Gửi một người quen

:)), mệt thế, đọc 8 trang, chốt cuối cùng là bạn ngọc rất chi là dũng cảm b-)

Chị bít đấy nhóc ạ!!! B-) :)) (câu tí,mong các mod đừng giận :D)

Lê Minh Quân đã viết:
:> Chào bạn,
Chúng ta quen nhau mới được có * ngày * tháng và 0 năm bạn nhỉ(cái này nó nhớ còn tao ko nhớ). Trong vài tháng đó, hầu như ngày nào tôi và bạn cũng không gặp nhau :)) . Ban đầu chỉ là những người xa lạ, sau dần quen hơn. Tôi thấy bạn hay cười, nụ cười không vương chút buồn, nụ cười của niềm vui, của niềm tin chiến thắng. Tôi thích bạn cười lắm, bạn hãy cứ cười như thế, bạn nhé...
Tôi hay chú ý đến bạn,tại sao vậy?. Bạn đặc biệt hơn rất nhiều so với những người khác trong trường. Có phải vì bạn xinh đẹp?Tất nhiên rùi, trong con mắt của tôi,còn ai có thể đẹp hơn bạn. Hay bạn học giỏi?Lại càng đúng , bạn học hơn tiu nhiều(tất nhiên về mặt điểm số thôi chứ bạn thông minh thế quái nào bằng tôi :)) Đợi hk II tao học giỏi hơn cho mày biết tay )
Nhưng bạn à, bạn là chính bạn. Và tôi thích bạn, bạn của tôi....

----
gửi một người học trường Hà Nội-Ams

Đố chúng mày biết là ai nào??
=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
Lấy sang bên này để bà con xem cho dễ

Hơ, mày gửi "thằng" nào đấy àh? Chắc thế. :))

Nguyễn Đăng Trung đã viết:
Hơ, mày gửi "thằng" nào đấy àh? Chắc thế. :))
Mày thử tìm từ nào trong "bức thư" của tao nói đó là thằng xem nào?Người ta con gái đàng hoàng chứ lị

Ừh, biết thế nào được, thư của mày bạn bè mày tao loạn cả lên, nhg là con gái thì hiểu được. :))

Ý kiến của tao đã được thực hiện rồi ! Nhưng mà tao không quen thằng Quân nên cũng không biết đoán là ai đây , đứa nào mở màn đê .
To Quân : Chịu khó sáng tạo hơn đi , copy của nó nhiều thế .

Đoàn Duy đã viết:
Ý kiến của tao đã được thực hiện rồi ! Nhưng mà tao không quen thằng Quân nên cũng không biết đoán là ai đây , đứa nào mở màn đê .
To Quân : Chịu khó sáng tạo hơn đi , copy của nó nhiều thế .
copy của nó mới vui chớ

Vi phạm công ước Berne rùi nha ông bạn!
Đưa "xiền" đền đây, mau lên.........................

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
chảy vãi lều!
Đã đến thế này rồi mà cứ phải " ko phải " để BN phải giải thích đi giải thích lại, đau cả đầu!!!!
hehehe uah hay chuyển hướng Topic đê?
Uay thú vị =D>
Em nói bậy quá đấy!Khiếp thật,con gái thời nay cứ gọi là rất xì tin.Ngẫm lại thấy ông cha ta khổ thật,toàn phải đi ấy ấy các cô còn thời nay các chị các em lại đi ấy ấy con trai.Thế là con trai thời nay ít nhất cũng có một cái sướng đấy chứ nhỉ?
Đọc xong cái topic này thấy đủ mọi tình cảm thăng trầm của bạn Ngọc và bạn Quân.Lúc đầu Quân chả ga lăng gì cả,ít ra cũng phải có nhời thăm hỏi bạn Ngọc để sure về tình cảm bạn ý dành cho ấy chứ.
Nhưng mà không sao giờ này hai người được vui vẻ bên nhau là tốt rồi,chúc mừng nhé!Năm mới chúc hai người hạnh phúc và không bao giờ giận nhau như mấy trang đầu nha! :*

Bác Ninh lâu lắm mới thấy post được 1 bài chất lượng , đồnh ý với bác Ninh về khoản chủ động xì-tin của chị em ngày nay , nhưng mà nếu cả hai bên đều chủ động như thế mới có phim Hàn Quốc mà xem chớ , hehe .

Cả hai bên chủ động thì dễ ây ấy lắm.

Phố xa đêm đông người đêm tình iu dưới trăng
Thấp thoáng Quân và Bích Ngọc đang đùa vui đắm say

Back
Bên trên