Giải bóng đá 2004-2005(và những điều liên quan)

Anh 2 chỉ có con gái là xinh thui
Nhờ các bạn nam gửi lời khen của tui nhá
Còn đá bóng thì chán w é
Tiếc trận bk mình ko đi, chà, ko được đá với Tin vãn tiếc hùi hụi

thật - biết cái j` mà nổ thế - thua mà dám chê lớp á quân à !! A2 năm nay có đội hình mạnh hơn hẳn mọi năm và con trai cũng hơn hẳn mọi năm - ko cần bàn cãi !!

Thôi nào một lần nữa bóng đá là một môn nghệ thuật nên chúng ta ăn nói cũng phải nghệ thuật chứ

okie - ủa mà Bob mày bị cảnh cáo roài à - tội nghiệp - có lẽ mày nên lập box :" ai muốn đạt điểm chất lượng thấp kỷ lục thì vào đây !! " !! :cool:

À thế còn 50 Lý 2 định giải quyết thế nào hỉ?

Đòi cu Phong lớp tôi , nó cầm hết tiền rồi .

Thôi nào Ninh ^-^ , đừng làm khó các bạn Lý 2 thế :D . Lý 2 sẽ trả mà đúng không ;;) ? :))

Chậc , cái kiểu vừa đấm vừa xoa chuối không tải nổi , an tâm lý 2 không nuốt lời đâu , hôm nay trả .

vậy à - thế thì anh em có tiền roài !!

Đoàn Duy đã viết:
Chậc , cái kiểu vừa đấm vừa xoa chuối không tải nổi , an tâm lý 2 không nuốt lời đâu , hôm nay trả .
đã thấy gì đâu hả ku?
Khá khen cho tiết mục văn nghệ của mày hôm qua đấy :)) =D>

sáng thứ 7 lý 2 có đá bóng với Tin ko nhở

khiếp ... .......hôm đấy 26 tết mà mấy ông này có tinh thần bóng đá kinh thía......vãi....:)).....

lí 2 vào trả lời nhanh, để bọn tôi còn biết, nếu ko còn biết đường hẹn bọn khác :|

cái này quan trọng nè : nếu Lý 2 có đá thì về bảo thằng mít ( thằng Minh ý ) gọi điệ cho tao , việc quan trọng

Tên Phong hô trả mà chả thấy đâu , lại phải xin lỗi các bác A2 lần nữa ( Cú quá , mình trở thành thằng thất tín từ lúc nào đây ) .
Thứ 7 này tôi cũng không biết đá với Tin hay Anh 2 , có gì sẽ bảo cu Minh gọi điện .

xong , t7 , 10h tại Vạn Fuk , thế nhá , cứ thế mà chiến , xong anh iem ta đi bù khú :))

điên à cường buôi
tưởng 8h30 cơ mà

Mai đá bóng à, cũng được :D
Đá tí cho lên tinh thần, mấy hôm nay gặp nhiều chuyệnq quá :D

Back
Bên trên