Giải bóng đá 2004-2005(và những điều liên quan)

:) , dù sao thì mọi việc cũng đã qua :) ,mặt con Gà lớp tớ cũng đã sưng :)) ,dẫu có trách móc thì làm được gì ? Có chuyển được quả bóng vào mặt bạn Hải Nam không ;;) . Vậy cho nên A2 cũng không còn gì giận hờn vì bạn ấy cũng đã xin lỗi rồi mà :) . Với lại tớ thấy bạn ấy lúc đó cũng chân thành lắm :D .
MAi Anh : bạn ấy xin lỗi mày 2 lần rồi ,một lần lúc vừa đã xong , bạn ấy đứng ngoài xin lỗi ,lần thứ hai khi sắp đá penalty ấy .
À ,nhắn lớp bạn quốc anh nhé :) ,nếu muốn đánh con gái A2 thì cũng không cần núp bóng đằng sau con gái lớp tin mà chỉ trỏ đâu :) .
Chúc mừng A2 giải nhì và chúc mừng lớp Tin vô địch nhé :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Khiếp quá tưởng ở đây chỉ có con trai với nhau ai ngờ con gái a2 dữ thế, tội nghiệp các bạn tin quá, mong linh hồn của các bạn siêu thoát

Nguyễn Ngọc Kiều Ly đã viết:
:) , dù sao thì mọi việc cũng đã qua :) ,mặt con Gà lớp tớ cũng đã sưng :)) ,dẫu có trách móc thì làm được gì ? Có chuyển được quả bóng vào mặt bạn Hải Nam không ;;) . Vậy cho nên A2 cũng không còn gì giận hờn vì bạn ấy cũng đã xin lỗi rồi mà :) . Với lại tớ thấy bạn ấy lúc đó cũng chân thành lắm :D .
MAi Anh : bạn ấy xin lỗi mày 2 lần rồi ,một lần lúc vừa đã xong , bạn ấy đứng ngoài xin lỗi ,lần thứ hai khi sắp đá penalty ấy .
Chúc mừng A2 giải nhì và chúc mừng lớp Tin vô địch nhé :>

Ủa thật hả Ly, hì hì, tao chẳng biết nữa, chỉ biết bạn ấy xin lỗi lúc hết trận thôi, chắc lúc đấy choáng váng chẳng biết trời đất gì nữa, nhưng mà xin lỗi 2 lần cơ ah? Nhiều thế, chỉ cần một lần thôi là được rồi. Hiện giờ coi như là không sao, thế là được rồi :)>- b-) :)

Ah, sorry bạn gì tên là Huấn ấy, tớ không biết nên nói có vẻ hơi... :D

Vương Văn Cường đã viết:
:eek: vãi hàng , mày mà cũng biết nói những câu này á ???
nếu mày đã nói thế thì tao nói cho mà nghe , bí mất đấy :)) : thằng Hà nó thổ lộ với tao : lúc nãy thấy cái mẹt thằng bob ngứa quá nên chém đc 2 phát , thik thật :)):)):))
( mở ngoặc là trông lúc ý mặt nó rất sảng khoái )
mày làm tao chết cười =))=))=))

Khiếp quá tưởng ở đây chỉ có con trai với nhau ai ngờ con gái a2 dữ thế, tội nghiệp các bạn tin quá, mong linh hồn của các bạn siêu thoát
:), bọn tớ đã làm rì đâu :) , mà bạn bob như thế là không hay đâu nhé , bóng đá chỉ dành cho con trai à b-( , mọi hôm con gái chúng tớ cũng gào khản cả cổ họng để cỏ vũ cho bọn ấy đấy chứ . Hỏng rồi , phong kiến quá ....:)) . Hơn nữa đây là public box mà , nếu chỉ dành cho con trai thì phải ghi "for boy only" chứ ... tớ có thấy gì đâu ^^.

Hai thằng cùng tên là HẢI NAM nên tính tình cục mà lại cũng hay nhè vào con gái mà tấn công thế hay sao????????????Bắn gì thì cũng phải nhìn người mà bắn chứ, chết thật chết thật
thông cảm nha bạn , 2 thằng này bệnh hoạn nhất lớp TIN :))

Vương Văn Cường đã viết:
Hai thằng cùng tên là HẢI NAM nên tính tình cục mà lại cũng hay nhè vào con gái mà tấn công thế hay sao????????????Bắn gì thì cũng phải nhìn người mà bắn chứ, chết thật chết thật
thông cảm nha bạn , 2 thằng này bệnh hoạn nhất lớp TIN :))
Mày ko kể đến tao à...:))...người ta bệnh hoạn có kỹ thuật phong cách khác
hẳn bọn bệnh hoạn vô học suốt ngày như thằng bob...***tứ***tung thì
:)) bóa tay roài...
Mày đừng đổ tội cho thằng rắm bệnh hoạn...nó hơi thối tí thôi nhưng mà kinh phết...xin lỗi bẹn Mai Anh 2 lần cơ mà...;;)..
to Mai Anh: xin lỗi cái rì đâu...chẳng may nói sai tí tí cũng có sao...:))
:)>-

Khổ lớp tin thật , đã vô địch lại không được chúc mừng, tại bạn số 13 xoắn quẩy nên chỗ để anh em tự do ngôn luận đã bị chiếm( may mà mấy bài trước của mình bị xóa rồi không thì mất hình tượng

:)), dễ phải kéo thằng rắm đến lớp anh2 xin lỗi một cách trọng thể rồi bảo nó kéo bạn Mai Anh :D, xuống căng tin làm phát đàm đạo :D, biết đâu lại là có duyên trời định ;;)

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
:)), dễ phải kéo thằng rắm đến lớp anh2 xin lỗi một cách trọng thể rồi bảo nó kéo bạn Mai Anh :D, xuống căng tin làm phát đàm đạo :D, biết đâu lại là có duyên trời định ;;)

Thôi xin, duyên gì chứ, duyên thế này thì không biết chết bao nhiêu người nữa đây. Bây giờ nhìn thấy con trai lớp Tin là sợ lắm rồi, [-o< chạy thôi, không có ngày chẳng còn cái xương:D. Đàm đạo cái khỉ gì chứ :argue:, vái mấy ông lớp Tin, vô địch rồi thì ăn mừng đi, chuyện qua rồi thì thôi, bàn tán lắm thế :-s 8-} . Sợ lớp Tin quá, ông nào cũng như cái thằng số 7 ục ịch dở hơi chửi bậy rõ lắm với cái bạn số 13 cứ tức là chẳng biết trời đất thế thì.........chạy nhanh 8-| /:)

xin lỗi rồi mà sao các bạn nữ a2 kinh thế nhẩy ?
xinh thế mà ghêeeeee :D

giải bóng kết thúc thế là khá đúng với dự đoán roài - năm sau lên lớp trên đập nhau với các ông lớp 12 - vất vả rồi đa !!

ừa, công nhận là năm sau đập nhau với mấy ông 12, chả biết bật được ko???

Không bật được thì thôi , chắc chỉ có lớp tin bật được thôi

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Khổ lớp tin thật , đã vô địch lại không được chúc mừng, tại bạn số 13 xoắn quẩy nên chỗ để anh em tự do ngôn luận đã bị chiếm( may mà mấy bài trước của mình bị xóa rồi không thì mất hình tượng

Ơ thế bạn bob có hình tượng lúc để mất nữa cơ à /:) ,thế mà tớ lại không biết nhỉ ;;) .Với lại có xóa bài rồi thì cái chữ BQL diễn đàn thông báo treo account to uỳnh thế thì cũng có bằng âm :)) .
Lớp Tin vô địch ,tớ chúc mừng rồi đấy thôi 8-| . Chậc hôm nay MU với Arsenal , không biết ai thắng đây ^^.

Vương Văn Cường đã viết:
xin lỗi rồi mà sao các bạn nữ a2 kinh thế nhẩy ?
xinh thế mà ghêeeeee :D

chẳng bít mặt mũi ấy sáng sủa đến mức nào mà....... e hem`.... :))

ma` ông khen chị em chúng tôi hay lại là đểu nhau đấy???? ;;)

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Nói chung là bóng đá là một môn nghệ thuật nên không nên chém nhau đá cho nó đẹp,nó vui ( thực ra mình có biết ai chém mình lắm đâu thấy bảo thằng kia đang ức chế nên chắc là nó thôi) mọi chuyện có thể bỏ qua

Thôi chúc mừng lớp tin chắc lớp mày năm sau vô địch trường

:)) như đùa... ơh mà biết đâu đấy........;;)

hơ hơ , xem ra tin vô địch mà "đc miếng chứ ko đc tiếng nhỉ ? " :) :p sao mà mọi chuyện xong hết roài mà bi h lại bị mọi người lên chỉ chích thế ?? :)) ;;)

Back
Bên trên