...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ờ ờ,anh đang cố vận động đây.
Hay là em thử chịu khó lên forum lớp anh đi.
Giờ cô Kim Anh là những giờ nào??

;;) kinh we' cơ ;;) Đức cố lên :)) :p
;;) Làm giao lưu để 2 vợ chồng anh đọc diễn >:) + ăn chặn tiền :))
Cố lên nào !! :p

-
Tâm trạng hỗn loạn hành động bệnh hoạn :)) :p

Được rồi,chờ đấy!!!
Mà ít nhất tôi với ông cũng phải kéo được nửa lớp xuống chớ???Cứ bảo đứa nào ko xuống trừ hạnh kiểm+tẩy chay thế là xuống hết.Với lại thực chất bọn tổ tôi tụi nó cũng thích giao lưu có điều lười xuống thôi.
Làm gì đấy đi Bình!!!

seo cán bộ lớp bảo hoãn giaoo lưu--> cóa làm nữa đâu!

Được rồi,chờ đấy!!!
Mà ít nhất tôi với ông cũng phải kéo được nửa lớp xuống chớ???Cứ bảo đứa nào ko xuống trừ hạnh kiểm+tẩy chay thế là xuống hết.Với lại thực chất bọn tổ tôi tụi nó cũng thích giao lưu có điều lười xuống thôi.
Làm gì đấy đi Bình!!!
[-x
Nói thẳng, lôi nửa lớp xuống là bất khả thi[-x
Mà kể cả có khả thi thì cũng ko bàn được cái j` [-x
:( quên béng mất hôm noel ko la`m j` đó :(

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
[-x
Nói thẳng, lôi nửa lớp xuống là bất khả thi[-x
Mà kể cả có khả thi thì cũng ko bàn được cái j` [-x
:( quên béng mất hôm noel ko la`m j` đó :(
Tùy chú,tùy chú[-x [-x [-x
Riêng anh anh sẽ dẫn tất cả những thằng anh có thể dẫn được.
Khi nó thành khả thi thì sẽ bàn sau.
Trước hết cần thống nhất có giao lưu ko đã.
Vấn đề là cần kéo cả 1 lũ xuống cho em lớp trưởng thấy anh em nhiệt tình->ko tiện từ chối,sau đó sẽ bàn sau!!

ức chế nhỉ, đã bảo đa số đánh bại thiểu số, phải có chính kiến của chính mình chứ, có 1 người ko tham gia thì cho ra rìa, lèng nhèng wa.
mọi người quyết định họp hôm nào rùi bàn nhé, vì h ko có tiết 3 chơi bời nữa nên chắc chắn L2 sẽ xuống đấy.

Hình như cái ảnh trên HHT tự chụp hay sao? Mà có tiền nhuận bút khao nhau cái, anh Dương nhể?

hì, anh khao rùi đấy chứ, tại em ko đến đấy thôi

Chỉnh sửa lần cuối:
Vấn đề là cần kéo cả 1 lũ xuống cho em lớp trưởng thấy anh em nhiệt tình->ko tiện từ chối,sau đó sẽ bàn sau!!
Vấn đề ở đây đâu fải chỉ ở lớp trưởng lớp em!
Tại vì không phải chỉ mình lớp trưởng không đồng tình...cái này là trưng cầu dân ý của cả lớp >>> lỗi này là lỗi của tập thể! :D
Nếu các anh chỉ làm cho một mình lớp trưởng đồng ý không thôi, em e là chưa đủ!
Mà hình như mọi người đang quên mất bạn bí thư thân yêu của chúng ta hay sao ấy nhỉ?
Bạn ý đang rất là mù thông tin...đến khổ! :(

Mà em cũng thấy các anh hứa hẹn nhiều rồi, nhưng nếu chỉ có một số phần tử như anh HVA hay anh MHV thì em nghĩ chưa thể đại diện cho cả tập thể L2 to đùng như thế được!
Mà việc xuống lớp em khó đến thế cơ ah???

Pó tay,hóa ra cái topic nay lập ra cũng chỉ để cho những thằng giỏi bốc phét nói nhiều!Được nhất định ngày mai anh em kéo xuống Văn!
Có Huy lô thì ko việc gì là khó!
(sao thằng Giang có vẻ máu thế nhỉ?)

Ờ để xem mai sẽ hỏi ý kiến từng đứa 1,tránh trường hợp hỏi cả lớp cùng 1 lúc tụi nó chỉ cần 1 đứa phản đối cả lũ lại hùa theo.
Thằng lớp trưởng thì anh kéo xuống được.
Anh nghĩ lớp anh vẫn còn rất nhiều đứa muốn giao lưu.
Có lẽ ra chơi ngày mai anh sẽ rủ tụi nó xuống.
Thế có sớm quá ko nhỉ???

Giao lưu thì tốt nhưng không tham gia
Theo lời thằng Dương thì tao ra rìa :D

Hơ hơ! Hôm nay cũng trong đội hình mò xuống lớp Văn, sau buổi họp lại được nghe câu nói của Thắng : " Con lớp trưởng lớp Văn được phết" :)) :)) :)). Đến Cục súc còn phải sợ thì ... :|.

Chỉ tiếc mỗi cái là không bon chen được vào ban tổ chức, nhất là hội duyệt tiết mục :D. Tình hình này cái màn đú đởn 11 phút của mình bị vứt ra rìa rồi :)) :)) :)). Để mai bon chen lại xem :D, duyệt tiết mục phải cân đối một tí chứ, đồng chí Usher B*m thì Hip hop, đồng chí Bình và Hà thì Pop. Thế để my lovely Opeth :* ở đâu? Phải có một thằng Hip hop, một thằng Pop và một thằng Rock chứ :D. Hội này chọn chả thông minh gì cả. Chán bỏ đời.

Nói chung là vấn đề quan trọng nhất là quyết định làm đã xong. Tất cả còn lại chỉ cả: " Come on! Let's make it really really f**king sore, you guys!"

Vấn đề đã được giải quyết...bi giờ cái khó là chúng ta sẽ làm gì...Em cũng thấy hơi hoảng đấy...dù sao cũng chỉ còn mỗi 3 tuần, 1 tuần cứ phải làm việc như một tháng thì may ra đc:eek: . Mà về mấy cái văn nghệ văn gừng ý mà...phải có tiết mục chung chứ nhỉ;;) không thì mất đoàn kết...có anh nào muón hát hò hay nhảy múa gì với bọn lớp em ko???:)>-

----------

To Ngân: Không được coi thường bí thư nhé[-x ...lại càng không được bảo ta mù cang chảib-) ... chẳng wa là chưa thèm nói gì thui:-$

Theo ý kiến của riêng tôi thì có lẽ nên cho thêm đồng chí Giang chuyên khoa rock và Long Sex vào nữa là ổn,coi như trừ ông Mạnh với ông Phong lo kinh phí thì lớp mình sẽ có 5 người thường trực giờ ra chơi.
Thế là ổn!!!
---------------
Phù,cuối cùng thì cũng rủ được mọi người xuống!
Xin cảm ơn mọi người!!!
Cố gắng làm 1 buổi cho hoàng tráng để rồi lao đầu vào ôn thi nhé!!!:)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Không hổ danh Lý 2!
Kiểu đông đúc hôm nay đúng là đáng khâm phục lắm...
Thật đáng xấu hổ, nhưng tình hình là em vẫn chưa biết mặt Mr HXHD :"
Thế trong số đấy hôm nay, anh Đức là anh nào thế ạ? :D

:D hum nay ngồi trong lớp thấy mấy anh 12 lý ồ ạt kéo quân wa lớp văn...đến hoành tráng ^_^
giao lưu vui vẻ nha ^.^

Tình hình là thế này ạ, mọi ng lên kế hoạch tiết mục nhanh lên đi, rồi bắt tay vào luyện tập...

A y ơi, tụi mình song ca bài hông ;;)

E y chỉ xung phong hát nền thôi :))

Hôm nay e ko bon chen vào ban tổ chức, thứ nhất là xe cộ k có, mà cviệc đòi hỏi chạy lung tung, tự biết thân, thứ 2 là liên lạc, mọi ng có bao h chỉ đi 1 mình đâu, thể nào đi chả rủ một đống ;)) vì thế chẳng lo :))

Chúc bọn mình thành công :x

trời! thax các kk đã giúp e đc nghỉ 1 buổi CD :)) mừng we!!!! e vẫn xin chân hậu cần! :d

vì công việc của lớp, từ nay mình lên HAO trở lại :)) :)) :D :D

hôm nay đội hình các anh L2 xuống lớp mình hoành tráng vật vã, mỗi tội vẫn chưa biết anh nào với anh nào :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Từ h quyết thé này, mỗi lần đi lên lớp lý 2 hay lớp lý 2 kéo xuống thì e đều vác máy ảnh theo, tiện đường giới thiệu bàn dân thiên hạ về từng khuôn mặt :)) tỏa sáng đi các a ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên