Giải bóng rổ nam Hn-Ams!!!HOT!HOT!HOT

À , em biết ông Lê Chi đấy roài . Học Toán 2 đúng ko anh ?Cựu học sinh trườn mình . Nhưng mà , ko có chú nào tên Thùy Chi đâu anh :(:( chắc chắn luôn :(( :((

làm sao em biết được có chú nào tên Thùy Chi hay không đâu? nhỡ chú ấy ở tít trên Mù Cang Chải thì sao? :))

Óe Óe . Anh Thái ơi ! Em là girl mà . Sao anh lại gọi em là chú . À mà trên đời có chú nào tên là Nguyên Thùy Chi ko nhỉ

hong hong. hong that. thanh that xin loi co em. hehe. anh thay em loi nhoi trong topic nay nhieu qua nen t uong la dzai. ai bao em ham mo thang khi gio noa kia nua lam anh tuong la avatar cua em. hoa ra em lai la con gai' ah. that bat lich su qua. :Dxin loiu nhe'

xem nào hiển thì vẫn ngu như thường không có tiến triển, nhân thì có vẻ rẻ rách hơn(không chắc lắm), long con thì ít chơi đi, bốp thì không chơi đấy tuyển chính đi tphcm năm sau ạ, thực ra em chả biết rõ lắm nhưng mà nhìn qua thì thấy thế em chả thấy bọn nó chơi bao giờ cả :))

ông hiếu xin lỗi nghe sến thế thể hiện tý tinh nam nhi tí chán chú quá

----------

Lê Minh Quân đã viết:
chắc bây giờ thái bướm đầm lắm...........

lần đầu đọc câu này
chắc bây giờ thái, bướm đầm lắm :)) :)) :)) :))

thế chỉ còn biết mong bọn tphcm cũng rẻ rách, như thế mới có cơ hội :))

Thái Anh Dũng đã viết:
hong hong. hong that. thanh that xin loi co em. hehe. anh thay em loi nhoi trong topic nay nhieu qua nen t uong la dzai. ai bao em ham mo thang khi gio noa kia nua lam anh tuong la avatar cua em. hoa ra em lai la con gai' ah. that bat lich su qua. :Dxin loiu nhe'
:)>- . Hì , ko sao đâu anh . Thỉng thoảng tưởng nhầm tí cũng chẳng sao đâu ạ . À mà anh học Lý 2 ạ ? Chắc anh ko biết cái chú ở trong ava của em nên mới tưởng đấy là em :D:D:D . Mà buồn cười nhỉ . 8-} 8-} . Anh nhìn ava mà ko nhìn cái kim ở dưới ạ ?? :D:D . Tại topic này chẳng có con gái mấy nên em vào cho nó đủ bộ ạ :D:D .
Chủ Nhật này Ams đấu cả Phan Huy Chú ( 11h30 sân Chu ) :)>- :)>- Ams cố lên .

Chỉnh sửa lần cuối:
. Hì , ko sao đâu anh . Thỉng thoảng tưởng nhầm tí cũng chẳng sao đâu ạ . À mà anh học Lý 2 ạ ? Chắc anh ko biết cái chú ở trong ava của em nên mới tưởng đấy là em . Mà buồn cười nhỉ . . Anh nhìn ava mà ko nhìn cái kim ở dưới ạ ?? . Tại topic này chẳng có con gái mấy nên em vào cho nó đủ bộ ạ .

anh post bai thi nhin cang nhanh cang tot chu' quan tam tim hieu em ky lam gi. ma noi xin loi thi cung chi xin loi the' thoi chu' em ko tha loi thi anh cung ke em chu' em lam gi dc anh:))
ma avatar cua em la thang nao? trong giong thang +:-/?

thế cuối cùng đấu soccer là ntn?

da dau dau. troi lanh bo me. phai doi troi nang am len moi lam viec dc chu'. bay h tuyet roi am am. dau the' nao duoc.

Thái Anh Dũng đã viết:
anh post bai thi nhin cang nhanh cang tot chu' quan tam tim hieu em ky lam gi. ma noi xin loi thi cung chi xin loi the' thoi chu' em ko tha loi thi anh cung ke em chu' em lam gi dc anh:))

da dau dau. troi lanh bo me. phai doi troi nang am len moi lam viec dc chu'. bay h tuyet roi am am. dau the' nao duoc.
khổ quá đây có phải là nơi để tâm sự đâu kia chứ[-x
yêu cầu nói chuyện bóng rổ thui:))

ơ thế là đánh 10:30 chứ nhỉ , mà mai lê hiếu đánh chính rồi, hiển và kế trật khớp chân rồi, chắc là anh long thú đánh chính

Thái Anh Dũng đã viết:

thế sao không vào sân trong nhà mà đá, không thì kéo nhau lên Hawai mà đá bóng đá bãi biển:))

:)) Khổ vl , tự nhiên hôm nay xấu giời , ngã , lật mẹ nó cổ chân , nhừg vẫn nhẹ hơn thằng Kế , mai vẫn còn chút hi vọng :))

Thái Anh Dũng đã viết:
.
Ava của em là bé Kế :x :x :x , không phải anh Cộng. Mai Ams đấu 11h30 . Tình hình là nên đi cổ vũ thôi nhỉ :D:D . Thằng Hiển bị đau chân , mai có đấu đc ko đấy ???

ặc ặc + đẹp trai hào hoa mà thằng Thái dám so sánh với thằng Kế cục súc lực điền à :))

Vũ Minh Hiển đã viết:
:)) Cái tương lai Long Thú dự bị chưa bao được nghĩ đến :))

thế mà thằng Bốp nói " chắc anh Long thú đánh chính" như là trước giờ nó toàn dự bị :)) :))

Back
Bên trên