Giải bóng rổ nam Hn-Ams!!!HOT!HOT!HOT

Ko phải anh ạ , ý em là để cho VHà và NLong double team Hưng ...
Bảng này có mỗi Liên quân cấp II là đáng lo ngại ...

Đội mày vào vòng 2 mà ko đầu bảng là gặp liên quân 12 của Hải Dớ đấy ! Hay ghê 2 đội này tổng hợp từ đủ các lớp lun :D

Thế à , bọn tao cả 11 lẫn 12 , tả pí lù mỗi lớp 1 người , gọi là đội gà con và những người bạn ...
Đầu bảng e rằng khó , đội họ ko có Nhân thì may ra ...

lấy hai đội lo cái gì, chán nhỉ cái bảng mình hãm quá chả có đội nào đánh được cả

Vào thì vào có điều là nếu nhì bảng thì phải gặp đội anh Hải ...
Mà xem ra nhất bảng thì cũng ko khả quan hơn , tình hình là cũng ko nhất bảng được ...

hờ hờ, mai đấu rồi, chỉ tiêu là 10pts, 5ast, 5stl. cố một tí chắc được :D

Pháp 2 cố lên! :D:D:D: Allez les bleus, c'est sur vous que je mets tous mes espoirs! :D:D:D:D

Hẹn Hóa 2 chiều mai;;);;);;)

Chỉnh sửa lần cuối:
hẹn cái giề.........hôm nay đội tao sung lắm...............P2 mút chỉ rồi....hahaha.........b-) b-) b-) b-) b-) :)>- :)>- :)>- :)>- :)>-

Thì cứ mút, có sao đâu! :)):)):))
Mà thàng cháu láo, xưng "tao" với "ông" à[-x[-x[-x

mie cai giai truong tap nham vai dai. cha co cai gi goi la truyen thong lop ca. cha hieu goi la giai clb trong truong hay la giai cac lop trong truong nua.

:)) Lâu lắm mới gặp anh Thái :)) Khổ giải năm nào mà chả thế , hồi anh ở đây cái đội wariors chả ko trâu ah ? Liên quân tổng hợp luôn
Đội em đây có mỗi 1 lớp thôi :D

ha ha, chỉ tiêu là 10 pts, 5ast, 5stl cuối cùng được 3pts, 1st, 1ast, 4reb. nhuc vãi đái

Hôm nay xem các anh đánh thì cũng hơi giật mình :| ...
Thế mà lúc đầu còn định cá Minh sục 40p ...

bob hôm nay làm quả ngon vãi,trận nào 1 quả như thế là đủ rồi

Bó tay với thằng Bob , mình đánh ngon cả trận ko bằng nó ném 1 phát :)) Trích lời Long con :))
Khổ thân P2 , bị thằng Bob nó dập hết hi vọng :))

@Tùng bìu : giật mình là vì các sếp đánh dưới thực lực nhiều quá , chắc tại cả đội ai cũng star nên ko hiểu ý ...

Lê Minh Quân đã viết:
bob hôm nay làm quả ngon vãi,trận nào 1 quả như thế là đủ rồi

ông nói như phim ý , thôi trận sau kiếm block đấu với bọn lớp 10 mà, sau nữa and1 :)), xem hôm nào nhiều gái hơn thì làm and1

mà mấy ông 12 liên quân toàn già rồi đánh dưới cấp là phải

Phạm Tuấn Minh đã viết:
@Tùng bìu : giật mình là vì các sếp đánh dưới thực lực nhiều quá , chắc tại cả đội ai cũng star nên ko hiểu ý ...
Thấy mỗi câu này là hay:)):)):))

Back
Bên trên