...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tao bảo, hôm qua tao vào Bạch Mai thăm thằng bạn, thấy giường bên cạnh có thằng nổ đầu, nghe nói đang học trường mình thì phải

Chắc tại đang nghĩ đến chuyện giao lưu nên nổ đầu. Không biết có chết không nhỉ? :-/ :-/

Không, nghe nói đang trong giai đoạn hồi phục, thấy mấy ông bác sĩ bảo là có 1 sức mạnh tinh thần vực dậy, hình như lấy đc đâu khoảng 300gr TNT trong đầu cơ mà, cái chỗ nổ bán kính 5cm bọn mày ạ

Thôi, không câu nữa. Quyết tâm không đạt đến con số 1k bài trong năm nay. :D. Té thôi.

chờ tao té với
Hot news: Bạn bị nổ đầu đã xuất viện, bạn ý đang đi làm giao lưu đấy :))

Ko thể chấp nhận đc !Có câu bài thì cũng phải rủ tao cho vui chứ!

Hôm nay nhìn thấy anh Tuấn Dương và anh MTT trên HHT >> xúc động quá!
Như thế đã gọi là người mẫu HHT chưa nhỉ? :D

ủa, sao lại thấy anh tuấn dương với anh mtt trên hht, lạ nhỉ, số nào vậy:-/ giao lưu 2 lớp càng nghĩ càng thấy nên làm:x , nhất là sau hôm trước song ca "anh ko muốn" cùng "bồ nhí" của chồng (đáng lẽ là song ca với chồng):))
ly'2 xuống lớp em thuyết phục nhanh nhanh nhé, lại sắp thêm 1 tuần trôi qua roài

;)) vợ đểu nhá [-x Có đúng mấy bài hát hay nhất thì ko cho hát với mọi người :((
Kiểu này phải rủ em PHANH hát Đếm sao thui :(( :p

Có vài ý kiến thiển cận muốn đóng góp :).

Hôm nay là 27-12-2005, ngày 30 tháng 1 năm 2006 là 29 Tết ( năm nay không có 30 Tết). Thực ra nếu làm giao lưu thì nên làm vào lúc trước Tết, đặc biệt là những ngày giáp Tết, vì lúc đấy thì tinh thần chán học ham chơi * hay còn gọi là giã đám b-) * sẽ lên đến đỉnh điểm. Sau Tết lại lo hết bài vở đến thi cử, cũng chẳng có lòng dạ nào mà làm 8-} . Làm trước Tết mình hứng thú, người xem cũng hứng thú, không khí Tết mà lại. =D>

Ngày thứ 2 khả dĩ nhất có lẽ là ngày 23/1/2006 ( ngày 24 Tết thì phải), mặc dù rất sát Tết, nhưng như thế thì dư dả về thời gian chuẩn bị. Còn không thì ngày 16/1 ( 17 Tết), ngày này có vẻ hợp lí hơn nhưng thời gian chuẩn bị có lẽ hơi ít.

:| :|

Nhưng đấy là nếu không có ai làm giao lưu trong thời gian đó, còn chắc cũng nhiều lớp có hứng lắm, nhưng thấy bảo lớp 11Văn có ai làm trong ban chấp hành Đoàn trường thì phải, cho nên chuyện biết được có lớp nào làm giao lưu trong thời gian này không là chuyện trong tầm tay nhỉ ;).

P.S: Khiếp quá, rặt toàn những chữ kí sến. :D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng đúng!Rất nên làm giao lưu!
Thằng Tuấn Dương với thằng Tuấn làm người mẫu cho H2T ở mục thắc mắc tuổi mới lớn ah?

giao lưu thì nhanh lên chứ? Các anh cứ phải cho "lớp trưởng + bí thư" xuống đàng hoàng mới đc, ko lớp trưởng lớp em ko thích đâu :D

Hình như cái ảnh trên HHT tự chụp hay sao? Mà có tiền nhuận bút khao nhau cái, anh Dương nhể?

Ặc,lớp trưởng anh về mấy trò giao lưu này vô dụng lắm.
Ko sao,có gì cử thằng khác xuống giả mạo cũng được,ai biết đấy là đâu??:)):)):))
Bí thư thì chắc được.

Cần gì mấy thằng đó rách việc
Làm thì làm, bàn thì bàn nhanh lên, tao còn đi họp với :D

Trời ơi bây giờ ai cug bít mình trên HHT, tưởng mình người mẫu, biết đâu là... gấp we' nên mình với ku Dương phải nhảy vào chụp, trông giả tạo :(

Le Hoang Giang đã viết:
Có vài ý kiến thiển cận muốn đóng góp :).

Hôm nay là 27-12-2005, ngày 30 tháng 1 năm 2006 là 29 Tết ( năm nay không có 30 Tết). Thực ra nếu làm giao lưu thì nên làm vào lúc trước Tết, đặc biệt là những ngày giáp Tết, vì lúc đấy thì tinh thần chán học ham chơi * hay còn gọi là giã đám b-) * sẽ lên đến đỉnh điểm. Sau Tết lại lo hết bài vở đến thi cử, cũng chẳng có lòng dạ nào mà làm 8-} . Làm trước Tết mình hứng thú, người xem cũng hứng thú, không khí Tết mà lại. =D>

Ngày thứ 2 khả dĩ nhất có lẽ là ngày 23/1/2006 ( ngày 24 Tết thì phải), mặc dù rất sát Tết, nhưng như thế thì dư dả về thời gian chuẩn bị. Còn không thì ngày 16/1 ( 17 Tết), ngày này có vẻ hợp lí hơn nhưng thời gian chuẩn bị có lẽ hơi ít.

:| :|

Nhưng đấy là nếu không có ai làm giao lưu trong thời gian đó, còn chắc cũng nhiều lớp có hứng lắm, nhưng thấy bảo lớp 11Văn có ai làm trong ban chấp hành Đoàn trường thì phải, cho nên chuyện biết được có lớp nào làm giao lưu trong thời gian này không là chuyện trong tầm tay nhỉ ;).
tất cả các ý kiến trên đều hợp lý và chắc là mọi người vẫn nghĩ như thế rùi

Le Hoang Giang đã viết:
P.S: Khiếp quá, rặt toàn những chữ kí sến. :D :D :D
thay sign cho ca 2 , cai' ne` dung' voi' 4, chong` cung the' dung' ko :x

Chỉnh sửa lần cuối:
8-} Mình bị thay chữ kí 8-} :((
:D Nhưng cũng đúng :D
Nói chuyện lớp trưởng + bí thư --> Thik hình thức thì tùy :D Mai sẽ kéo tụi nó xuống cho :D ;) Nhưng chắc ko đóng góp được j` đâu :D

Lê Thu Phương đã viết:
giao lưu thì nhanh lên chứ? Các anh cứ phải cho "lớp trưởng + bí thư" xuống đàng hoàng mới đc, ko lớp trưởng lớp em ko thích đâu :D

Hình như cái ảnh trên HHT tự chụp hay sao? Mà có tiền nhuận bút khao nhau cái, anh Dương nhể?

Ặc,lớp trưởng anh về mấy trò giao lưu này vô dụng lắm.
Ko sao,có gì cử thằng khác xuống giả mạo cũng được,ai biết đấy là đâu??
Bí thư thì chắc được.

Cũng chưa chắc như thế là hay, nghe có vẻ lớp trưởng lớp Văn hơi khó tính, lừa được lúc này nhưng về sau em ý mà biết, em ý tự ái lên thì [-x ... khó lường lắm. Khéo đang làm giao lưu trước trường em ý lại đùng đùng lên cầm Mic : " Do lớp 12L2 lừa em nên em quyết định dẹp! Không giao lưu giao liếc gì hết" :| :|. Tốt nhất thì cứ bắt thằng Toàn với thằng Hiếu mò xuống, thêm cả Bộ Trưởng Mạnh nữa nhỉ :)) .

