...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dương Thị Minh Thu đã viết:
biên đạo làm qué gì [-( tốn tiền, chúng mày lên cứ lắc hết công suất cho tao là được ;;) :* :)) :)) :)) các em ;;) :*
dạo này giọng tao càng ngày càng giống mama, cạnh tranh với con ze thoai ;;) b-)
[-x con Thu này, cho chúng mày gần nhau là thoái hóa cả nút..chẹp..chẹp :D
Lắc là lắc thía nào, ko biên đạo thì mỗi đứa lắc một kiểu, kể cũng nhộn;;)

nói chung mún làm giao lưu tao lo công tác hậu cần --> các e yên tâm ko ốm đói ;)

Tình hình là quỹ lớp 12L2 còn 5k.
Đến sinh nhật còn ko tổ chức được.
Có lẽ cần xem xét lại vấn đề tiền nong.
-------------
Chắc cũng ko sao đâu,anh em L2 sộp lắm,mấy hôm nữa quỹ lớp lại đầy thôi mà!!!!Ha ha!!
Còn tổ chức thì anh nghĩ chờ dịp tổng kết xong tâm trạng đang thoải mái(ko biết có thoải mái ko nữa vì hiện giờ lớp ta đang trong tình trạng nguy kịch môn văn,nếu mấy em co' lòng từ bi thì giúp anh bọn anh với!!!),lúc đó tinh thần anh em dâng cao tổ chức thú vị hơn.Nhất là thi xong rồi chả muốn học hành gì cả kiểu gì tụi nó chả phá um lên?>
Nói chung tốt nhất mấy em cứ thoải mái lên forum lớp anh thảo luận,như thế ngon lành hơn.Cũng có thể để anh gọi tụi nó xuống đây cho tiện.

Tình hình là quỹ lớp 12L2 còn 5k.
Đến sinh nhật còn ko tổ chức được.
Có lẽ cần xem xét lại vấn đề tiền nong
:) Tao đã lo xong với ông Vinh rồi :D Thằng này update thông tin chậm we [-x
Còn tổ chức thì anh nghĩ chờ dịp tổng kết xong tâm trạng đang thoải mái(ko biết có thoải mái ko nữa vì hiện giờ lớp ta đang trong tình trạng nguy kịch môn văn,nếu mấy em co' lòng từ bi thì giúp anh bọn anh với!!!),
:-? Nếu tao ko nhầm thì lớp mình có 2 đứa suýt vào chuyên văn, 1 con giải 3 thành phố 10 :D
Điểm phẩy của bọn nó 2 đứa từ 5' -->6', 1 đứa 6,4 :))

Zậy à?Lớp mình làm gì có giải văn lớp 10 nào.KK còn chưa được.Vào chuyên văn lại càng khó tin.Bốc phét vừa thôi kẻo mấy em cười cho thì ngượng.

[-x Mày thì biết cái j` [-x Tao thề luôn :) :-? Chỉ có điều :)) Qua 2 năm bọn nó sa sút thảm hại :)) :p
Ah`, hình như cái vụ giải văn ko chắc chắn lắm :-? Cũng có thể là tao nhớ nhầm :p

Chỉnh sửa lần cuối:
làm đê
anh em còn có dịp show off
cả 3 năm chưa làm gì
ngứa ngáy tay chân lắm ;)

Các bạn có tấm lòng bồ tát như bạn Nhót cũng nên quyên ít tiền :))

Về khoản đóng góp tiền, cũng theo thông lệ thường, chia đôi ra 2 lớp, trong trường hợp lớp lý 2 ga lăng thì nộp hơn cũng không ai phản đối :x

Các tiết mục văn nghệ thì đăng kí với lớp trưởng và tập dần dần đi là vừa, e đề nghị có nhiều tiết mục chung giữa 2 lớp như đóng kịch (bọn e có vở cô bé lọ lem hay lắm các a ạ) , hát hò... nhảy múa :))

Hôm nọ nghe a Sachi hát thật là hay ạ :x

A đề nghị là làm gì thì làm nhưng đừng chuối wa,như bon lớp Nga i',chán chết!12l2 xin góp vui bằng mấy bản Rọck ah`.Rất mong đc ủng hộ.

----------

Hiếu móm bảo nó hát"System of A down"nhưng mà bọn ko nghe rock thì hiểu thế ch..' nào đc.Hát mấy bài dễ nghe tí thui.Đang gợi í nó hát"Fromthe inside" nhưng chẳng bít nó có hợp tác ko?

From the inside thì e cũng hát đc, đoạn Rap dễ ỉn :))

Thì dĩ nhiên k chán đâu a ạ, e nhớ hồi tập kịch cô bé lọ lem... cười chảy cả nước mắt nước mũi... bà 4 :)) với kon Anh Em :)) bó tay...

đửng chủ wan thế,lúc tập thì dễ chứ lúc lên sân khấu chẳng bít thế nào đâu.
ĐỀ nghị cu Bình lập cái list chương trình anh em còn bít mà tập luyện với chọn bài để hát chứ.Thế định kéo dài bao lâu,khoảng bao nhiu bài?

Chỉnh sửa lần cuối:
Bao nhiêu chả được,càng lâu càng tốt.Có thêm màn liên hoan ăn uống gì đó cũng được.
Mà cố gắng làm cho sôi động vào chứ đừng như buổi 20/11 vừa rồi có 20 phút.Đem cả dàn loa đi cũng ổn.Trang trí cho bốc vào.Nói chung mấy vấn đề này cần trao đổi cẩn thận.Cuối cấp rồi,làm 1 buổi hoành tráng cũng khoái!!!

Zậy à?Lớp mình làm gì có giải văn lớp 10 nào.KK còn chưa được.Vào chuyên văn lại càng khó tin.Bốc phét vừa thôi kẻo mấy em cười cho thì ngượng.

Tao nè thi văn vào trường được 9 nhưng rốt cuộc vẫn vô L2 :))
@Sửu: tao đang nghe lại Some where I belong có cơ hát cùng mày chứ không hát đêm trăng tình yêu nữa :))
Để xem thế nào đã. mai thi xong anh em làm quả luyên tập thu âm :D
Khéo xem xét xong không hát nữa
Nên nghĩ ra 1 vở kịch :D

Tổ chức 1 game VD như trò tạo kiểu tóc chấm điểm, rồi cho HVA với mấy ku lên làm vật thí nghiệm :))

Hỏi em My tí: em này có phải là con cô giáo trường Thành Công không nhỉ:-/

Tối qua xem lại đề thi HK Lý.Lật mặt sau thấy đề thi Văn của mấy em 11V.Bó tay!!!
Mà tình hình là ngày mai ngày kia nghỉ,có định dượt gì thì dượt đi(thứ 7 là bùng học).
Làm trước toàn trường đúng ko nhỉ????

Hiếu móm bảo nó hát"System of A down"nhưng mà bọn ko nghe rock thì hiểu thế ch..' nào đc.Hát mấy bài dễ nghe tí thui.Đang gợi í nó hát"Fromthe inside" nhưng chẳng bít nó có hợp tác ko?
[-x Mày nói như là mày hay nghe SOAD lắm ko bằng :x, mượn đĩa ko, tao cho mượn, Nhưng công nhận SOAD hát hay :( Nhưng đảm bảo nếu làm sẽ bị nhiều đứa tẩy chay :(
@Sửu: tao đang nghe lại Some where I belong có cơ hát cùng mày chứ không hát đêm trăng tình yêu nữa
;)) tuấn đẹp giai phải hát bài "Gà H5N1 chứ"
:D Tao nghĩ kĩ rồi :)) Dịp này là dịp quảng cáo gà nhà ;;) Thằng nào đẹp giai (Như mày chẳng hạn ;)) ) là phải quảng cáo hết cỡ ;;) Cho vợ mày giết mày luôn, :)) đại chiến axit :p
@All: Hôm nào họp off bàn cho nó kĩ càng :-?Thứ 7 được ko :-?

Thứ 7 tuần này lớp mình bùng học nhiều lắm.Nhất là phòng 1,tại ông chủ nhiệm bảo nghỉ trước mà.
Sao nghe thằng Giang bảo đăng kí làm trước toàn trường cơ mà??Thế thì phải chuẩn bị cực kỳ công phu đấy!!!

sang thu 2 , 2 lop tap trung hop ban nhe, okie ?

Họp luôn tiết 2 đi,cho ông Vinh tức.Với lại chắc tiết 2 là tiết chủ nhiệm chắc các em cũng ko bận chứ????

Hôm nay qua trường cấp II đón mẹ, thấy các em cấp II xinh tươi =P~
Nhất là các em lớp 8 lớp 9 :D. phải năng đi đón mẹ thôi :))
Nhưng có 1 em lớp 6 hay 7 gì đấy chào mẹ mình xong ngạc nhiên: Ơ thầy nào đây :O :))

Bình mày đang có vấn đề thần kinh à, nói lung tung lảm nhảm
Yên tâm tao sẽ không bỏ vợ cùng mầy đâu :((
À mà tao còn có ý định hát nhạc sến với Huy lô nữa :))

@ lớp nên off nhiều vào hội ý cho kĩ, tiện thể bùng cho nhiều :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên