Gửi một người quen

ông Quân ơi ông thích thì nói mẹ nó đi cho nhanh lại còn lìu tìu là chít chúng tui bi rờ:))

Thằng Bảo kia, lượn! Không liên quan gì đến mày (tất nhiên là tao không thích mày rồi).
Thưa cả lớp, đúng là hôm thứ Ba tớ có nói với cả lớp là tớ thích Thiều Quang Hưng (tớ không nói mà viết lên bảng). Đó là do người khác bắt tớ làm thế, chứ lớp trưởng hoàn toàn vô can trong chuyện đó! Tớ thề.

Dù là cậu có bị ép viết thì ai mà tin được, đấy là lời con tim cậu muốn nói đáy chứ

Tớ thích Phong, tớ thích Thiều Hưng, tớ thích nhiều người lắm (có cả cậu nữa đó).
Đấy, toàn những lời từ con tim tớ đấy! cậu hài lòng chưa?

HIk, Ngọc nè, lock lại okay? bắt đầu có chiến tranh rồi đấy:p

Ừ, có gì để tớ đến lớp cãi nhau với bạn Quân cũng được. Trang thấy đúng phận sự thì cứ làm, ok?

Hồ Bích Ngọc đã viết:
Ừ, có gì để tớ đến lớp cãi nhau với bạn Quân cũng được.
Tớ ko có rảnh mà cãi nhau tối ngày với cậu đâu
Cậu thật dã man khi giật kính của một người gần như là không nhìn thấy rõ mọi vật trong bán kính 15 cm.
Nhưng khi bị tước kính , tớ thấy ai cũng đẹp lên ( trừ những đứa cướp kính của người khác, vì tâm cảnh chi phối ngoại cảnh mà )
Vì vậy từ nay xin cậu :
1- trong giờ học han chế làm tớ mất tập trung
2- không được cướp kính.
3- dỗi ít thôi
4- Ít nói linh tinh

Thanh củi va vào mặt cậu !!!!!!!!!!

Nếu thế, thì tốt nhất từ h đến lớp cứ coi như không biết tớ cho xong đi. Từ nay tớ không quen cậu, hài lòng rồi chứ?
Tớ dỗi là quyền của tớ, việc gì cậu phải làm lành. tớ thế đó, được thì được không được thì thôi. Không cãi!
Tớ chỉ cướp kính của cậu khi tớ đã quá ghét cậu rồi, understand?

Hồ Bích Ngọc đã viết:
Nếu thế, thì tốt nhất từ h đến lớp cứ coi như không biết tớ cho xong đi. Từ nay tớ không quen cậu, hài lòng rồi chứ?
Cậu nói câu này bao nhiêu lần rồi, tớ quen lắm rồi
Nô-pờ-rô-bờ-lem !!!!!!!!!

gửi 1 ng` quen ....... chắc bi h mày đã đến ÚC rồi nhỉ????? .....tự nhiên thấy nhớ quá.....có lẽ.... 5_10 năm nữa mới gặp nhau mất thôi!!!! :((Buồn ghê.... ai bảo trong năm ko nói nhau câu nào để h ra nông nỗi này......híc.....

Đúng tớ làm chứng cho PAQ. Và lớp trưởng Thiều Quang Hưng đã ngất đi một lúc vì quá sung sướng và xuc động. Cung hỉ cung hỉ......

Phạm Vân Anh đã viết:
Đúng tớ làm chứng cho PAQ. Và lớp trưởng Thiều Quang Hưng đã ngất đi một lúc vì quá sung sướng và xuc động. Cung hỉ cung hỉ......
Nhưng cũng phải nói thêm là : sau khi Hưng ngất đi vì "sung sướng quá" thì Hưng nhà ta tỉnh lại ngay và tèn tén ten ---->>> Quay lại phía Ngọc với một ánh mắt đẫm lệ ( Hơi nói quá )
Anh trao cho Ngọc một lời âu yếm , mà chính tai tôi được nghe (và còn một số người khác cũng nghe thấy vì Hưng nói không quá là nhỏ)
Và rằng : " Em xin chị " với đôi tay chắp thành khẩn trước ngực như đi chùa mùng một tết.
Mặt Ngọc lúc bấy giờ trông như là mặt Vân Anh lúc bị đi đi cầu thang bằng bàn tọa về.(hiển nhiên là trông rất khiếp)
Ngọc nén nỗi đau trong lòng, chỉ còn biết cười xòa, cái cười mà chính bản thân Ngọc không hiểu vì sao Ngọc lại có thể làm thế. Nỗi đau mối tình đầu giấu kín trong tâm hồn mỏng manh của một cô gái không-có-gì-là-bé-nhỏ.Cuối tiết năm, cô lủi thủi đi về trong mưa ..........

Nghe lâm li bi đát quá , sao hắt hủi bạn ấy thế hả các bạn L2 , mà sao lại biết là " mối tình đầu " thíe ?

Có lẽ là nên cải chính : mối tình với Hưng là mối tình thứ ba của Ngọc (mà có lẽ là thứ năm )
Chú ý : Tin cải chính được cung cấp từ một nguồn đáng tin cậy

Oài, hay quá trời, bây giờ mình mới sờ đến vụ này thì nó đã dài 5 trang và bay đến Úc roài ( theo lời bạn Chi ) :D .....thế cuối cùng là bạn Ngọc thích rất nhiều người :-? , trong đó có bạn Quân, nhưng chủ yếu là bạn Hưng b-) .....~~~~~> bạn Ngọc và bạn Quân cãi nhau ( hiện tại vẫn chưa chấm dứt ) :rolleyes: . Nhưng trước hết, chúc mừng bạn Hưng đã :)>- ......To be continue..... :beerchug: ...:cool:

Bạn Ngọc còn thích một số người khác cơ, có ai muốn tớ kể cho không ? hì hì

Chậc, nói thế này cứ như bạn Ngọc thích cả lớp Lý 2 ý nhỉ :wink: :p ( trừ con gái nhé :D )....Kìa bạn Ngọc đâu :-? ....giải quyết vấn đề đi này :>...

Oái.. Sao các bạn lại nỡ lòng nào ác độc như thế.. Con gái thì thích nhìu người lắm... Như tớ chẳng hạn.. Ai tớ cũng nói thích hết trơn á... Người ta bảo thích thì nhiều nhưng yêu chỉ 1 thôi.. --> Bạn Ngọc cứ yên tâm mà thích hết cả lớp L2 nhé... Đừng có lo. :D

Back
Bên trên