Giải bóng đá 2004-2005(và những điều liên quan)

To Duy : chung kết cái đầu mày :)), tranh 3 4 thôi :p, thằng Nam rắm lớp tao đã có 9 bàn thắng :)) cứ phải gọi là vãi đái
To bob: Có 1 từ của mày ko bị chuyển thành ***** đâu :)), từ đầu tiên ấy, giỏi :))

10 TIN VÔ ĐỊCH !!!!!!!!!! :)) :)) :)) :)) Kết quả phản ánh đúng thực lực của đội bóng :D Tất cả thành viên đều đã có đóng góp trong giải để đưa đội đến được chiếc cúp hằng mong ước :D Nam Rắm là vua phá lưới với 9 bàn thắng ghi được, và anh là người hùng của trận đấu hôm nay khi liên tiếp 4 lần cản phá thành công các cú đá 11 m của đối thủ. 10 TIN TUYỆT VỜI !!!! VZUIIII :)) :))

Tuy trận đấu kết thúc sau loạt penalty nhưng Tin vô địch cũng là xứng đáng

Nói rõ ra, đóng cái gì b-) :D
Mình cũng có công hét oh yeahhhhhh làm nhụt tinh thần cầu thủ đội bạn :))

Bọn Tin sút trâu quá thắng thì **** được

chúc mừng tin nhé =D> !,bọn ông đóng penal điên vãi đái,đỡ thế nào được b-)
còn thằng hải nam gì đấy đá quả bóng vào mặt 1 đứa lớp tao là ko được đâu nhé [-x ,làm nó sưng hết cả mặt.Khéo đánh nhau đấy :))

khi nào làm giải tứ hùng 4 đội vào bán kết đi,làm quả phục thù

Cái bạn rì bị sút vào mặt ý....tôi ko biết tên nhưng mà cũng xin thay mặt lớp Tin
xin lỗi bạn ý...nói thêm là thằng Nam rắm ko cố ý đâu nên cũng đừng nghĩ 10 tin chơi
xấu phải làm cái trò tiểu nhân ấy..5 phút cuối thằng Nam nó hơi bực mình nên là định
băm 1 ông A2 cho bõ tức..ko ngờ bắn nhầm..:D...thôi thì..xin lỗi A2+bạn gái ko may
hôm nay.... :)>-

nó ko cố ý bắn vào mặt khán giả nhưng định băm vào chân 1 đứa A2---->hay vãi đạn:))
dù sao chuyện qua rồi,có gì vào hẳn topic A2 mà xin lỗi được chứ? ở đây chắc ít đứa con gái vào

Đúng đấy đúng đấy,mà sao cau cú đến nỗi phải làm chuyện đấy thế?

Chém nhau đi tao vào luôn đúng rồi xin lỗi đi thảo nào lúc sau nó chém mình hai phát liên tiếp đau vãi ... ra

hehe , bó tay ... fair play chứ , lại còn cả chú nào béo béo ... hơi tí là chửi ...:( bó tay ... thoai dù sao thì cũng chúc mừng các chú tin... e hèm 1 tháng nữa đá giao hữu ko ?< bực vãi đúng ck thì đau ... đếch đá hết sức đc :(( >

To bob : hehe...cái signature của mày :)) :)) , đ chất lượng của mày vẫn 7 đ :)) tao 6 cơ :))

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Chém nhau đi tao vào luôn đúng rồi xin lỗi đi thảo nào lúc sau nó chém mình hai phát liên tiếp đau vãi ... ra
tư tưởng phản động quá :))

Thứ 7 tuần sau 10 lý 2 sẽ có trận giao hữu với 10 Tin hoặc 10 Anh 2 . Chúc mừng 10 Tin vô địch , điều này phản ánh đúng thực lực của họ nhưng tôi thấy 10 tin nên sửa lại phong cách thi đấu rất không fair của họ .

:D, rất vui vì đã vô địch
ko có ý kiến rì hơn :D
chuyện thằng nam rắm chém thằng bốp :D, nó cũng ko cố tình đâu nhưng căn bản thằng bốp loe nghoe trước mặt nó lúc nó đang ức chế, nên :D b-( :))

lại còn cả chú nào béo béo ... hơi tí là chửi
thằng này là số 7 đúng ko,ngay đầu trận đã chửi mình với long béo rồi.Cả thằng số 13 cũng chửi...hay vãi
Chửi bậy là ko nên,các bác lớp tin lưư ý nhé,là học sinh trường ams sao lại chửi bậy được:D

Back
Bên trên