Giải bóng rổ nam Hn-Ams!!!HOT!HOT!HOT

lớp h2 đánh thế là ổn rồi mình cũng được gần chục điểm
to lê huy : muốn thua thêm nữa ah còn đòi hỏi

bạn Bùi đã viết:
lớp h2 đánh thế là ổn rồi mình cũng được gần chục điểm
to lê huy : muốn thua thêm nữa ah còn đòi hỏi
Tớ đòi hòi gì nhỉ:-/:-/:-/ Thua thêm nữa cũng có sao:-/ Càng tốt chứ:-/

thôi.....nói mãi.........thik thì hôm khác đặt sân.........đánh lại.........lúc đấy sẽ biết..nói làm đ** gì............tốn calo lắm..........

Ô hay , chúng mày thắng đội hình 2 lớp tao là điều chắc chắn , chả lẽ 2 thằng tuyển trường lại ko thắng được ah ? Nếu so thì so với bọn tao chứ chugns mày so gì với mấy đứa đấy , toàn những dứa cả năm mới đấu 1 trận :))

thằng hiển trận sau chả cần đánh đâu bọn kia to mồm đặt sân xem nào đánh ăn tiền, nói lắm đánh thì bẩn, mày xem đội tao có ai đánh 100% không, dám không đánh thì ngu nói thì lắm

chẳng biết thế nào, chỉ biết quả cuối của thằng Bừu quá là vô học :)). Mk, thằng Long con chơi ác, đánh thế nào cũng chết :((.

chán...........
so hiệp đầu sao ko so hiệp cuối đi,đội dự bị mình ai ném cũng ngon,đội dự bị toàn thằng mới chơi hoặc ko chơi bao h,đánh sao lại(nói thế thôi chứ chắc là lại :D) đội mày 2 thằng tuyển trường,bây h bỏ hết tuyển trường ra đánh ko hoặc chỉ cần bỏ lê hiếu thôi bố chấp 1 mắt

thôi chả cần anh em bỏ thằng hiển ra chơi hết thắng là cái chắc lê hiếu là cái gì , tao giết chết

Nguyễn Thế Quang đã viết:
chẳng biết thế nào, chỉ biết quả cuối của thằng Bừu quá là vô học :)). Mk, thằng Long con chơi ác, đánh thế nào cũng chết :((.
:)) Quả đấy là bọn tao intentional foul ( ko hiểu viết có đúng ko ?:-/ ) , muốn cho chúng nó ném phạt rồi hội ý lên giữa sân ném 3 điểm :)) Con gà ngu quá :))
P2 chơi luôn đi , tao ko đánh thì đội tao vẫn thắng thôi :))[-x

Chài . xong rồi thì thôi . Sao mà bức xúc thế Pháp 2 . Nói thật ra thì Pháp 2 ko bằng được Hóa 2 đâu ( kể cả ko có thằng Hiển ) . Chỉ cần Tùng và Bob thôi là đủ ( à còn Quân Cò nữa D:D:D ) . Thích thì hôm nào đấu lại đi cho Pháp 2 nó tin vào sự thật :D:D . Quả ném từ giữa sân của Bob thần sầu nhờ :D:D

Thế thông báo kết quả , tình hình chung các bảng cái ạ >.< . Có đội nào chắc chắn được vào chưa :p , liên quân 11 A2- H2 ( mặc dù A2 mỗi bob đánh nhưng nghe cũng oai ạ :)) ) khi nào đấu tiếp ^^

----------

Phiền ai thông báo kết quả tình hình chung của các bảng cái ạ >,< . Liên quân 11 A2- H2 ( A2 có mỗi bob đánh nhưng nghe cũng oai oai :)) )khi nào lại đấu tiếp và đấu với ai :p , khi nào thì bán kết ^^

ạ ít thôi Lu ạ.......P2 hôm nào đấu tiếp đê................ye' ye'.......yep yep.......tao thấy có hứng à nha...yep yep...........ye' ye'........

Bìu đây

bo tay may thang tuyen truong di chan ga. chung may vao tuyen truong de roi to mom lam gi the ha. cung trong truong ma tranh cai nhau the' lam gi ko bie't. vao tuyen truong roi thi giup nguoi ta choi cung chu' chung may vao dc tuyen truong lai lai di de bep nguo ita the' thi bao sao bong ro ams khong kha laen duoc. ma noi di thi cung phai noi lai, tieng noi cua ke bai tran khong co gia tri. thua roi thi thoi. sao ma cu' phai trinh bay. bong ro trong truong choi cho vui la chinh, bay h lai thanh choi de choi. nhau ah. diu dat' nhau di len thi ko diu dat lai cu' o day ma da' nhau di xuong. may thang tuyen truong chung may ma cu' bay dat. so do voi may thang moi choi bong ro thi chi co di xuong thoi. phai nhac nho chung may la co the chung may la tuyen truong thi chung may trinh do hon nguoi trong truong roi, nhung ma voi thanh pho thi chua la gi dau. thang hien dung co chi cay. vao chieu cao thoi, neu may chi choi bong ro cay vao chieu cao thi nhin` thang cua no. gi thanh pho ma nho' lay. se co' ngay co' thang lun` hon de` mat. may ma danh' thoi. danh giai truong thi dung co' so do voi may thagn kem hon, cu' nhin ve phia truoc ma danh neu khong tuong lai may khong kah' len duoc dau.

tai sao may khong nho' la may con mot nam nua de luyen tap nhi. phai co hon nua thi moi duoc chu'. may quen mat la nam vua roi may vua moi tuot mat giai VO DICH HOC SINH TRUONG CHUYEN TOAN QUOC roi ah. nam sau chung may con co nhiem vu la phai gianh lai chu'. sao lai de bon tp cuoi vao mui the' duoc ah. dung co' tuong sau giai day' nghe nugoi ta khen may cau de roi chim trong giac mong "du thua nhung ams van la doi vo dich trong long khan gia.". anh khong o nha ma nghe the nay chan chung may qua..

thái bướm chỉ dc cái nói đúng,chỉ tội viết ko dấu đau mắt quá hihi
mấy thằng tuyển trường nghe legend chỉ đạo chưa,tập đê :))

H2 binh` tinh~.Tao thay mat cho doi lop tao rut lai cai ca^u cua thang Hieu.Thuc ra thang Hieu no ko chin' chan' nen moi viet the.Thuc ra voi thuc luc lop tao danh chua lai duoc lop may`, thua 13d la dung' roi`.Con` ko nen noi' chuyen doi hinh` phu hay chi'nh o day, doi la doi cua ca lop . Voi lai bon tao thua thi` ko cai~ gi` duoc.Thang` Hieu no bop chop chung' may bo qua cho.

Thì tao có định nói gì đâu , bỏ qua đi . Giải trường đánh cho phong trầo nó lên í mà . Thế nhé :D
@ Anh Thái : em chả có ý định bắt nạt ai cả , với cả em cũng biết đánh dựa vào mội chiều cao là ko ổn nhưng mà bảo em vào sân để chăn gà là sai , khi nào đội thua em mới vào , chứ đánh với mấy dứa lớp 10 mới tập chơi thì em bắt nạt làm gi ? Bọn em cũng ko quên cái nhục hè vừa rồi đâu . Em sẽ lây lại cái úp từ TP về HN > Anh yên tâm :D

anh Thái nói thế thì bọn em sẽ tiếp thu.......ah mà anh Thái chắc bi giờ chạy chậm hơn cả em ý nhỉ............;;) ;;) ;;) b-) b-) b-)

chăn gà đâu mà anh, chả ai nói gì tự nhiên ông lê hiếu ở đâu nhảy ra nói lắm, nói về lớp em thì em chống bác lại thôi

To Hiếu:kể cả tao cho đội dự bị ai bảo mày thắng đội tao mấy hiệp cuối mày đánh sao bằng đội tao so làm gì, đánh kém thì nhận đi, mà nếu muốn chửi ai thì phải có trình thì hẵng nói hoặc phải có gì để nói lại nghe chưa, nếu thích thì đấu ăn tiền đi, tưởng lớp mày hay à, đánh lỗi như điên ý, tao đánh như bị tra tấn ý, mày không thấy ngại ạ đi tập bóng đi hằng nói tao toàn gần như úp rổ trên mặt mày, mày còn trả dám nhảy lên, đánh thì không bằng tao sao mày dám đánh với thằng hiển bao giờ cho bằng

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Thái nói đúng quá, em hiểu ra nhiều. Xin lỗi h2 nhé hôm đấy tớ nóng tính quá!Tớ tự biết trình tớ kém từ nay không dám lên tiếng nữa mong các bạn bỏ quá cho

VÃi hàng, vụ việc dàn xếp ổn thỏa chỉ bằng 1 câu nói của ại ca Thái bướm :))/
Mk thằng Hiển, ai bảo là tao ko bít chúng mày câu lỗi cho thằng Bob làm lại quả vô học. Tao chỉ buồn cười cái kiểu lỗi của thằng Bừu thui. Ai đời ban ngày ban mặt, ôm eo, nhấc lên đặt xuống thằng Hiếu, trông cứ như là .... nhau ý.

Back
Bên trên