Gia phả Anh3 01-04

Haha , gia đình này siêu bệnh hoạn, siêu đê tiện

Chuẩn đấy...
hình như nguyên nhân là mình, tự hào quá....

Bùi Linh Ngân đã viết:
Ngân là vợ và là cháu gọi bằng ông dượng của Đức. May mắn, có lẽ cả 2 người đã nhận ra mối quan hệ loạn luân này nên đã chia tay! (rất kịp thời. Tuy nhiên nhắn riêng cho Đức: Vẫn phải chia tay sản cho tao:D)
Mày đừng có mơ nhé, nếu muốn chia gia sản cho mày thì phải họp riêng nội bộ gia đình (nhỏ) của mình, sau đó các bà vợ hiện giờ của anh Đức sẽ quyết định xem có nên chia gia sản cho mày không. Thế thì coi như mày chẳng nhận được đồng nào rồi, vì tao sẽ là đứa phản đối đầu tiên, sau tao sẽ là vợ cả, vợ hai, vợ ba...(bao nhiêu ý anh nhỉ, mà em là út thì phải, sau em anh chẳng dám lấy con nào nữa đâu:D ), các "chị" nhỉ? Đừng chia gia sản cho con Ngân nhé, phải để dành cho con cháu chúng ta!

Cụ tổ chưa đi mà đã bày đặt chia chắc rồi, bất hiếu, bất hiếu. Cứ như cháu đây này, cháu nhánh thứ 3, tức là cháu, hôm nào cũng ở nhà cầu nguyện cho cả gia đình, mong mọi người có sức khỏe như cháu... khi bị ốm! Đấy đấy cháu tốt thế đấy, cả nhà phả chia tài sản cho cháu nhiều nhất nhé!

ừ, cái Intimex của thằng Phương, ông sẽ chia cho cháu một it, chân quét dọn hay bán hàng đây....

Meeeeeeeeeee.,con chỉ thích đứng ở 1 quầy hàng trong Intimex của chị Phương thôi,quầy....thu ngân :D:D:D:D:D:D:D:)):)):)):)):))

:nono:

Câu đấy phải để cháu nói chứ! Cháu chưa có gia đình, ngoài việc chăm sóc bố ra thì có phải quan tâm ai đâu. Lợi thế đấy! Cháu xin cái Intimex là hợp lí nhất!

Ai phản đối thì giơ cổ lên nào!
Vâng ko có!
Xong, cái Intimex thuộc về cháu!

Đúng là biết chọn mặt gửi vàng!

Hừm, cụ tổ, tức chồng cụ vẫn sống nhăn răng thế kia thì chưa đến lượt bố các cháu đâu, cứ bình tĩnh mà chờ!

hehe, cứ cãi nhau đi, tao làm công tác bí mật, xin được từ lâu rồi cái Intimex. Ko tin thì hỏi ông tao mà xem, ông nhỉ:D?

Hơ, tao đã bảo là không cho đứa nào cái INtimex cả, nó là của tao roài, còn nếu muốn nể tình ruột thịt thì ta cho mấy chân quét dọn hoặc bảo vệ đê........................................hehe
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Ôi Intimex...Phải ,vẻ đẹp lung linh của Lê Anh Phương bắt nguồn từ đây...
Ực,suýt nghẹn,nói ra sợ mọi người không tin chứ Mẹ Khánh An hứa nhường cho em rồi.Rõ khổ,dưng mà em cũng không cần đâu,đấy ai lấy thì em cho...:) hehe

Cái giề đấy, chúng mày biết cái Intimex đấy thuộc về ai không? Về bố mẹ thằng PHương , nguời đã có công nhặt nó chứ ai, đừng tranh luận vô ích đê, tao sẽ xem xét thành viên lớp mình xem đứa nào được làm bảo vệ , trông xe, quét dọn , ( những ai đi nước ngoài thì miễn nhé ) gì chứ công nhân viên thì dùng người nhà là tốt nhất :D:D:D:D:D:D:D. Biết ngay là thể nào cũng có cái vụ tranh chấp tài sản mà :D:D:D. Rõ khốn nạn :p
Hôm qua trong giờ Toán , Cường có một mơ ước được làm ........Cụ của APhuong, tao bảo là " Làm con tớ đi, roai tớ cho làm Cụ thằng Phương " . Cường suy nghĩ một hồi rồi biểu :" Tớ làm con ấy -----> ấy là kị thằng Phương ( cái chữ " kị" này trông quái nhở ) ----------> kị thằng Phương lại đi lấy ...bố thằng Phương( tức là Hằng) . Siêu loạn l***" . Tao mới chợt nhận ra rằng cái gia đình này bệnh đến mức nào .:D:D:D:D.
Chúng mày thấy vụ nhận con này thế nào , dù gì thì tao đang cần cưa PLInh , mà PLinh yêu cầu có một thằng con trai .... hichic , con trai lớp mình khan hiếm we. :D:D::D

Cái nhà này hay nhở!

Tôi đặt ra câu hỏi: Ai là người thông minh nhất nhà? Ai lanh lợi nhẩt nhà? Ai tính toán giỏi nhất nhà?
Câu trả lời: It's me!

Tôi là người thừa kế hợp lí nhất cái Intimex.
Ko bàn cái nữa, Intimex thuộc về tôi, mấy người dưới trướng tôi hết!

Linh Ngân + Bố ới ơi !!!!

Con xin có ý kiến bổ sung gia phả ạ...:D Con với cả Bigdog có mối quan hệ anh em huyết thống.... đề nghị hai người sửa lại, bổ sung thêm đi ạ, ko thì tội nghiệp LG này với anh Bigdog lắm:( :D

Intimex là cái gì??Hàng trong đấy chỉ ngắm được chứ có đem ra mà dùng ko được đâu?
......Làm thế nào để cưa được Bigdog chiếm trọn cái nhà hàng Vân Nam nhà nó bi zờ nhỉ??Chó béo ơi,tao đăng kí làm con dâu nhà mày được ko? :D :D :D :D :D

Được được con Link cố lên,đào mỏ nhà hàng Vân Nam đi,cho tao với cái Phương được nhờ,dạo này túng quá cơ :p

Các anh các chi đang bàn về cái In..In..timex gì thế.Nó có ăn được ko.Nếu ăn được thì cho em 1 suất với.Em xin cám ơn trước ạ.

Cái Vân Nam Restaurant, Bigdog cho con gái nó cơ! Muốn xơ múi gì thì nịnh con gái nó ý!

Bố đừng giả vờ giả vịt, cái chỗ bố hay lui tới chính là Intimex đậy Cả nhà mình, cả dòng họ mình là trông chờ vào cái đấy lắm đấy! Bố cho con nhở!

Lê Anh Phương đã viết:
Các anh các chi đang bàn về cái In..In..timex gì thế.Nó có ăn được ko.Nếu ăn được thì cho em 1 suất với.Em xin cám ơn trước ạ.

Đấy thấy chưa, từ trước đến giờ thằng Phương có biết gì về cái INtimex đâu, toàn là bố nó(tức là Tao) làm lụng thì cái Intimex đấy mới phát triển được, ----------> suy ra INTIMEX phải thuộc về tao.

Ồng nói thế nào! Ông suốt ngày đi lăng nhăng hết con nọ, thằng kia, rồi con cái khắp nơi, làm gì có thời gian quan tâm cái Intimex. Chỉ có cháu mới là người chăm sóc cai Intimex thôi!

Back
Bên trên