Gia phả Anh3 01-04

ko phải ko thể có con mà tao ko thích trẻ con, mày ko thấy ngày nào tao cũng phải uống thuốc à? Hehe, thuốc gì thì tự mà suy nhé;):D

Vợ uống thuốc gì thi chồng biết rồi .;) Ơ thế nhưng mà cứ bị dạ mỏng (thì uống thuốc da dày mà )là không thể có con à .Sao lạ vậy nhỉ:D :D

hơ, chồng buồn cười quá, ai lại đem chuyện gia đình ra kể lung tung thế này.:D Còn chuyện thế nào thì vợ chịu;):D:X

hô hô ,mai tui đẻ,cả nhà lo làm bà đỡ giùm nhá. To dinh de? cai' Ly,ca nha` thay the nao`? Thang` Nam cu' bat' de? con trai,nhung to' cu' de? con gai ,cho no' mau'.

Con nó lai ông hàng xóm nên mới to thế đấy,...:D cần xem lại bà mẹ này ngay, kẻo em bé nó nhận lầm bố! :D

Thử ADN rồi, con thằng Nam ( chẹp,phải đút tiền cho mấy ông bác sĩ mãi đấy,đừng ai nói cho Nam nhá :D )Chưa đẻ nó ra mà hôm qua nó đã bế bổng mẹ nó lên rồi.Chẹp ! To khoẻ thế thì nuôi dễ,thế có ai muốn lấy con gái tớ làm vợ không?

TAO NÈ: CAO TO, ĐẸP TRAI, CON NHÀ GIÀU, BỐ PHƯONG CỦA TAO LÀ ĐỊA CHỦ MÀ...

Mày thì đừng mơ tao gả con gái tao cho.Con Ly sinh ra được vài giờ ( đúng hơn là tính bằng phút ) thế mà nó đã lôi xềnh xệch cái Quyên đến ,bảo đấy là chồng nó ,thật có phúc quá. Con Ly dúng là nòi nhà thằng Nam ^_^ Flirt đúng là đỉnh

À,Link Ngân này,có con đúng là điều tuyệt vời ( thảo nào con Phương chơi luôn 9 đứa ).

avtar của Thanh Mai trông ghê quá. Change đi. Kinh dị.

cho em xin phep mot cau ngoai le thoi .Co 1 ke quai ac nao do da an cap mat cai password cua cai ID cua em mat roi .Vay moi thu tu lien he xin gui ve [email protected] .(nho la co gach dai giua commnist va vn nhe .Ngoai ra neu nguoi an cap la trong lop minh thi xin hay tra ngay cho to di,ban de tien qua .

Bố bị hâm à! Người ăn cắp nick của bố là thằng cháu yêu quí đấy! Thế mà lại còn cung cấp nick mới! Muốn mất nick tiếp hả! Ngu thì ngu vừa vừa thôi!

Co phai thang Tung lam thi tra ngay cho ong cai nịc day di,ong da chung song voi no suot 3 nam troi roi,bay gio mat no di cam thay dau xot lam .Anh nao lam thi tra no cho em di hu hu hu

Sao cac nguoi ko cam thay dong long thuong xot truoc mot noi mat mat qua chua xot cua toi vay .Mot lan nua toi da dao ten nao da an cap mat cai pass cua toi .Da dao ke xam pham thu tin+chuyen rieng tu cua nguoi khac .

Ma thang Tung dau mat roi,su tron tranh doi khi cang lam cho nguoi ta cam thay nghi ngo may hon day .Ra mat di,neu may lay thi tra ong di,muon gi cu hoi ong,ong ke cho,viec quai gi ma phai xem trom thu cua nguoi khac the .Neu may ko lay thi cung phai ra day ma giup ong phong tao cai ID day di chu .Help meeeeeeeeeeee!

Đứa cháu hiếu thảo của ông đây rồi.Lấy ID hả ông,tiếc quá,ko phải là cháu đâu,cháu đã giải nghệ từ lâu rồi.Bây giờ ông muốn lấy lại thì chỉ có 3 cách:
-Lừa cho nó đánh pass.
-Dùng chức năng Recover.
-Dùng Troijan.(bây giờ hầu hết các Ct anti Virus đều chống được).
Có mỗi cách 2 là nhanh gọn nhất thôi.Ông quên thì hết cách rồi đấy,cháu hiểu hoàn cảnh của ông lắm,bây giờ có ai ăn cắp ID của cháu chắc cháu cũng tiếc lắm.nhưng ko phải cháu
To bác Trang:bác đừng hiểu lầm cháu tội nghiệp lắm,cháu có ra tay với ai cũng ko bao giờ ra tay với người trong họ cả,nhất là đối với người trên bậc cháu(mà hình như ai cũng trên bậc cháu thì phải).

Thế đứa nào lấy pass của bác đi rêu rao hả! Chưa mất thôi, mà cũng ko biết mất lúc nào!

Tin mới này, dòng họ nhà mình có thêm thành viên! Út Huệ đã trở thành vợ của VST chiều hôm qua, bố Bình cũng đã nhận con dâu!

Back
Bên trên