...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhưng mà hôm nay sao ko thấy em Beo?anh là anh kết nhất em Beo,này nhé inh xắn đáng yêu,ăn nói đâu ra đấy,manly.....và còn nhìu đìu hay ho nữa--->như thế đã đủ để ngưỡng mộ rùi-->nhưng chỉ dám đứng từ xa chiêm ngưỡng
này, em Beo của anh có chủ rồi nhé, đừng "lăn tăn", kẻo lúc đấy hối cũng chả kịp đâu :D
Nói thế,chứ đúng là có đi phải có lại.Bọn anh ko quản đường xa trèo xuống tầng 3 mà bọn em ko chịu lên tầng 4 là...hơi bất công đấy!!!
Kiểu này giống như nước chảy xuôi ko bao giờ chảy ngược
nước chảy từ trên xuống chứ làm j` có nước phun từ dưới lên, mà ai bảo các anh là con trai.Đòi hỏi nhiều wa' :) Thồi, các anh zai chịu khó cuốc bộ cho "thon" ạ :D

hôm nay họp lúc nào chả biết gì cả :)

có vẻ lớp các anh ko đòng ý tiêt mục thời trang lém
nhưng mà một số bạn lớp văn nẩu ra sang tạo làm thời trang các nước:D nghĩa là trình diễn nhứng bộ quần áo đặc trừng của từng nưoc! vd: nhât thì có kimono, trung quốc thì có sườn xám, scolen thì đàn ông mặc váy( cái này hay nhất) =)) :))

đấy là ý kiến 1 số ngừoi! post lên đây để các anh chị L2 tham khảo :d

Lấy đâu ra quần áo các nước hả mày?
Thuê ah? May ah? Hay lại handmade (cái này cháu tởn đến già nhá >> mà nghe cũng không khả thi lắm nhỉ?)

Tình hình là nếu làm thời trang các nước mà không tốn tiền thì chị ủng hộ nhiệt liệt đấy :D,nhưng em thử nghĩ xem ở đâu sẽ có những cái đấy để em dùng?
@Huy: Chồng đúng là,đi kiếm bồ thì ...cũng phải kiếm nơi nào kín kín chứ,trước mặt vợ thế này thì thật là .... :)] ngại nhỉ ^.^
@chồng ba:chồng đừng đi lừa mị các em lớp Văn nữa,tội thân các em :))

Hơ hơ làm thời trang à???Chưa chứng kiến bao h-chưa đánh giá được.
Nhưng nếu các em có thể làm tốt phần này thì anh tán thành!!!

Hồi lớp 10 bọn em cũng từng làm rồi! Có gọi là tốt không nhỉ? ;;)
Nếu làm chắc là cũng có kinh nghiệm, nhưng lần này thì chưa rõ thế nào?

***ava mới*** :D

Nếu thế thì làm đi.
Cho BTC duyệt,thế là xong!!
Trò này có vẻ mới lạ đấy!!

Nhưng nếu là tự làm như lần trước thì tốn thời gian kinh khủng! (Người trong cuộc fải rõ chứ! :()
Em nghĩ là sẽ không kịp....

:))Tưởng em làm được,chứ ko thì cho dù bọn anh có tán thành thì được gì??
Thôi,để mai đến lớp bàn,vì lớp anh nhiều người ko lên HAO.

Về khoản ng mẫu thì bọn e nhân sự đủ cả :))

Về khoản ý tưởng thì cũng đầy cả sọt :))

Về khoản vẽ vời cũng k thiếu nhân tài :))

Còn về khoản thực hiện ý tưởng ấy cũng k phải k thể nhưng mà rất lâu đấy, sợ k kịp, nhưng muh nếu mọi ng quyết tâm làm biểu diễn thời trang thì bọn e sắn tay cố ngay :)) cùng mọi ng ;)

Ý đừng làm thời trang
Trông lố lắm, mà mặc mấy cái đấy như kiểu trẻ con :(
3 tuần nghe tưởng dài mà cug nhanh đấy nhỉ :D
Huy lô ác nhỉ chưa gì đã thuộc tên các em :p

Đã quyết định cho em làm chân duyệt tiết mục chưa :((;;) ;;)

Tiết mục chưa ra đâu vào đâu mà đã xin chân duyệt :)) bon chen nhờ :))

E quyết định tự phong cho mình vào BTC để chạy lon ton sang lớp ní nhoi :))

Uhm bọn lớp e có vở Cô bé lọ lem hay lắm, năm ngoái tập đc 1 buổi, 4 đóng vai lọ lem, Hà đóng vai hoàng tử, chỉ cần sửa lại kịch bản một chút, cho các a lớp ní làm cô bé lọ lem + dì ghẻ + 2 đứa con :))
Các e lớp văn làm hoàng tử cho :))

4 đóng hay cực

Kịch bản bí thở viết, hay :x

mọi người họp hành chẳng gọi đàn e 1 câu cóa cớ chạy lon ton!!! bùn!

làm tiết mục nhảy 2 lớp hoh mọi ng!

đề nghị có một trò chơi nho nhỏ như sau:
vì trời rét nên chúng ta sẽ có 1 tiết mục làm ấm người một tí.Một cái thùng kha khá to có độ cao bằng 1 cánh tay.Đổ đầy đá:)) :)) (đá cục nhỏ thui)
Sau đó thả xu 5000 Đ vào và bắt mò>đảm bảo sẽ có$-) $-) $-) $-) $-) mà chơib-)
chơi trên nền nhạc quảng cáo bia heniken
mọi người nghĩ sao?

:-? :-/ =; #-o [-x :)| :( @-) =P~ :argue: :beerchug: :smoking: :roflmao: :nono: :krach: :argue: :???: :razz: :confused: :krach: :-/ :-?

Ờ ờ trò này lớp mình có khá nhiều đứa đồng ý.
Nhưng cứ để xem đã,cái nào hay hơn thì lấy:D

Trần Bá Khoa đã viết:
đề nghị có một trò chơi nho nhỏ như sau:
vì trời rét nên chúng ta sẽ có 1 tiết mục làm ấm người một tí.Một cái thùng kha khá to có độ cao bằng 1 cánh tay.Đổ đầy đá:)) :)) (đá cục nhỏ thui)
Sau đó thả xu 5000 Đ vào và bắt mò>đảm bảo sẽ có$-) $-) $-) $-) $-) mà chơib-)
chơi trên nền nhạc quảng cáo bia heniken
mọi người nghĩ sao?

:-? :-/ =; #-o [-x :)| :( @-) =P~ :argue: :beerchug: :smoking: :roflmao: :nono: :krach: :argue: :???: :razz: :confused: :krach: :-/ :-?
ý kiến hấp dẫn:))
sáng nay kể ra cũng hoàn thành đôi ba việc nhỏ, việc nhỏ dần dần rồi sẽ xong việc lớn:)
lớp nào có chương trình thì tập đi nhá
sắp sang năm mới rồi, cứ coi như vụ giao lưu này là việc quan trọng đầu tiên của năm mới, nếu thực hiện tốt 2 lớp sẽ đầu xuôi đuôi lọt cả năm, chắc chắn nhỉ:)>-
yên tâm là trước, trong và sau giao lưu 2 lớp sẽ còn giao lưu nhiều;;) ;)
hồi xưa iu văn 0407:x , bi h iu thêm cả lý 2 0306 nữa:* :x

Trò chơi khá hay,nhưng có lẽ ko nên lộ liễu thế này.Mọi người biết trước mất vui,nhất là cái topic này nhiều người ngoài biết rồi.
Tốt nhất ai có ý kiến gì thì để lên lớp bàn,vì trò chơi thì càng nhiều người nghĩ càng tốt.
-------------
Mình đang ở trong ban bí mật,he he.

nhưng mà trò đấy hình như đã có lớp làm rùi mà nhỉ:D hợac nhầm
nhưng mà đó là 1 tiết mục hay

Ui!Hôm nay sinh nhật em Miên mà sao ko lên sớm cho mọi người chúc mừng 1 tiếng!!
CMSN nhá:D
-----------------------
Ôi dào trò chơi tính sau,gần 80 cái đầu cùng nghĩ kiểu gì chả ra.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên