Gia phả Anh3 01-04

khiếp,cắn nhau mãi chưa chia xong cái Inti.
Linh Ngân hả?Thôi,tao ko dám xơ múi gì Vân Nam đâu.Năn nỉ nhiều,LN cáu lên tát tao 1 phát thì tao hết ngu :( :( :D
Có đứa nào biết mối nào giàu giàu ko?Giới thiệu cho tao :D Tao thử phát.Nhớ là còn trẻ nhá.

Anh tự hỏi ko biết cái dòng tộc này có phân biệt giới tính ko nhẩy?

Thì đấy Ly à, đọc mãi anh chẳng hiểu là do bố mẹ đặt nhầm tên con hay là đứa con thần đồng vừa cán đáng việc làm bố (male), vừa cáng đáng việc làm mẹ (female), vừa làm con, ôi thôi còn hơn cả Thánh Gióng đánh giặc...:D:D

Bùi Nguyên Chương đã viết:
Anh tự hỏi ko biết cái dòng tộc này có phân biệt giới tính ko nhẩy?

Đương nhiên là ko rồi.

Tin mới:

Do chịu áp lực quá nhiều từ nhà chồng ép buộc Linh Ngân phải có con và phải là con trai mặc dù biết tao ghét trẻ con nên tao quyết định Ly Dị. Đã thế gia tộc còn ra điều kiện: KO con Trai ko chia Tài sản. Và sau 2 tháng cứơi nhau, bọn tao vẫn ko chịu có con.

Vì lợi ích của chồng tao (nay đã là chồng cũ- exhusband), tao đơn phương ly dị. Hy vọng chồng tìm được người vợ nào thích đẻ con hơn nhé.:D:D:D

Thế cho nên Phương và Phương vùa cùng cha lại vừa cùng mẹ . Khó hiểu wá ...

Vậy hả,sao ko báo trước 1 câu?Được thôi mà,trước sau gì cũng vậy.

Thôi,bây giờ mình bàn chuyện nghiêm túc nhé
Dòng họ nha mình đã quá danh tiếng,điều đó ko phải bàn. Cũng chính vì vậy mà chúng ta cần một người trưởng họ đứng ra cáng đáng mọi việc trong dòng tộc nhà ta.Sau một thời gian tư kiểm điểm bản thân,con thấy mình có đủ khả năng va nghĩa vụ phải nhận lấy cái chức trưởng tộc này,xin cả nha hãy tổ chức một cuộc bầu cử,và trên hết hãy dành một lá phiếu cho ANH PHUONGGGGGGGGGGGG!

Cái đó còn phải xem xét! Trên bố còn 3 bậc phụ chưa lão cơ!

He he, phụ lão là HƯƠNG đây chứ còn ai nữa. (Ghi chú: tớ còn trẻ nhưng tại lấy chồng...không được trẻ cho lắm). Mà thôi, tớ phận gái, liễu yếu đào tơ, cái chức trưởng họ ấy, tớ nhường cho chồng tớ cai quản, tớ chỉ ...nhiếp chính thôi! He he!

troi dao nay gia pha cang luc cang rac roi ..........the nao day co ai muon lam vo tui khong nao ahhaha con gai oi co muon co di ghe khong./

He, Wốc muốn tìm dì ghẻ cho tao kìa??? Tao có dì rồi mà, dì Cole ý, ko nhớ hả bigdog????

Bố ơi,con cho bố lá phiếu của con để trở thành trưởng họ. Chỉ cần bô cho con làm thư kí của bố thôi! À, mà con vốn là thư kí của bố rồi chứ nhỉ!

Rồi, một phiếu cho LAP!

Gia Phả Mới (chính thức)

do sự tan vỡ của gia đình hạnh phúc bé nhỏ của tớ, chúng ta đã phải làm lại gia phả. Tình hình tiếp là tớ sẽ cố gắng chen vào chức vợ của Lê Phương. Hãy đợi đấy!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Gia Phả Mới (chính thức)

Bùi Linh Ngân đã viết:
do sự tan vỡ của gia đình hạnh phúc bé nhỏ của tớ, chúng ta đã phải làm lại gia phả. Tình hình tiếp là tớ sẽ cố gắng chen vào chức vợ của Lê Phương. Hãy đợi đấy!!!

Cứ cố đi, Ngân ạ! Gì thì gì, cũng ko bằng con gái đâu!

Back
Bên trên