Giải bóng đá 2004-2005(và những điều liên quan)

Kin đây , Việt Hiếu được đề cử giải " Bầu trời nhân cách " của giải .

:))...1 số thành viên cá biệt thoai chứ còn lớp tin thì phần lớn ngoan hiền chăm học mừ
;;)...ví dụ như tao chẳng hạn..
VÔ ĐỊCH VÔ ĐỊCH VÔ ĐỊCH VÔ ĐỊCH..Yô yoyo....
:)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>-

to Hà : nói như c ư t nói thế thì ai chả nói đc : " nó chém thằng bob vì nó đang ức chế " :)) :)) :)) :)) :)) , chẳng lẽ khi mày chém ai thì mày ko phải mày ức chế ??? mà kể cả ức chế chứ ... [-x [-x [-x [-x [-x

Cu Dương hóa 1 hôm nay cho mình 3 quả cùi vào bụnh nhưng anh vẫn kiềm chế không nện lại , chờ đến lúc thắng rồi mới đấm lại , fair quá !!!

Đoàn Duy đã viết:
Thứ 7 tuần sau 10 lý 2 sẽ có trận giao hữu với 10 Tin hoặc 10 Anh 2 . Chúc mừng 10 Tin vô địch , điều này phản ánh đúng thực lực của họ nhưng tôi thấy 10 tin nên sửa lại phong cách thi đấu rất không fair của họ .
hờ hờ ... chính thế , nhắc mới nhớ ... quả cuối cùng chú xuân sơn huých mình 1 quả bay xa 5 m :)) :))
tuần sau hả ... uhm cũng đc :D

Nghiêm Bá Huấn đã viết:
:))...1 số thành viên cá biệt thoai chứ còn lớp tin thì phần lớn ngoan hiền chăm học mừ
;;)...ví dụ như tao chẳng hạn..
VÔ ĐỊCH VÔ ĐỊCH VÔ ĐỊCH VÔ ĐỊCH..Yô yoyo....
:)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>-
ở đời phải biết mình là ai chứ.... < tự suy ngẫm ...>

:)), rất ko fair, vâng cảm ơn, :)):))
công nhận lớp mình hay chửi :)):)), toàn chửi nhau mới nhắng:)):))

Khóa 04-07 năm nay có rất nhiều tài năng , nếu cố gắng luyện tập trong hè lần này chúng ta có thể quật được mấy bác 03-06 đấy, mọi người cố lên nhé .

Hơ, lớp tao chả quật cho mấy bác ấy vài trận rồi ấy chứ :D
Nhưng khiêm tốn 1 chút thì trình còn thua mấy bác :p

Mấy bác toán 2 với lý 2 nghe nói đá khiếp lắm , nhưng mà anh em cứ cố luyện chân trong hè thì cũng chẳng phải ngại gì các bác đấy .

khuyến cáo để các bác đỡ thắc mắc là 2 thằng 7 + 13 ngồi cạnh nhau nên bị nhiễm tình của nhau
chúng nó không có ý gì đâu
riêng thằng Rắm(13) ở lớp hiền cực kì, chỉ lúc nào đá nó mới máu thế thôi :D

Cu Dương hóa 1 hôm nay cho mình 3 quả cùi vào bụnh nhưng anh vẫn kiềm chế không nện lại , chờ đến lúc thắng rồi mới đấm lại , fair quá !!!
tiền đạo lớp Tin cũng bị 2 phát nè , các bác sang thắc mắc với H1 nhá

hờ hờ ... chính thế , nhắc mới nhớ ... quả cuối cùng chú xuân sơn huých mình 1 quả bay xa 5 m
tại mấy hôm rồi nó đá hiền quá , bị ăn chửi nên chắc kú :D

:)) lâu lắm mới thấy chú Sơn đá húng như hôm nay
mà hôm nay thằng bách cũng đá quá tốt, yên tâm phần nào hàng phòng ngự
mỗi cái hôm nay chiếm vị trí của thằng đỏ, tội lỗi quá :)):)) cho chết, ai bảo đá cùng vị trí với tao :D

Hừm, dạo này xuống phong độ quá, dù sao cũng góp 2 bàn cho đội là được roài :D
To Hà: tao ko được vào sân nên thôi ko có gì để nói b-), mẹ kiếp, đúng trận ck thì ở ngoài :(

có giề đâu mà phải ấm ức mãi thế , đến tao còn phải ở ngoài nữa là mày :))

Nói chung là bóng đá là một môn nghệ thuật nên không nên chém nhau đá cho nó đẹp,nó vui ( thực ra mình có biết ai chém mình lắm đâu thấy bảo thằng kia đang ức chế nên chắc là nó thôi) mọi chuyện có thể bỏ qua

Thôi chúc mừng lớp tin chắc lớp mày năm sau vô địch trường

:eek: vãi hàng , mày mà cũng biết nói những câu này á ???
nếu mày đã nói thế thì tao nói cho mà nghe , bí mất đấy :)) : thằng Hà nó thổ lộ với tao : lúc nãy thấy cái mẹt thằng bob ngứa quá nên chém đc 2 phát , thik thật :)):)):))
( mở ngoặc là trông lúc ý mặt nó rất sảng khoái )

Nghiêm Bá Huấn đã viết:
Cái bạn rì bị sút vào mặt ý....tôi ko biết tên nhưng mà cũng xin thay mặt lớp Tin
xin lỗi bạn ý...nói thêm là thằng Nam rắm ko cố ý đâu nên cũng đừng nghĩ 10 tin chơi
xấu phải làm cái trò tiểu nhân ấy..5 phút cuối thằng Nam nó hơi bực mình nên là định
băm 1 ông A2 cho bõ tức..ko ngờ bắn nhầm..:D...thôi thì..xin lỗi A2+bạn gái ko may
hôm nay.... :)>-

Bon chen một chút, bạn gái không phải hôm nay không may mắn mà tại vì hôm nay là một ngày đại xui xẻo, số nó thế thì cũng đành phải chịu chứ biết làm thế nào, nhưng lỡ có di chứng gì sau cú đá tuyệt vời và vô cùng kỹ thuật của bạn lớp 10 Tin thì chắc cũng nên gặp bạn lần nữa nhỉ:)

Không hiểu cái bạn Nam này nhìn kiểu gì, rõ ràng là đứng ở ngoài như thế, rõ ràng là con gái mà sao băm 1 ông Anh 2 cho bõ tức gì mà lại trút lên một đứa con gái cơ chứ, ở chỗ đấy làm gì có thằng con trai gì ở ngoài đấy. Con trai lớp Tin về tập sút phạt góc đi nha, mà lần sau bực tức gì thì cũng nhìn cho kỹ, không rồi lại nhầm nhọt quả nữa là thôi rồi. [-x [-x /:) 8-| 8-}

À quên, chúc mừng Tin vô địch, cố gắng phát huy tiếp nha nhưng mà nên fair play hơn, mà đừng có học cái thằng PHẠM ĐỖ HẢI NAM mà không khéo chết toi đấy :)>- :)>-

Vương Văn Cường đã viết:
khuyến cáo để các bác đỡ thắc mắc là 2 thằng 7 + 13 ngồi cạnh nhau nên bị nhiễm tình của nhau
chúng nó không có ý gì đâu
riêng thằng Rắm(13) ở lớp hiền cực kì, chỉ lúc nào đá nó mới máu thế thôi :D

Cái bạn Nam này hiền thế mà khi đá thì máu thật, cứ máu thế thì đến một ngày nào đó chết cả lũ ah 8-| 8-} /:)

Hai thằng cùng tên là HẢI NAM nên tính tình cục mà lại cũng hay nhè vào con gái mà tấn công thế hay sao????????????Bắn gì thì cũng phải nhìn người mà bắn chứ, chết thật chết thật :-s :| [-( [-x

Bạn ấy mới xin lỗi có một lần thôi mà sao bạn Huấn gì ấy lại bảo là 2 nhỉ :-/ :-/ nói gì thì cũng phải đúng sự thật chứ. Nhưng dù sao chuyện gì qua rồi thì thôi, chấp nhận lời xin lỗi của bạn số 13 (không cần thay mặt cả lớp đâu, chỉ cần bạn ấy xin lỗi là được rồi) =D> :)>- b-) /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên