Gửi một người quen

Uầy, ngồi đọc 6 trang mà tớ thật sự vẫn ko hiểu bạn Ngọc thích ai ...:O
Bạn Anh Quân, Minh Nhật, Quang Hưng, Duy Hưng, Anh Ngọc, Xuân Phong (tất cả những cái tên tớ nhớ được)? Bạn nào chốt cho tớ phát cuối cùng.

chốt cho 1 câu thì làm sao bà con cô bác có chỗ để câu bài

Sì tốp trò câu bài đi, (nó tạo cơ hộ cho mình câu thêm một bài một cách hợp pháp)
Thanks !
Mà này, to Huyền Trang : Ngọc thích tất trừ tớ

mịa, ko nói nữa, cả lớp biết nó thích ông rồi ông Quân ái ạ :)
ông có chối cũng ko ai nghe đâu :))
hôm qua có ai tặng bạn Ngọc 2 bông hoa nhỉ :))..............ọe.............:))

Này, bạn Mai Hà tặng bạn Ngọc Hoa ế đấy chứ.ông Duy kia.
Thôi, cứ cho là vậy đi, thế ông ghen ah ?

Thằng Quân hâm , bài vừa rồi của thằng Đạt Anh , tao không dám ý kiến đôi đẹp nhất lớp đâu .

Oái oái, lớp có mấy đôi đẹp hơn Thanh và Bành (new), Lan đao và (kì) Lân

Nhưng theo kết quả bình bầu thì chắc chắn đôi HBN - PAQ là số 1 rồi , không phải bàn cãi gì nữa .

Thế đôi Đoàn Duy - Bích Nguyệt cũng đẹp lắm. Hôm nọ thấ Nguyệt ngắm Duy kĩ lắm (hình như là ngắm cái mông của Duy) đến thẫn thờ cơ, Duy Hưng ơi, đúng không ?

ĐA: mịa, ông Quân chối vãi mửa, chờ đấy, tôi ppost ảnh ông với HBN lên HAo cho hết cãi nhá, ngồi đấy mà chối :))
cả lớp có thằng nào đứng gần HBN như Quân ái đâu :))
tối nay tôi cam đoan có ảnh HBN và PhùNg AnH qUâN ái :))

Thôi đi cu, ảnh ấy thì có làm sao, nhưng thôi, post lên là tui giết tươi ông đấy
Mà ku là Đạt Anh ỏ Duy thế ?

Đạt Anh thì sao, Duy thì sao :))
hôm nay tối vớ được cái ảnh độc lắm :))
pót lên ông hết cãi nhá ong Quân ái nhá :))

Thôi, I can U, I xin U, U tha cho ME.
Lạy hồn ông Đạt Anh, ông lướt nhẹ cho con nhờ, ông ko lướt con gọi thầy cúng đuổi ông đi bi giờ

tôi post ảnh lên đây, ông vào album xem nhá :))
quả này ông Quân hết cãi

Tôi đổi pass rồi , cho thằng Đạt Anh đỡ phả quậy phá , mấy bài trên của nó hết đấy .
Thằng AQ ái nói cái gì mà Duy với Nguyệt đấy , tao không phải dạng như mày mà bạ đâu cũng đớp nhé , ức cả chế !!!

Đoàn Duy đã viết:
Tôi đổi pass rồi , cho thằng Đạt Anh đỡ phả quậy phá , mấy bài trên của nó hết đấy .
Thằng AQ ái nói cái gì mà Duy với Nguyệt đấy , tao không phải dạng như mày mà bạ đâu cũng đớp nhé , ức cả chế !!!
Tôi xin ông, thế hóa ra là thằng Đạt Anh uh ?
Thế mà tôi tưởng ông, cho xin lỗi nhé,ku !!!
Hết ức chế chưa ???

Tội nghiệp bẹn Ngọc , thik 1 thằng ko có bản lĩnh . thik thì nói là thik , sao cứ chối đây đẩy thía , nó đã nói quá rõ ràng roài còn gì .

Ui thôi, Bác Hoa lâu lăm mới post 2 dòng đấy, mà bác chẳng phải khích thế đâu
Uh thích thì có thích đấy, thế thì sao, với em thích nghĩa là không ghét, có thế thôi

Thế chốt được câu bạn Ngọc thik bạn QUân rồi thì topic này lock à????????????CHán nhỉ,hết chỗ câu:))
to Quân: thực ra tuổi này có thể nói mình thik ai được roài,bạn Quân nếu thik bạn Ngọc thì cứ nói ra cho sớm chợ, lằng nhằng cẩn thận mất lun ng` duy nhất thik mình đấy QUân ạ:D

Hay đổi hướng sang Topic tỏ tình theo kiểu HBN đê !!!

Back
Bên trên