Cũng không biết thế nào, nhưng bây giờ mà chưa chuẩn bị hay chưa có gì là chính thức về việc làm giao lưu cả thì khó có tiết mục chất lượng lắm. Thỉnh thoảng cũng xem bọn nó chuẩn bị show, lâu ơi là lâu :-s , bao nhiêu việc phải làm, phải nghĩ, rồi còn cả chuyện âm thanh, chuyện cách biểu diễn. Bao nhiêu thằng lúc cầm đàn ngồi dựa ghế đánh thì hay, cắm đàn vào loa to đứng hẳn dậy vừa giật giũ vừa đánh thì ng* lòi mắt. Mà còn cả ghép nhạc. Bạn HVA mà định nhảy Hip hop gì đấy thì chắc cũng phải tập với nhạc lâu ra phết. Nói chung là confirm việc có làm giao lưu hay không càng sớm thì càng tốt. Không thì, ngồi ngày đêm tập tành, đùng một cái không làm thì dở khóc dở cười. Hay cứ nằm chơi xơi nước tưởng không giao lưu nữa, đùng một cái lại làm thì tập không kịp. 8-} .

Cuối cùng thì mong muốn được làm giao lưu để mà... có cái gì đấy để nhớ rồi thi trượt ĐH nó cũng đỡ tiếc, chứ giao lưu thì không làm mà vẫn thi trượt ĐH thì tiếc hùi hụi mất [-x

----------

P.s: Đã sến thì thay chứ kí gì nó cũng sến thôi :D :)). J/k. ;;) ;;)

Le Hoang Giang đã viết:
Cũng chưa chắc như thế là hay, nghe có vẻ lớp trưởng lớp Văn hơi khó tính, lừa được lúc này nhưng về sau em ý mà biết, em ý tự ái lên thì [-x ... khó lường lắm. Khéo đang làm giao lưu trước trường em ý lại đùng đùng lên cầm Mic : " Do lớp 12L2 lừa em nên em quyết định dẹp! Không giao lưu giao liếc gì hết" :| :|. Tốt nhất thì cứ bắt thằng Toàn với thằng Hiếu mò xuống, thêm cả Bộ Trưởng Mạnh nữa nhỉ :)) .

Cũng không biết thế nào, nhưng bây giờ mà chưa chuẩn bị hay chưa có gì là chính thức về việc làm giao lưu cả thì khó có tiết mục chất lượng lắm. Thỉnh thoảng cũng xem bọn nó chuẩn bị show, lâu ơi là lâu :-s , bao nhiêu việc phải làm, phải nghĩ, rồi còn cả chuyện âm thanh, chuyện cách biểu diễn. Bao nhiêu thằng lúc cầm đàn ngồi dựa ghế đánh thì hay, cắm đàn vào loa to đứng hẳn dậy vừa giật giũ vừa đánh thì ng* lòi mắt. Mà còn cả ghép nhạc. Bạn HVA mà định nhảy Hip hop gì đấy thì chắc cũng phải tập với nhạc lâu ra phết. Nói chung là confirm việc có làm giao lưu hay không càng sớm thì càng tốt. Không thì, ngồi ngày đêm tập tành, đùng một cái không làm thì dở khóc dở cười. Hay cứ nằm chơi xơi nước tưởng không giao lưu nữa, đùng một cái lại làm thì tập không kịp. 8-} .

Cuối cùng thì mong muốn được làm giao lưu để mà... có cái gì đấy để nhớ rồi thi trượt ĐH nó cũng đỡ tiếc, chứ giao lưu thì không làm mà vẫn thi trượt ĐH thì tiếc hùi hụi mất [-x

Đồng ý thế!!!
Mọi ng càng câu h thì càng bất lợi, vì thứ nhất là càng để lâu thì chúng em càng quyết không giao lưu j` hết, thứ hai là bản thân cũng hết hứng đi /:), thứ 3 là lớp các a mà đã chẳng mặn mà thì lớp e việc j` phải mua dây buộc mình :p

Vì thế, nếu các a có thể, thì xuống ngay đi, túm cổ hết xuống bàn bạc, bọn e nói với lớp trưởng không đủ, cho dù thuyết phục đc nó thì có chắc sẽ thuyết phục đc những đứa còn lại không, nên các anh xuống mà nói.
Trừ h của Kim Anh ra (các a mà vo ve trong lúc trước + trong + sau h cô KAnh thì bọn e chết, bọn a cũng chết).

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên