Gửi một người quen

iem ủng hộ Q với BN cãi nhau đi còn câu khách vào xem nữa chứ

Đọc lại thấy hơi bị sến một chút, nhưng chẳng sao
--> hếch hếch. Bạn Quân vi phạm công ước berne rùi nhá. Giống đến 90% bản gốc!
to Bảo: Cãi nhau thì còn nhiều, thích thì lên lớp tao oánh bạn Quân trước mặt cả lớp cho mà chiêm ngưỡng!

Hay, A Bao đâu. Gọi thằng Đạt Anh, bảo nó chiều nay đem máy ảnh đi để chụp nhé. Ối chuyện hay ho đấy. :))

Rất tiếc là hôm đấy chả có cảnh nào hay ho để chụp cả.

Ghi nhớ trong đầu rồi kể lại cho mọi người cùng nghe đi !

Đừng câu nữa chứ, thỉnh thoảng mod lướt wa là chỉ còn đợi xóa nữa thôi đấy b-)

hay thật, từ khi mod dọa là chúng nó im hẳn, chả ai hó hé gì cả. :))

ai bảo mày là tao sơ mod xóa bài hả Hiếu mày là iem con Vanh từ lúc nào đấy hả??

Chị Vân Anh chứ.
To A Bao: Nó là em tao từ lâu rồi, mày nắm bắt thông tin chậm quá. Cái lớp này anh chị em bố mẹ ông bà họ hàng vợ chồng gần cả lớp rồi.

Ô hay, hóa ra Hiếu sinh năm 90 sao ??? ;)
Có cả Trường và Hùng A nữa thì phải :)>-
Còn một nhân sinh năm 88 đấy ạ, các bạn ơi !!!!!!:|
Vợ chồng ????:eek: :eek:
À mấy đứa Thanh-Thu anh chứ gì, ko chấp chuyện ấy !!!!!
A Bảo ơi là A Bảo, nghe hay đấy :)>- VA cũng có khả năng hài hước lớn quá nhỉ :))

còn chối nữa :vợ chồng là: A PHÙNG và A HỒ
thằng Hải Duy sinh năm 88 đúng ko?
cả con Đao cũng sinh năm 90 nữa

To Nhót: Dạo này em trình lên thật. Nói câu nào cũng trúng ý chị :))
To Quân: Hài hước cái đầu ông ấy. Tôi mà thèm đặt nick cho ông và A Hồ à? Thằng Hải Duy nó đặt đấy ( cả cái A Bao cũng là nó đặt ).

Hải Duy nghĩ ra A Bao A lìn và A Hồ
còn tui nghĩ ra A Phùng hay còn gọi là Quân PHAQ

Mất dạy, cái thằng Hiếu này được lắm, dám cả gan ...
Hu hu .. ten mình đẹp thế này, bọn nó cứ gán thêm mấy cái mất dạy bậy bạ xuyên tạc ngang nhiên là sao ???
Yêu cầu thôi ngay cái màn ấy đê, ko thì VA và Hiếu sẽ có những cái tên rất hay ho đấy !!! Cứ xem đây là lời cảnh cáo !!!

Ông Q cẩn thận lời nói của mình đấy nhá. Ông ko đọc bài trên của tôi à? Tôi ko hề nghĩ ra nhá. Mà ông cũng chưa bao giờ tự hỏi là tại sao bọn nó lại gọi là Hồ Phùng à? Đơn giản vì ông và A Hồ là đôi duy nhất ở lớp. Mà khi yêu nhau thì ghép chung họ cũng có sao đâu???

Mãi không thấy forum thằng Bảo làm có tiến triển gì nhỉ?
to mọi người: đừng trêu Quân nữa, tớ và Quân không liên quan gì tới nhau đâu! Mệt!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên