Giải bóng đá 2004-2005(và những điều liên quan)

có ai bảo mày đi đâu nhẩy ? :D
đùa đấy , những đứa nào ol thì nghe thông báo lại là 10h , not 8h , tại Vạn Phúc , ok ?

okie, hiểu, được roài, nhưng ko biết tao đi được ko???

a2 đi tập diễn performance cả lũ roài còn đá đấm cái j` !!
Mà mai mấy h đi sing đấy ku ??

2 ku Hà : không sao , đã có anh , mày không đi cũng đc :D

Đoàn Duy đã viết:
Chậc , cái kiểu vừa đấm vừa xoa chuối không tải nổi , an tâm lý 2 không nuốt lời đâu , hôm nay trả .
Thế ây muốn tớ phải trả lời thế nào :) . Chỉ thẳng vào mặt "có trả không thì bảo /:) " hay là cười rồi "thôi không trả cũng được" 8-| .Thoai bỏ qua đi , anh 2 cũng không đến nỗi thế . Tùy tâm Lý 2 thôi (thế này có phải vừa đấm cừa xoa không nhỉ :| )

Con Lu cũng bon chen vào đây cơ à?Không hay đâu.

Khiếp mấy anh khỏe thật em đến xem lớp em đá rồi đánh nhau thôi, lạnh lắm

Hôm nay bị bắt đi thăm ông bác , không đá với 10 tin được , cú quá !!!
Hôm qua vừa xuống A2 để nhắn cu Thế Duy chiều nay đi hát thì cu Long béo lon ton chạy ra , lại phải bỏ tiền túi ra trả nó , thôi thế là hết nợ năm cũ , chúc các thành viên trong đội bóng các lớp ăn Tết vui vẻ .

không biết đây có phải nguyên nhân khiến Lý 2 thua 0-5 không nhẩy ? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái gì đấy , thua 0-5 à , ặc , xấu hổ quá , đi kiếm cái gì che mặt thôi .

:)), thua 0-5 cơ á, sấng nay đá kin thía [-x, mà chắc là thiếu đoàn duy nên mới thua thảm thế thôi, duy nhỉ ;;)

Hơ, sáng nay mình thắng những 5-0 thật à :eek:
Tao đá cống hiến quá nên chẳng có thời gian nghĩ đến tỉ số :-> :))

Nguyễn Thế Duy đã viết:
okie - ủa mà Bob mày bị cảnh cáo roài à - tội nghiệp - có lẽ mày nên lập box :" ai muốn đạt điểm chất lượng thấp kỷ lục thì vào đây !! " !! :cool:
hờ hờ... nó vẫn ko thể vươt nổi tao :)) :))

:O :O :O 5-0 :)) :)) đá kiểu gì đấy ...???? như thât... hẹn tin 1 tháng nữa đá lai nhé...

M Ị E , 1 tuần rồi mà chân với cẳng vẫn đau... ko hiểu là 3 tuần nữa có khỏi để đi đá ko nữa

hừ... lại nhắc đến tiền... thằng long béo cầm 300 chạy đi đâu rồi ??????? ;;) :( :( -x [-x ?

Đúng Long béo,thằng khốn này.Không khéo nó tiêu sạch rồi cũng nên.

khổ thân chúng mày , để thằng béo thế cầm tièn bao h ?
nó mang đi biết anh ruột mất rồi :))

Back
Bên trên