Giải bóng đá 2004-2005(và những điều liên quan)

he he he babe bác Dương sao pót lém bài trong nì thía bác có đá thuê không thì hôm nào anh em mình gặp nhau:))!
đá thuê mà thắng thì sẽ được hết tiền giải thưởng?
nhưng mà chẳng may gặp phải phủi thì bác chịu nhé 8-}

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
:)), oài,chỉ còn 4 ngày nữa là đến chủ nhật roài, chắc lớp mình tập được thêm 1 buổi nữa nhẩy :D
tập với anh2 đê , đá CK sớm luôn ... :)

thằng này hay nhẩy , tấp tành cái nỗi gì , sắp đến cn roài còn đâu
a2 sợ thua nên muốn thử sức trc à ? :))

A2 chỉ muốn các chú biết trước trình độ để thua không oán trách ai thôi.

Ui giời chửi nhau nhiều quá a2 sẽ thắng thôi cãi nhau nhiều làm gì"lời nói đi đôi với hành động"

Bảo là con trai hay con gái vậy mà có ân oán gì với a2 vậy có gì thì lên phường giải quyết nhé

:)) câu của thằng bốp hay, tao mà là mod tao cộng điểm :)):)):))
chả biết cn có được đi đá bóng ko, mất con mie nó dd roài :((

Nguyễn Ngọc Bảo đã viết:
hix hix hix bọn chó chết A2 nhớ mặt bố mày đấy:((
đã thua còn lắm nhọt à - đừng có chửi bậy ở đây - mẹt mày ai thèm nhớ ( mà tao còn chả biết mẹt mày nó thế nào - nhớ mỗi mẹt ĐD với Phong - hết )- thua rồi lại lẽo đẽo đi theo cú bẩn !!

Nguyễn Ngọc Bảo đã viết:
hix hix hix bọn chó chết A2 nhớ mặt bố mày đấy:((
ơ thằng này hay nhỉ ... thua thì đừngg có cú chứ ... thua bây h quay sang chửi à ???? [-x

hix hix hix bọn chó chết A2 nhớ mặt bố mày đấy
Hóa ra Lý 2 ngoài những người lịch sự như Đoàn Duy và Xuân Phong cũng có loại người thù dai cú đểu thế này à? Thất vọng, thất vọng...Làm xấu mặt Lý 2.

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
:)) câu của thằng bốp hay, tao mà là mod tao cộng điểm :)):)):))
chả biết cn có được đi đá bóng ko, mất con mie nó dd roài :((
hờ hờ ... mất cái ENGAGE hả ??? :O :O

he he he ông Phong chỉ được cái trêu anh em VN. Mà ông nhầm ***** nó rùi thằng Phong với thằng Duy hóa ra có lịch sự à? đừng nói ra kẻo mọi người cười cho đấy he he he mà không hiểu tại sao A2 lại thắng được nhẩy?:))

NÀY bạn Bảo hình như hơi có vấn đề roài đấy :p :p... thắng thì đằng nào cũng là thắng ... chưa nói là ntn mà đằng này bạn bảo lại chửi laọn xị lên song lại hỏi làm sao mà anh 2 thắng đc thế là có í gì đấy hả ??? ;;) ;;)
ai chả biết là Phong và Đ duy ko lịch sự nhưng ít nhất chúng nó ko phô ra cho mọi ng` thấy cái đó ... hiểu ko? :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng Linh là con trai hay con gái zậy ? tao chửi A2 chứ có chửi mày đâu mà kêu to
thế hóa ra mày hoc A2 à chúc mừng , cung hỉ ,cung hỉ:))

:)), thằng linh nó là con zai đó, cái đó nó tự nói, chắc cũng đúng thoai ;;) :D
còn 3 ngày nữa đến ck roài
sướng

hờ hờ... rất là mong đến ngày hôm đấy nhanh cơ... :)) à cái chữ kí của mày hà ạ làm tao nhớ đến cái buổi tổng duyệt văn nghệ... chó vãi :(

Thằng nào đang ghi nhiều bàn nhất giải , mà hình như bắn mỏi chân cũng chẳng được giải gì hả .

ai mà biết được,minh cu lớp tao ghi 6 bàn.Tao 4 bàn,bốp 3 bàn

Tao cũng chỉ mới ghi có 4 bàn thôi , mà cu Thanh Long mới biết đá bóng đầu năm nay cũng ghi tận 4 bàn , tình hình là chung kết anh em ta phải phấn đấu . Nghe nói thằng Hà Hải Nam lớp Tin 7 hay 8 bàn rồi .

Back
Bên trên