Gia phả Anh3 01-04

Bùi Linh Ngân
(Salazar)

Thành viên danh dự
Tác giả: Lê Minh Đức và Bùi Linh Ngân:D

Ghi chú (hay những điều quái dị):
T.Phương và Big Dog tuy là bố mẹ của L.Ngân nhưng lại ko hề là vợ chồng (theo tất cả các nghĩa). Khó hiểu! Very khó hiểu!!!

Ngân là vợ và là cháu gọi bằng ông dượng của Đức. May mắn, có lẽ cả 2 người đã nhận ra mối quan hệ loạn luân này nên đã chia tay! (rất kịp thời. Tuy nhiên nhắn riêng cho Đức: Vẫn phải chia tay sản cho tao:D)

L.Phương (con trai): phải gọi Đức là gì đây khi Đức là chồng của bố của L.Phương.

Hằng là bố của L.Phương và là mẹ của P.Phương.

L.Phương là bố của Mai A và Má Mì nhưng lại là chị gái của P.Phương:D

bo cung nho con gai nhỉeu ma con hih`ih` , nho con lam lam lam do.....

Khoan đã Ngân ơi, tao đã lấy con Khánh Vân đâu, sửa lại thêm phần bồ bịch đi nhá...:D:D:D

Big dog à, bi giờ tao mới thấy cái việc tiết lộ tên cúng cơm của mày với cả lớp chẳng tội lỗi tẹo nào .Tao thấy ai cũng gọi mày với cái tên ấy bằng 1 vẻ rất trìu mến .Bi giờ chắc hỏi QA không ai biết đâu, chỉ biết Big Dog thui .
To Linh Ngân: Mày à,không ngờ tao mới chỉ là vợ bé (chưa chính thức của anh Hằng thế mà cũng được vào gia phả .hehehe,vui lắm .Mày yên tâm tao sẽ cưới bằng được anh Hằng để cái tên của tao được chính thức hóa .Anh Hằng ơi,hãy đợi đấy . Em sẽ lấy anh!

tao cố tình để tên Big Dog đấy vì tao ko thích gọi là QA lắm, nghe ko kool:D

HEHE , cho em góp vui 1 câu , cái gia phả nhà này ngu si quá , em bảo may em ko tham gia mà thằng Bình hâm nó bảo em là : " Ai cho mày tham gia , em tức quá .Mà thằng chồng em hôm qua nó lại còn ôm con vợ của thằng Tùng nữa.Tùng dạy vợ đi , mới lại LN , mày đừng có dụ dỗ chồng tao đấy nhé .

mày ơi, hix, tao, tao....ko có lỗi mà. Rõ ràng là lúc nó ôm mày xong tao đến gần nó và bảo: "Vợ chồng tình cảm gớm, hơi bệnh đấy:D" Thế là ko nói ko rằng nó ôm chầm lấy tao và .................... :cry: Nó ôm tao, tao vùng vẫy mãi mà ko được nên đành để nó ........ôm chứ biết làm sao:D

Nhưng ko sao, chồng mày ôm vợ Tùng thì vợ Tùng cho phép mày ôm Tùng nếu mày muốn :D:D

Rất tiếc , tao lại ko muốn ôm chồng mày , vì mày cho phép quá dễ dàng và vì mày lấy chồng vì nghĩa vụ chứ ko phải tình cảm , tao muốn ôm người yêu mày cơ . Hì

ôm người yêu tao à ? Ôm ai, ôm QUốc Anh hay ôm H. ha????:D:D:D:D:D

Thôi thì cả 2 vậy , chịu ko ???
Cho mày chừa cái tội quyến rũ chồng tao .:D

hehe, vô tư đi, ôm bao nhiêu cũng được vì đấy có phải người yêu tao đâu. Hehe, mày thách tao đấy nhé, đã thế từ nay tao cưới chồng mày, tao làm vợ bé ---------> được nó yêu nhiều hơn:D

Uh , nói thật nhé , lấy thằng chồng già của mình đổi lấy 2 thằng người yêu của mày thì quá sướng , chỉ khổ mày phải lấy chồng tao thôi

Này này, cái gia phả này cũng có công sức của bác đấy chứ. Chính bác là người khởi xứng và hoàn thiện đấy nhá. Sao lại bỏ quên tôi! Hu hu.
Tính ra dòng họ nhà mình chiếm tới hơn nửa lớp! Cũng kha khá!
Hôm nào post thêm cái quan hệ lăng nhăng thì càng vui đấy!

Chết,em sắp đẻ rồi,làm thế nào giờ,Thằng chồng Hoàng Nam của em lại chẳng chịu tìm con gì cả.CÒn mụ vợ Diệp của em thì không chỉ là vợ của mình em,mà còn là vợ của Nữ thần Mặt Trời và con mụ Diệu ( ê ! có ai hiểu em đang sủa cái gì không? )
More over ,cái Thu Phương và cái Thùy Linh ngày trước đều là vợ em cả.Huy là chồng bé của em,và cũng là chồng Mai A,hình như cũng là chồng của Lan Anh nữa.
Nữ thần máu nhẩy ,khà khà,không cần vợ chồng gì sất mà làm 2 đứa con.Là sao???

Chỉnh sửa lần cuối:
Phản đối, một lũ giời , chồng tao đã cưới KV đâu , mới bồ bịch thôi , bằng chứng là năm mới đã tặng nhau một cái.... để đeo vào cổ chó :D( xin lỗi em không muốn nhục mạ nó , nhưng nó giống cái xích thật mà ). Còn nhìn tao nè, nó tặng tao vòng hẳn hoi mà . Chồng ơi , chung thủy nhé, con KV ko đẻ được con trai cho anh đâu :D , ít ra thì em cũng nhặt được một thằng .:p
Vấn để thứ hai cần giải quyết là : các loại con cháu chắt kiểu qué gì mà gọi nhau toàn mày tao , tiêu biểu là tao và con Hằng , chửi nhau như điên, , ieu cầu mọi người xưng hô đúng vị trí của mình , Linh Ngân gọi tao là cụ đê.

Bỉ , bỉ quá , chưa thấy giòng họ nào như thế này
Hoàng Thanh Mai đã viết:
Huy là chồng bé của em,và cũng là chồng Mai A
=> Bố tao có vợ hồi cấp 2 rồi đấy , tao là con nó mà sao ko biết bây giờ ai là vợ nó nhỉ , láo quá , thằng này láo quá ...Hừ :angry:

Xem lai gia phả lần nữa, càng ngày càng thấy dòng họ nhà mình có gen lăng nhăng di truyền. Xem kĩ thơn nữa lại thấy mỗi mình là cô đơn, rất ngoan ngoãn là ko có lăng nhăng với thằng nào để có những hậu quả đáng tiếc!

Chẳng qua là tại vì lăng nhăng với tất cả mọi người trong gia phả nên làm sao có thể gọi là ngoan ngoãn được , chẳng wa là ko nối hết với má mì được thôi

Lăng nhăng là 1 tính tốt,nó làm cho tất cả thoải mái và thỉnh thoảng ghen tuông cho vui (trừ true love ra).Nhà mình thế này thì....ai cũng" tốt" cả :mrgreen: :D :mrgreen: :D :mrgreen:

Back
Bên trên