...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chẳng hiểu với tình hình này rồi giao lưu có làm được ko nữa
chẳng ai thèm bàn bạc gì cả
muốn tiếp tục thì muộn nhất là hết tuần này phải phân công các thứ và thống nhất tiết mục rồi
tranh thủ cuối học kỳ 1 chứ ko sau tết âm chắc khó tổ chức được cái gì hoành tráng

Các anh lười + ngại = không xuống...

Đề nghị các anh xuống bàn bạc cụ thể ;) bọn e sẽ cổ vũ kéo co (thắng chắc còn j`, lớp các anh có Vanh kéo trâu bò vật :( )

Tiết mục thì trước mắt e định đăng kí một tiết mục hát tam ca :D (đừng ném gì :(( )

Hôm nay họp thất bại thảm hại.Tất cả là tại ông Bình bỏ đi chơi.
Bó tay ông Bình!!!

:)) Hôm nay bọn anh cũng định xuống rùi nhưng thằng Bình đi chơi nên chả ai xuống cả.Chắc là phải ngày mai:))
Nè tui và thằng Việt sẽ lo trang trí .Còn các tiết mục ko bít liệu có đủ ko,nhưng phải nhanh lên để còn tập luyện chớ.:> :> :> :> :> :> :>

kaka, hôm nay anh và mấy thằng có xuống nhưng khổ nỗi là thằng Bình đi chơi điện tử với thằng tuấn, tưởng chăn được ku tuấn ai dè bị chăn lại, bó tay.
đâm ra lỗi này là của thằng Bình, nó to còi nhất bảo mọi người xuống sau đó thì, mặc kệ chúng mày, đến chịu

:)) Thì tại có nhầm nhọt một tí :)) :p :) :"> :)) Ko phải tại anh ;;) Tại vợ anh :p :))
:) Roài roài :) Anh nhận lỗi :) Nhưng kể cả lúc đó có muốn off cũng ko được -->phải chờ hết h --> Lúc đấy thì :"> :))
-->Mai off :"> Các em cứ thống nhất rồi mes cho anh ;)

hi hi mai ra chơi còn kéo co.tao đố mày họp với hành đấy .tốt nhất ai có í kiến zi` thì nói ra đây lun thui.

hi hi mai ra chơi còn kéo co.tao đố mày họp với hành đấy .tốt nhất ai có í kiến zi` thì nói ra đây lun thui.
Mai lớp mình nhờ các em cổ vũ rồi bàn luôn tại đâu đó quanh đấy :) Cũng đơn giản thôi :) lần này off cũng ko nhiều việc lắm :)

Ôi trời!Tưởng chuyện j` chứ tiền nong với Huy Lô ko thành vấn đề!Mỗi em chỉ cần góp 10k rồi hạ con Lô------->tha hồ mà làm giao lưu

Đánh luôn lô xiên cho nó gọn :))
Vốn lớn đánh lô ít có trượt :D

Bình: hóa ra mày hẹn bọn nó off lúc sáng đấy à, tưởng sau 3 tiết hóa ra lúc đấy, ai bảo mày máu cơ, có ý định chăn tao :))
Thắng được ván đầu sau đó thua 12 ván liên tiếp :))

Này sao bảo họp hanh mà chẳng thấy ai thế!
Nhanh nhanh rồi lên kế hoạch cụ thể đi bà con!
Tuấn ơi ko đánh lô xiên đâu,dễ trượt lắm!

Bó tay!KO đứa này bận thì đứa kia đi chơi.Cái giờ đấy khó họp quá!!!

Dào ôi... tiết 2, dưới sân trường, vớ đc đứa nào thì họp đứa đấy, a Bình đi lùa đi :( nhanh đi :)

Mai kéo co tốt nhá :-> cầu cả 2 lớp đều thắng :))

lớp trưởng lớp em bực mình roài:((
bí thư thì đang buông xuông:((
mọi việc sắp đổ bể tất cả nếu như ngày mai ko có tiến triển gì
tiết 1 bọn em học thể dục nếu các anh xuống được thì bàn lun
to chồng: kế hoạch gì nhắn trước cho vợ

Họp hành gì thấy toàn ở quán điện tử :))
Mà hôm nay tự nhiên không kéo co, thế mà vẫn bắt xuống đứng lông nhông cả lũ :(

Lớp trưởng+bí thư lớp anh ko mặn mà gì chuyện này đâu.
Bọn còn lại thì ok.
Tiết 1,2 bà anh bựa lắm ko xuống được đâu.
Mai bọn anh kéo co xong chắc là được.
May ra tụi nó ko kéo đi chơi.

cái topic này sắp phải đóng cửa do 2 lớp ko làm giao lưu nữa
chán nhờ, đang cao hứng lém lém
nhưng mà lớp mình thì ko thế

He he...
Trong chuyện buồn có chuyện vui :x, iu nhất 2 người :x ;) Sẽ đền đáp xứng đáng :x

Ơ sao ko làm giao lưu nữa??Hôm nay thấy tụi nó đăng kí tiết mục nhiều lắm cơ mà???
Nếu chỉ vì bọn anh ko họp đầy đủ mà hủy thì phí quá.Với tính cách bọn lớp anh thì trừ khi họp để giáo viên cho nghỉ tiêt thì tụi nó đi chứ còn nếu được nghỉ tiết là tụi nó kéo đi chơi ngay.
Nhân tiện:điểm văn học kỳ này bọn lớp anh bi bét nhất trong lịch sử.:(( :(( :(( :((

Sáng nay biểu quyết òi :( e thì ủng hộ nhưng hầu hết chúng nó deny do các anh :( cứ phọt phẹt quá :((

Muốn giao lưu cơ :(( :(( muốn :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên