Giải bóng rổ nam Hn-Ams!!!HOT!HOT!HOT

Óe, đánh cả CN à? Thế cuối cùng là 1 tuần có 2 trận à:-/

Thế cn này có mấy trận thế nhỉ ...
Mà thời gian này hay mưa , nếu cn mưa thì có đánh ko ...

Tao đánh ở đội nào mà chả ra bắn 3 , được cái ở H2 tao bắn xong thì còn 4 thằng kai reboung cho , chứ sang đội mày thì :(
Chiều thứ 4 P2 đánh H2 nhé , anh em đi cổ vũ:D

Hiển mà bắn 3 thì chúng mày không phải rebound đâu, đằng nào mà chẳng mất bóng :))

thứ tư đáng p2 à em xin nghỉ muộn , học tiết 4, mà p2 cho dự bị là đủ rồi, năm nay có đội 10 tin không hiểu thế nào, ai chả lời hộ cái

thứ tư đáng p2 à em xin nghỉ muộn , học tiết 4, mà p2 cho dự bị là đủ rồi, năm nay có đội 10 tin không hiểu thế nào, ai chả lời hộ cái

cực kỳ mạnh
thế lúc tấn công tao đánh pg thay bob,lúc phòng thủ tao đánh C để block lê hiếu :))

:)) Chú cứ thoải mái , miễn Nam ko động đến là được :))
Tao muốn bán kết gặp đội Lì , thế mới hấp dãn

đội 10 Tin manh vãi hàng ra, chúng mày ko cẩn thận là thua như chơi. 2 hôm nay chuyền lởm quá :(( tối mù mù. Mai đánh rồi...

L2 chắc lép vê quá :(
chắc chỉ đứng xem mấy chú quẩy bóng cho vui mắt :))

mẹ hôm nay đánh giải tp mà bây giờ mới được báo là đánh 1h30, em xin nghỉ ai đọc được thì xin hộ cái nhé

Thắng 1 cách quá oải , bên 10H1 mình Hưng ghi điểm ...
Liên quân cấp II thắng đến hơn 40 điểm :| ...

Bó tay , đội Liên quân mạnh quá , chênh lệch , lại ko cho dự bị đánh , nát giải
Bọn thằng Hưng ko kém nhưng mà chúng nó còn non , chưa đủ kinh nghiệm

TRời mưa sân bẩn, cầm bóng 1 tí mà xòe 2 lần. Chán.
Làm gì đến 40 điểm, hình như là 60-31 mà

Ừ , 29 điểm , nhầm nhầm ...
Bọn Hưng thì có mỗi nó ghi điểm thôi mà , cho VHà NLong double team thì cũng chết dí thôi , khổ thân nó , một mình kéo cả đội ...
Đk thời tiết quá xấu ...

Ai biết hôm nào Toán 2 đấu ko nhỉ . Chẳng thấy chúng nó tập tành gì cả :( :( . Mà cùng bảng với Hóa và Lý thì :(

Tình hình này là đã xác định sơ sơ mấy đội vào tứ kết rồi . Khó có bất ngờ quá !

ơ, đội thằng Hưng có cả VHa ah?
*****, bảng đội mình chỉ có mỗi 3 đội, đã thế lại chẳng có đội nào mạnh một tí, đánh cho sướng. kiểu này phải chờ đến bán kết thôi :((

Back
Bên trên