Gửi một người quen

Thằng Vũ Cơ chơi ác hai bạn quá , lần sau có đi theo xem trộm thì nhớ vác cái kỹ thuật số để anh em có tư liệu nhé .

Ngọt ngào trong đêm, dưới ánh trăng
Hun nhẹ lên tóc em
Đề "củ khoai" kia sẽ nói thay con tim Quân rung bần bật
Thầm mong, bay cùng em xuốt đêm zài
Thầm mong, đừng vội đi ối em A Hồ
Để fiêu du mãi với Mây trời.................

Mày điên hả Vũ, ăn nói lảm nhảm gì đấy? Có cần tao gọi tới Trâu Quỳ Gia Lâm không?
Ông ngoại........

Nguyễn Kim Vũ đã viết:
Ngọt ngào trong đêm, dưới ánh trăng
Hun nhẹ lên tóc em
Đề "củ khoai" kia sẽ nói thay con tim Quân rung bần bật
Thầm mong, bay cùng em xuốt đêm zài
Thầm mong, đừng vội đi ối em A Hồ
Để fiêu du mãi với Mây trời.................
:)) thằng ku này sợ thật, văn thơ lai lãng vãi :)))

Chắc lại lấy lời bài hát nào giống ông Đoàn Duy chứ j`:D Mà lai láng nhưng k vần lắm,dc cái tường thuật sinh động:D

Thằng Vũ này thì đỉnh rồi , không phải lấy lời bài hát nào đâu , mấy câu trên là nó tự sáng tác nhưng mà hình như cũng dựa trên bài Đêm trăng tình yêu thì phải .

Vũ đánh trúng tim đen của HOT GIRL lớp mình rồi.Quả này con Ngọc nó sướng rênAh...ah...uh.....uh...với Quân

Này, sếp Thiều hơi bị động chạm rồi đấy nhá! Em chả thích bạn Quân đâu, em thích sếp trưởng cơ. hê hê hê :D (đùa giỡn chút mong "Việt Nam" thông cảm cho tớ nhé)

Thiều Hưng ơi, thế cái vụ em-gì-xinh-xinh-hay-nam-tay-Thiều tớ còn chưa đụng chạm mà sao Thiều đẫ soi mói chuyện người khác thế
Ngọc nó sướng rênAh...ah...uh.....uh...với Quân
là hơi thô quá đó
Thiều mới vào HAO mà đã tỏ ra là dân câu có thâm niên đấy

topic này đã trở thành nơi chat chit của lý 2 rồi . Bạn Ngọc nên đổi lại tên box này đi là vừa vì người wen ở đây đã trở thành người nhẵn mặt rồi !

Phạm Trí Hiếu đã viết:
topic này đã trở thành nơi chat chit của lý 2 rồi . Bạn Ngọc nên đổi lại tên box này đi là vừa vì người wen ở đây đã trở thành người nhẵn mặt rồi !
Hơ, đến bây giờ mặt mũi bạn Quân thế nào tớ còn chả nhớ! Quen gì mà quen!

Thật ko , thế thì Ngọc post ảnh bạn Quân lên đây cho mọi người cùng chiêm ngưỡng để cho đỡ wên . Với lại , tơ cũng chẳng biệt bạn Quân là bạn nào .

Trời a, đôi Bích Ngọc và Phùng Anh Quân bóng sáng nhất lớp L2 mà ko biết à?

không bít thì mới fải hỏi chớ mà Thiều vừa xem Y/VY vừa pót bài hay sao mà ối với á kinh thía???

Công nhận là topic này từ trang ba lên trang 1 ---> các bác câu khiếp thật!
Hic, lại được cả mấy bạn lớp L2 nhảy vào nữa chớ!

Hê hề cái topic này y sao topic "tình bạn hay tình ...." mà tớ vừa câu ở đấy về
$ Hieu : hơi tò mò quá đây, tò mò cũng là một tai họa trong 108 nỗi khổ của con người đấy.
$ Vân Anh :
Trời a, đôi Bích Ngọc và Phùng Anh Quân bóng sáng nhất lớp L2 mà ko biết à?
Là sao ??????????

Gửi một người quen ---> ngày trước mình viết cái gì ấy nhỉ... hềnh hệch
hơi sến một tẹo nhưng mà ko sao. Đọc lại cũng thấy hay hay, hóa ra ngày trước mình cũng đã từng (và bây h vẫn thế, có khi còn nhiều hơn) thích một người quen như vậy... :D

Hồ Bích Ngọc đã viết:
Gửi một người quen ---> ngày trước mình viết cái gì ấy nhỉ... hềnh hệch
hơi sến một tẹo nhưng mà ko sao. Đọc lại cũng thấy hay hay, hóa ra ngày trước mình cũng đã từng (và bây h vẫn thế, có khi còn nhiều hơn) thích một người quen như vậy... :D
Trời ơi đất hỡi, hình như mấy tháng bạn Ngọc đã thay đổi rất nhiều rồi đấy
Đọc lại thấy hơi bị sến một chút, nhưng chẳng sao
Mà thôi, nhắc lại dĩ vãng mà làm gì, bi giờ nó là hồ câu miễn phí mà

To Quân: ko biết bóng sáng là gì à? Bó tay thật.

Back
Bên trên