khướt nó mới ra ngồi cạnh a, cả đời k có phúc đấy đâu.

hơ, anh nào muốn ngồi cạnh em Phanh đấy? Con My sao quảng cáo láo lếu thế hả? đã bảo rồi, em Phanh 500, ngoài ra được khuyến mại thêm em My:)) :)) :)) :))

tình hình là hôm nay các anh zai xuống với số lượng áp đảo các em :))
-----> phô trương thanh thế [-x [-x [-x

Tại bọn em ít quá chứ đâu phải bọn anh đông:)):)):)).Mà tại ông Văn cho về sớm->tranh thủ xuống chơi luôn.

Kinh thế kia à?Sao mà BTC bên lớp văn kiêu thế?
Mà thằng Bình kia chơi đẹp nhé,tao thấy mày suốt ngày họp kín mít!

Lê Thu Phương đã viết:
chả có đâu, đố anh lôi kéo được bọn BTC đấy?:D Mỡ húp:D:D
Nói thế,chứ đúng là có đi phải có lại.Bọn anh ko quản đường xa trèo xuống tầng 3 mà bọn em ko chịu lên tầng 4 là...hơi bất công đấy!!![-x [-x [-x
Kiểu này giống như nước chảy xuôi ko bao giờ chảy ngược:)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Minh nói thật ko?rồi mai anh đưa tiền ,nhưng mà em ơi anh ko nhận hàng khuyến mãi đc ko?
Nhưng mà hôm nay sao ko thấy em Beo?anh là anh kết nhất em Beo,này nhé :xinh xắn đáng yêu,ăn nói đâu ra đấy,manly.....và còn nhìu đìu hay ho nữa--->như thế đã đủ để ngưỡng mộ rùi-->nhưng chỉ dám đứng từ xa chiêm ngưỡng!:x

Nhưng mà hôm nay sao ko thấy em Beo?anh là anh kết nhất em Beo,này nhé inh xắn đáng yêu,ăn nói đâu ra đấy,manly.....và còn nhìu đìu hay ho nữa--->như thế đã đủ để ngưỡng mộ rùi-->nhưng chỉ dám đứng từ xa chiêm ngưỡng
này, em Beo của anh có chủ rồi nhé, đừng "lăn tăn", kẻo lúc đấy hối cũng chả kịp đâu :D
Nói thế,chứ đúng là có đi phải có lại.Bọn anh ko quản đường xa trèo xuống tầng 3 mà bọn em ko chịu lên tầng 4 là...hơi bất công đấy!!!
Kiểu này giống như nước chảy xuôi ko bao giờ chảy ngược
nước chảy từ trên xuống chứ làm j` có nước phun từ dưới lên, mà ai bảo các anh là con trai.Đòi hỏi nhiều wa' :) Thồi, các anh zai chịu khó cuốc bộ cho "thon" ạ :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên