...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mệt nhờ, mọi người đóng quỹ lớp trước đi tôi nhờ, giao lưu thu chi sau, nhưng chắc chắn bét phải 30k
tự dưng mất hết hứng ví đang hết xiền, hôm nay tao với kon Tân muối mặt đi tha phương cầu thực

Chị k phải nóng, mai e nộp chị ngay, mà tổ e nó tan tác các xó hết rồi, giục thu hơi khó, thôi đc giữ gìn năng suất cho cái tổ hay nộp xong sớm nhất vậy :))
Tổ trưởng đc mỗi tik sự thu tiền :((

Nguyễn Hà My đã viết:
Chị k phải nóng, mai e nộp chị ngay, mà tổ e nó tan tác các xó hết rồi, giục thu hơi khó, thôi đc giữ gìn năng suất cho cái tổ hay nộp xong sớm nhất vậy :))
Tổ trưởng đc mỗi tik sự thu tiền :((
Mai chủ nhật:)) :)) :))
Bọn tổ anh hôm nay thu 50k đóng 20 năm mà nó vứt cho mình toàn tờ 1k.Vô đối!!!

Nhục lắm a ạ, tổ trưởng như e, đc mỗi tik sự thu tiền quĩ nộp cho bà 4 :((

Thứ 2 đầu tuần lại phải xuất tiền chứ k phải là nhập tiền, sao số tôi khổ thế này :((

âcc khua kuha to truong coi nam dc tien ma?

Đọc 1 lúc 5 trang, cuối cùng chả hiểu j`.
Có ai lên ai xuống không cũng không biết. Chỉ mong có mỗi anh Sachi xuống thì anh ý từ chối rồi -->Chả mong chờ gì.
Mỗi cái $$$ thì cứ nhắc lên nhắc xuống, cùng lắm đi "khất thực" như tao với P Ly hôm trước, vận động mỗi người trong trường mình cho 1 nghìn. Tính ra cũng được tiền triệu :))

Vũ Minh Tân đã viết:
Đọc 1 lúc 5 trang, cuối cùng chả hiểu j`.
Có ai lên ai xuống không cũng không biết. Chỉ mong có mỗi anh Sachi xuống thì anh ý từ chối rồi -->Chả mong chờ gì.
Mỗi cái $$$ thì cứ nhắc lên nhắc xuống, cùng lắm đi "khất thực" như tao với P Ly hôm trước, vận động mỗi người trong trường mình cho 1 nghìn. Tính ra cũng được tiền triệu :))
mày ơi nhắc lại làm gì, danh dự của tao với mày giá 40k:2 cơ đấy:((

Tiền nong đong đưa, long đong trong em, chưa biết làm gì đã tiền
Chán :(

hom nay là ngày bàn bạc! em trong đội kếo co! có gf mọi ngừoi bàn bạc xong nói cho em 1 tiếng :D em sẽ góp ý trong cánh gà :D

khưa khưa my muội out mà quên tắt nick lài, may là gặp huynh nhé

lát vào truòng bàn bạc lần sauk o tắt nick là huynh sẽ phá đấy [-x

Hôm nay với ngày mai phải nghỉ học.Hức hức!!:(( :(( :((

Thanx kk Vanh, hổng phải tại muội,muội đang ngồi có đứa kéo đi thế là :( lần sau mụi nhớ rồi thanks kk

Mà bàn bạc kiểu j` thế :)) kéo co mới thấy mặt :))

CM các a kéo thành công (biết thế bảo lớp a kéo cho có hơn k) :((

seo bảo hum nay bàn bạc--> chẳng thấy j` là seo ?

x-( ĐI gọi mà có thằng quái nào chịu hợp tác đâu :( Mấy bố lớp mình [-x Chán :( Thế mà cứ nói tao x-( Tao cũng chẳng hiểu nữa [-x Thằng chóa nào tài giỏi thì làm nốt đê :) Tao bi h ko liên quan
Okie :)

Sao không gọi tao ngoài hàng điện tử
Đang chăn cho Tuấn Dương cái cây thông Noel :D
Tưởng chỉ cần mày và HVA là đủ :D

mai chắc chắn phải họp nhé 11 văn mai xuống cổ vũ các đại ca kéo co xong rồi bàn luôn

bọn mày chuẩn bị các tiết mục tới đâu rùi?
tiết mục giao lưu của lớp mình ấy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên