Giải bóng rổ nam Hn-Ams!!!HOT!HOT!HOT

H2 binh` tinh~.Tao thay mat cho doi lop tao rut lai cai ca^u cua thang Hieu.Thuc ra thang Hieu no ko chin' chan' nen moi viet the.Thuc ra voi thuc luc lop tao danh chua lai duoc lop may`, thua 13d la dung' roi`.Con` ko nen noi' chuyen doi hinh` phu hay chi'nh o day, doi la doi cua ca lop . Voi lai bon tao thua thi` ko cai~ gi` duoc.Thang` Hieu no bop chop chung' may bo qua cho.

:)) chu' nay duoc. thu' nhat' la an noi co' ve chin chan len nhieu roi day. thu hai la dam hoc tap minh danh ko dau ah. [-(. nam nay duoc vao tuyen truong chua? mong cho cac chu' linh moi vao het' cho bon trongtruong no' tu'c no' tap cham cham mot ti' :D

thái bướm chỉ dc cái nói đúng,chỉ tội viết ko dấu đau mắt quá hihi

ghet' nhat thang nao trinh bay ve font chu cua minh. tu ngay quay lai cham chi pót bai o hao den h thay dua nao cung soi font chu cua minh lai lam ngay cau phe binh o duoi.

@ Anh Thái : em chả có ý định bắt nạt ai cả , với cả em cũng biết đánh dựa vào mội chiều cao là ko ổn nhưng mà bảo em vào sân để chăn gà là sai , khi nào đội thua em mới vào , chứ đánh với mấy dứa lớp 10 mới tập chơi thì em bắt nạt làm gi ? Bọn em cũng ko quên cái nhục hè vừa rồi đâu . Em sẽ lây lại cái úp từ TP về HN > Anh yên tâm

uh, neu may noi the' thi anh cung hcang noi them lam gi nua. ma sao may khong de tu lop may danh nhi. may cung biet' cai cam giac thi thang duoc bang thuc luc cua minh roi ma. ma may cung bie't cai cam giac moi khi thua lai bi duoi ra nua ma. de lop may thinh thoang tu danh' cho chugn no' beit' ti' cam giac chien thang mot. ti'. may lam huan luyen vien quan sat tran dau cho vui. doi khi lam huan luuyen vien cung quay phet day. quan sat' chugn no' roi tu rut' kinh nghiem cho minh. neu lam duoc the' tien bo nhanh lam day. (khoe kninh nghiem ban than cho chung may hoc day. cna ban danh o lop anh nhieu khi anh luoi toan de chugn no' tu danh roi minh ngoi chi tay nam ngon, oai vai coc. thay cung hay hay. b-))
con vu cup thi.. da noi thi phai giu loi. anh tin la chung may se lam duoc. bay h dung co' thai do chu quan nhieu qua va van phai tap len moi duoc. may dung de may nam nua danh giai toan quoc lai gionig nhu thang gi tuyen tp, cao to dung roi vo dung la duoc:D.03-06 de danh 04-07 lay lai cup vang day.:)

anh Thái nói thế thì bọn em sẽ tiếp thu.......ah mà anh Thái chắc bi giờ chạy chậm hơn cả em ý nhỉ............
haha. tao bao sang day khong choi bong ro chu' dau co' bao la khong choi the thao. tao cham hon may thi noi chuyen lam gi nua. [-(

To Hiếu:kể cả tao cho đội dự bị ai bảo mày thắng đội tao mấy hiệp cuối mày đánh sao bằng đội tao so làm gì, đánh kém thì nhận đi, mà nếu muốn chửi ai thì phải có trình thì hẵng nói hoặc phải có gì để nói lại nghe chưa, nếu thích thì đấu ăn tiền đi, tưởng lớp mày hay à, đánh lỗi như điên ý, tao đánh như bị tra tấn ý, mày không thấy ngại ạ đi tập bóng đi hằng nói tao toàn gần như úp rổ trên mặt mày, mày còn trả dám nhảy lên, đánh thì không bằng tao sao mày dám đánh với thằng hiển bao giờ cho bằng

the' nay ko duoc roi. vua bao tiep thu cau truoc xong cau sau da the' nay ngay duoc roi. neu may tuc' thi nen' gian lai di. gian qua danh sai chinh ta tum lum kia kia. ma cung dung co' noi den trinh do o day. chuyen da qua roi thi thoi di. cai nhau nhieu dam ra mat doan ke't noi bo tren hao. moi nguoi co mot kieu tap rieng va kieu dnah' rieng thang bop dung co' xien xo no' the. thoi chuyen nay dep lai di. noi nhieu thang bop lai ban' lung tung bua bai len roi day. anh quy may khong phai vi cai nay dau. cu' an noi lung tung ko dung chinh ta khi nao ve tao cuop het' giay cua may day:)):))

Anh Thái nói đúng quá, em hiểu ra nhiều. Xin lỗi h2 nhé hôm đấy tớ nóng tính quá!Tớ tự biết trình tớ kém từ nay không dám lên tiếng nữa mong các bạn bỏ quá cho
khong ai bao may ko co quyen len tieng co' dieu dung co' cai nhau va chui nhau la duoc roi. nhieu khi phai biet hcap nhan su that phu phang de con tien len. chu' cu' cam nhu hen' thi cung ko duoc.

ma tien the cho hoi tuyen truong bay h co' nhung ai. nghe bao thang hieu nay duoc vao tuyen truong roi ah. neu ma no' vao tuyen truong roi thi thang bop chui no' vua thoi.

VÃi hàng, vụ việc dàn xếp ổn thỏa chỉ bằng 1 câu nói của ại ca Thái bướm
oh, cam on chu. anh cung chi boc phet the thoi chugn no' nghe thi nghe khong nghe he ve anh tri. sau thoi. b-). ma can ban la anh cung ninh bo duoc thay than nen tuong lai chung no' van con nam trong tay anh mot chut'. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
haha..........anh Thái hiểu nhầm rồi......cái đoạn viết cho thằng HIếu là Bốp viết..................ko phải em............chắc là 04-07 sẽ lấy được cúp về thôi anh ạ....ko dám hứa..............nhưng sẽ cố gắng..........

Bìu đây..............

To Thế Quang: tên tao la Bìu chứ ko phải Bừu.........mày ko hiểu Tiếng Việt à......

:)) Thì bọn em cũng chỉ đánh mỗi trận với P2 thôi , còn mấy trận sau thì để bọn nó tự đánh , làm mourinho sướng hơn :))
to Hiếu : Bỏ qua đi , vì chuyện nhỏ mà mất tình anh em :D Bỏ qua nhé ! Có gì sai thì bọn tao xin lỗi :D

:D:D . Mọi chuyện ổng thỏa nhờ anh Thái . Khâm phục anh này thật đấy :D:D

thằng Thái đi Mĩ mà tiếng Việt là khá ra bao nhiêu :)) viết mấy bài răn dạy con cháu hay quá :))

Thái Anh Dũng đã viết:
:))
haha. tao bao sang day khong choi bong ro chu' dau co' bao la khong choi the thao. tao cham hon may thi noi chuyen lam gi nua. [-(

ờ ờ, thằng Thái sang đấy nó chới bóng bầu dục, chạy có khi còn trâu hơn hồi trước ý chứ :))

spudd webb 5 feet 7 còn vô đich slam dunk contest được thì Thái 5 feet 6 chắc cũng làm được :))

Thái ơi lần trước mày bảo mày try out vào đội soccer thế có được vào kô ? bây h ở Mi~ bóng đá phát triển phết,trường tao sắp sang học có thằng HLV đội soccer là chú Gianini nào đó cựu cầu thủ AC :))

anh cộng học ở đâu thế?
chú gianni này chắc suốt đời đá đội 2 của AC

thằng Thái bây giờ người lùn lùn, đầm đầm, thắng quân cò mà húc phải nó chắc bay xa cả mét ý chứ :))

Thái ơi lần trước mày bảo mày try out vào đội soccer thế có được vào kô ? bây h ở Mi~ bóng đá phát triển phết,trường tao sắp sang học có thằng HLV đội soccer là chú Gianini nào đó cựu cầu thủ AC

:-/ tao bao soccer hay basketball? tao dau nho' la bao may soccer nhi? may nham ah. ke ra thi bong da' be nnay cung phat trien that. dau voi no' ke cung kho. minh ky htuat thi van hon co' dieu chung no' to qua, ma tap trau nen chang beit' dang nao ma lan. hom truoc noi chuyen voi may dua' con gai, co' dua thach dau minh moi so chu'. no' dam bao la trinh minh ko du de ha. guc. no. minh ma dau' thi mang tieng dan ong bat' nat. con gai. ko dau thi no' lai bao minh so. dung la dan ba. chagn hieu la lam the' nao nua. (ma thuc ra thi nghe giong no' cung so so day. bong da la ca cuoc doi no???). vai~.

hè . Mọi chuyện ổng thỏa nhờ anh Thái . Khâm phục anh này thật đấy
o`. anh thi tai boc phet gioi lam. neu muon nghe anh boc phet thi con phai kham phuc nhieu. ma chu' nay la ai nhi. minh nho' la hoi o vietnam ko bie't chu nay thi phai.

haha..........anh Thái hiểu nhầm rồi......cái đoạn viết cho thằng HIếu là Bốp viết..................ko phải em............chắc là 04-07 sẽ lấy được cúp về thôi anh ạ....ko dám hứa..............nhưng sẽ cố gắng..........

chac la? thang biu nay ko duoc roi. ko dat ra muc tieu thi lam sao ma da.t duoc? bay h chung may choi bong ro la vi cai cup day chu' ko phai la vi cai cup giai thanh pho nua dau. co' the may nam vua roi ko vao da nang nen khong bie't gi chu' anh khong nghi la may thagn 04-07 trong tuyen truong lai noi nhu may dau. neu ma may thang day' cung nhe. mom nhe. mieng nhu thang tung biu nay thi dung la rat may man truong ams ko gianh duoc huy chuong vang. vi gianh duoc cung ko xung dang. may thang 04-07 dau roi? bop, hien, nhan, long con dau het' roi. chang le khong thang nao dam hua la se gianh lai cup ve ah. neu ma the' that. thi dang that vong qua...

spudd webb 5 feet 7 còn vô đich slam dunk contest được thì Thái 5 feet 6 chắc cũng làm được

thang de 5ft9 vua roi cung lam champion roi. bo' tay nuoc my nay ko hieu la con chuyen gi xay ra nua. thang cao ngheu thi 3 pts shootout champion, thang lun tit thi slam dunk champion, west thi thua east.?!?!

Thái Anh Dũng đã viết:
hom truoc noi chuyen voi may dua' con gai, co' dua thach dau minh moi so chu'. no' dam bao la trinh minh ko du de ha. guc. no. minh ma dau' thi mang tieng dan ong bat' nat. con gai. ko dau thi no' lai bao minh so. dung la dan ba. chagn hieu la lam the' nao nua. (ma thuc ra thi nghe giong no' cung so so day. bong da la ca cuoc doi no???). vai~.

con đấy chắc cao mét 8, da đen, người đầm đầm, tóc xù :))

Chỉnh sửa lần cuối:
rồi...............hứa sẽ đem cúp về anh Thái ạ...................

ầy , hôm trước em đã hứa là sẽ mang cúp về mà > Anh yên tâm:D

Thái Anh Dũng đã viết:
o`. anh thi tai boc phet gioi lam. neu muon nghe anh boc phet thi con phai kham phuc nhieu. ma chu' nay la ai nhi. minh nho' la hoi o vietnam ko bie't chu nay thi phai.
Óe Óe :)) :)) :)) . Anh Thái ơi ! Em là girl mà . Sao anh lại gọi em là chú :(( :(( . À mà trên đời có chú nào tên là Nguyên Thùy Chi ko nhỉ :-/ :-/ :-/

Nguyên Thùy Chi đã viết:
Óe Óe :)) :)) :)) . Anh Thái ơi ! Em là girl mà . Sao anh lại gọi em là chú :(( :(( . À mà trên đời có chú nào tên là Nguyên Thùy Chi ko nhỉ :-/ :-/ :-/

thiếu gì chứ, team Starcraft HAO cũng có ông Lê Chi đấy thôi. Pro lắm cơ:))

Back
Bên trên