Gửi một người quen

đúng là bọn con gái
mồm thì bả không giận đâu , thế mà ............ [-x

Thế cái gì mà thế? ăn nói như cái phương trình vô nghiệm, ai mà hiểu được!

phương trình vô số nghiệm chứ , thik điền gì vào thì điền :))

Đúng là lớp LÝ với lớp TIN đầu óc toàn toán học, tình yêu quy ra Phương trình

Hương ơi, mày lại xỏ xiên bọn tao rồi.
To Quân: Ko cần đổ sang Quân đâu. Cả lớp ai chả biết đó là cậu. Chỉ có mình cậu là ko biết thôi.
To các chàng trai L2: Ai đã từng được bạn Ngọc nói là quí người ấy nhất lớp thì nhận đi nhé, cứ để anh em câu mãi thế này à?

Thật sự tôi thấy hơi sốc với những gì bác PAQ nói , nhưng mà mấy lời đó không phải sự thật , hai người đều biết rõ điều đó nên cách tốt nhất là nên chấp nhận sự thật và cảm ơn lời chúc phúc của mọi người , hehe , nhân danh ông ngoại con bé HBN , ta tuyên bố hai con là .... Tập xác định.

To Duy: Khéo cái Ngọc nó thích ông ngoại nó đấy.

Haha , đừng có phát biểu linh tinh thế chứ !!! Nó với PAQ là tập xác định rồi , mà sau PAQ còn có Anh Ngọc , Hưng Râu , tao chưa ... BỊ đến lượt đâu .

ông ơi, Anh Ngọc??? Duy Hưng???? Vạy là sao, cháu không hiểu??? --> bó tay!
Tập xác định: ứ, cháu không làm tập xác định với bạn Quân đâu... :D

Ui trùi ui
Nếu bà con nói đúng thì đây quả là một áp lực nặng nề mà tuổi ngây thơ chưa bít gì của tớ cái tuổi đẹp đẽ của tớ không "đáng" phảỉ chịu. Phong ơi , hay cậu bỏ Mai đẻ cặp với Ngọc đi. Nhất cự ly nhì tốc độ, Ngọc ới cố lên , Phong - người mà cậu hằng "PHÊ" sắp nàm trong tầm tay rùi

Hôm nọ thấy hai người đuổi nhau vui lắm mà, đâu có chỗ cho tớ. Tớ họa chăng chỉ là
Bình phong che cho "Cơn gió" thôi. Mà cái cặp màu tím của Thanh mới thật sự là hữu ích hơn tớ.

Tớ tính nhiệm cậu Phong ạ, và xin giao lại Ngọc-người bạn rất tuyệt vời của tớ- cho cậu

Phải nói là:lý 2 tình cảm thật, và cũng rất là mạnh dạn nữa:)NÓi ra người mà mình thích, hoặc ít ra thì cũng là 1 bức thư tỏ tình ở một nơi public thế này.
Đọc bài bạn AQ và Ngọc nghe ngố ngố:p
Mà cái cặp màu tím của Thanh mới thật sự là hữu ích hơn tớ.
Lớp tớ thì chắc là ko được như thế này:
hai người đuổi nhau vui lắm mà

Bạn Ngọc đã ko muốn nói ra thì đừng ép bạn ý nói ra, cái gì cũng phải để cho nó tự nhiên mới tốt mọi người ạ:p:)
CHúc bạn Ngọc thành công:)

Ôi thôi chẳng dám. tớ cũng chẳng nhận là người trong bức thư là bạn Quân cơ mà, sao cứ xét đoán lung tung vậy. Nhiều chuyện quá đi mất! Ai thì tự biết thân người đấy...
À. nếu muốn tớ nói ra thì tớ gọi ý, người mà tớ viết thư đã từng post bài trên HAO. Há há há :D

he he he
các bác cãi nhau hay quá cãi to lên cho vui cửa vui nhà nào =D>
còn có bác nào thích thì sắp Tết rùi đấy thích nhau thi đến trước mặt nhau mà mừng tuổi có phải là nhanh nhẹn ko nào? 0:)

Hồ Bích Ngọc đã viết:
Ôi thôi chẳng dám. tớ cũng chẳng nhận là người trong bức thư là bạn Quân cơ mà, sao cứ xét đoán lung tung vậy. Nhiều chuyện quá đi mất! Ai thì tự biết thân người đấy...
À. nếu muốn tớ nói ra thì tớ gọi ý, người mà tớ viết thư đã từng post bài trên HAO. Há há há :D
8-} ặc , nói thía thì bố nó cũng chả biết được .

NGọc ơi, trót trét nốt đi, nói thì nói ra luôn cho nó nhẹ nợ, cứ giữ mãi được gì?:D:p

Hôm nay bạn Ngọc tuyên bố là: "TÔI THÍCH THIỀU QUANG HƯNG"
Có cả lớp 10l2 làm chứng.

Chỉnh sửa lần cuối:
- Em vẫn chua hiểu tình yêu khiến Ngọc điên loạn như thế nào ?
- Mebennazone trong tình yêu sẽ làm Ngọc không lấy được thức ăn và chết đi
- À bây giờ thì em đã hiểu

Back
Bên trên