Giải bóng đá 2004-2005(và những điều liên quan)

Thế tuần sau đá chung kết à...bùn qué,mình phải đi học thêm văn,làm sao mà nghỉ đc bi rờ..huhu
con này đến vì anh Long của ló chứ không phải vì các huynh của ló đâu ,mất dạy thật anh iem Tin đâu , úp sọt đeeeeeeee

Ok, quán triệt ý kiến úp sọt Vy muội, đừng cố chạy, ko thoát đâu :)) >:)

rồi , mai đến quán triệt tinh thần bạn ló
chúng mày cứ thẳng tay mà trừng trị
tao đừng xiem thôi , ngại vụ đi cầu thang lắm , anh Long là kéo hơi bị trâu đấy :))

đấy là ló lói nhá , không phải tao đâu
mày nhớ kĩ cái tên nó cho tao : NGUYỄN QUANG MINH :))

Lớp Tin cứ an tâm , có gì gọi lý 2 xuống giúp đỡ , thằng Dog Long không biết sút Penalty thế mà hôm nay gỡ 2-2 ở lượt cuối , đau thật , quả đấy mình cứ nghĩ là vào chung kết rồi .

Vương Văn Cường đã viết:
đấy là ló lói nhá , không phải tao đâu
mày nhớ kĩ cái tên nó cho tao : NGUYỄN QUANG MINH :))
Nong ơi ấy thật nà dễ sương :x :))
Ko sao cả, tao úp chung bọn nó vào 1 sọt, có khi thằng Long phải cảm ơn tao ấy chứ nị :))

Ờ , mày cứ quảng cáo là : tạo điều kiện cho chú với em Vy gần gũi , nó lại chả tự chui ngay vào rọ .

Để tao nói thế với em Vy một thể, thía là chúng ta được xem màn tự nguyện úp sọt của đôi bạn trẻ :))

Hay đấy , thế là mai có Gala cười xem rồi , phải chuẩn bị máy kỹ thuật số quay thôi , đảm bảo in ra đĩa thì cứ gọi là doanh thu bét nhè .

Mai tin mà kéo đội đến là hóa2 cho đi cầu thang đấy, học sáng mà dám bon chen với hội học chiều à. Đùa thế thôi mà úp sọt nó như nào, thằng nào dám đến gần thằng ý chứ.

Mong mỏi mọi người đến xem trận chung kết trong mơ giữa DKVD Anh2 vs hiện tượng lạ tin

:)), kệ thằng bôb, nó chả được vị trí chính đâu mà đôi co với nó :))
tóm lại là ck gặp anh2, kết quả đã được dự đoán trước :)

Nguyen Quang Minh đã viết:
Hôm nay tớ rất chi là thuộc bài : 'Làm theo vợ dặn" nhé :x
Phải là làm theo lời chồng dặn chứ minh huynh,mà ...đ ùa huynh muội gì mà cứ xảy ra tí là đòi úp sọt với cho người ta đi cầu thang ,không giúp đỡ nhau gì thì thui chứ=>đc rồi muội mách chuyện thằng cường với con hương,chuyện thằng đỏ với con mai cho bọn nó rèn giũa một trận mới đc...mà thật ra bác cường chẳng mong trận sau con hướng đến quá đi chứ lị..thôi đừng chối,nhận một câu đi

Đoàn Duy đã viết:
Lớp Tin cứ an tâm , có gì gọi lý 2 xuống giúp đỡ , thằng Dog Long không biết sút Penalty thế mà hôm nay gỡ 2-2 ở lượt cuối , đau thật , quả đấy mình cứ nghĩ là vào chung kết rồi .
:)) nghĩ là 1 chuyện nhưng thực tế lại là 1 chuyện khác :>
Nguyen Quang Minh đã viết:
Để tao nói thế với em Vy một thể, thía là chúng ta được xem màn tự nguyện úp sọt của đôi bạn trẻ :))
chúng mày phải phát cả BCS miễn phí chứ , nếu ko nhỡ có gì thì sao :"> 8-} :-?

à nhắc lại nhớ... bố Xuân phong bảo : "nếu quả này tao đá trượt thì lớp tao sẽ vào CK ..." đá trượt thật nhưng vào thì lại chưa thấy đâu ... ;;)

:)), chú bốp trật tự im lặng đi mày chưa là gì so với ai đâu mà to còi [-x :D
(nhờ có mày mà tao lên 2 bài :)))

Nguyễn Thế Duy đã viết:
chảy vãi - trận ck nói chung là trận hay nhất giải roài - và A2 sẽ là đội ghi vào lịch sử trường ams - lần đầu tiên giành chức vô địch !!

ngủ dậy lúc mấy h thế :)):)):))

Đoàn Duy đã viết:
Ông Minh đừng có trẻ con thế , tôi đã xin lỗi và bảo các ông bỏ qua mấy lời của thằng Phong Rùa rồi .
Chỉ được gặp lại hóa 1 trong trận 3-4 thật là thất vọng , tuy nhien không vì thế mà lý 2 bỏ ý định phục thù trận khai mạc giải , hai trận đấu cuối sẽ hứa hẹn nhiều hấp dẫn =D> =D> =D> .

liệu phục thù đựoc ko hả ấy ;;)

:)), oài,chỉ còn 4 ngày nữa là đến chủ nhật roài, chắc lớp mình tập được thêm 1 buổi nữa nhẩy :D

Back
Bên trên