Gia phả Anh3 01-04

Huệ quả là một đứa con dâu có hiếu và đảm đang vì biết thắt caravat cho bố chồng,
Chúc mừng Tùng vì đã lấy được 1 bà vợ không đén nỗi nào.
Ê. hình như nhà nay kì cục. Ông lấy vợ rùi cháu mới lấy.

Ê,Ly,sao lại tiêu cực vậy.Tớ có lấy pass của Ly đâu,tự nhiên nói ra làm gì.Không dùng 1 hộp mail mà mình đã dùng rất lâu rồi không cảm thấy tiếc à?
Bình đã viết:
Ê. hình như nhà nay kì cục. Ông lấy vợ rùi cháu mới lấy
Vậy nhà nào là cháu lấy vợ trước ông?

Cho em hoi mot cau:"nha minh hom nay dinh di choi dau,may gio the?"

Bảo là tụ tập đi chơi, cuối cùng có mỗi 5 mống: tớ, Ly, Quyên, Huệ, ma' mi`, may ma` có một buổi đi chơi ra trò, không thì tức bọn lớp mình lắm rồi nhé!

Chiều nay nhìn thấy Huệ đeò quyên phóng như bay trên đường Hoàng Diệu.

Mọi việc rõ ràng rồi nhé,bây giờ đề nghị bác Trang cùng những bên liên quan lên tiếng để trả lại sự trong sạch cho cháu.

Nhường á? tinh vi thế ha con .Bố mà phải chịu để con nhường à .May học cái tính tinh vi ay cua thăng nao thế

Lê Anh Phương đã viết:
Nhường á? tinh vi thế ha con .Bố mà phải chịu để con nhường à .May học cái tính tinh vi ay cua thăng nao thế
Có cần tớ nói sự thật không? Của ấy chứ còn của ai nữa :D Theo tính di truyền thì là như thế đấy. Xin lỗi vì đã.....bóc mẽ ấy :D

Quá đúng nhưng tớ làm sao tinh vi bằng bố Phương béo. Nhà mình vô phúc rùi. Con không hơn cha mà.

Êu chúng mày đưa 1/2 tập ảnh máy lớp trưởng đây tao về scan lên chờ mãi chẳng thấy đứa nào post lên cả.

đâu có đâu, ko có đứa nào đưa cho tao hết, tao có mỗi một cái chụp cả lớp, quên chưa scan:D

ê con gái chũa lại đê.....Lg va Mai A còn là em gái bố cơ mà

Post lên nhiều quá các anh chị ấy lại bảo mình khoe của đấy,chẹp ,nhiều người ghen ăn tức ở quá .

Back
Bên trên