Gửi một người quen

Thích thì có thể thích nhiều người, thích chẳng qua là cảm thấy không khó chịu mà vui vẻ với sự xuất hiện cũng như hiện diện của một ai đó
Nhưng với bạn Ngọc thì "thích" là một phạm trù triết học chỉ mức độ tình cảm có thể ôm hôn một ai đó ( Bạn ý đã hôn ít nhất là sáu người , tất nhiên là ngoại trừ bố mẹ , gia đình , ngoại trừ cả lúc hôn anh hàng xóm chị láng giềng lúc 2 tuổi)

he he he Q với N cãi nhau hay quá hén cãi tiếp đi cho tớ xem zới he he he:)

Thôi, tớ chả dám phân bua! Phân bua xong rùi lại có người hiểu lầm tiếp thì thà đừng nói gì còn hay hơn. nếu như tớ được quyên giải thích, tớ sẽ nói:
1. Tớ không thích Thiều Quang Hưng
2. Mối tình đầu của tớ cách đây 2 năm, người đó hơn tớ 10 tuổi, tên là Phan Lê Minh.
3. Tớ đã từng kiss . Nhưng là kiss lên má, 6 người (ngoại trừ gia đình và những bạn là con gái): Phan Đinh Tùng, Đoàn Phi MTV. Minh MTV, Song Huy MTV, Thiên Vương MTV, Anh Tuấn MTV. (đủ chưa?)
4. Người tớ viết trong lá thư này là một người học lớp 10L2, mối tình thứ hai của tớ.
Và đó là Phùng Anh Quân!
Mong mọi người hãy hiểu vấn đề như đúng lẽ của nó. Chào!

oài , bẹn Phùng Anh Quân tưởng kết thằng WC :D . Cuói cùng thì cũng nói ra , chờ sốt cả ruột , chúc mừng 2 người này nào , bis bis .

Hồ Bích Ngọc đã viết:
Thôi, tớ chả dám phân bua! Phân bua xong rùi lại có người hiểu lầm tiếp thì thà đừng nói gì còn hay hơn. nếu như tớ được quyên giải thích, tớ sẽ nói:
1. Tớ không thích Thiều Quang Hưng
2. Mối tình đầu của tớ cách đây 2 năm, người đó hơn tớ 10 tuổi, tên là Phan Lê Minh.
3. Tớ đã từng kiss . Nhưng là kiss lên má, 6 người (ngoại trừ gia đình và những bạn là con gái): Phan Đinh Tùng, Đoàn Phi MTV. Minh MTV, Song Huy MTV, Thiên Vương MTV, Anh Tuấn MTV. (đủ chưa?)
4. Người tớ viết trong lá thư này là một người học lớp 10L2, mối tình thứ hai của tớ.
Và đó là Phùng Anh Quân!
Mong mọi người hãy hiểu vấn đề như đúng lẽ của nó. Chào!
Úi giời bạn Ngọc cứ như kiểu hot girl í nhỉ cứ úp úp mở mở mãi mới nói.
Yêu ai thì cứ nói phéng ra lại cứ mối tình đầu mối tình 2 nghe bựa ko chịu được.Yêu mà cứ phải khoe thì yêu làm cái quái gì
mà thích khoe thì nói hẳn ra cứ úp úp mở mở ghét quá,thích khoe thì khoe thế này này:
i love NM(người mà ai cũng biết là ai đấy.Viết thế này thôi ko mai nó lại chửi tao)

Chỉnh sửa lần cuối:
Phùng Anh Quân cũng có năm bảy người, chứ đâu riêng gì tớ
Mà hình như có một người còn muốn gọi tớ là Việt Nam cơ, thôi, từ giờ tớ là Phùng Việt Nam nhé, không phải Phùng Anh Quân đâu
To bảo : Mày lại câu à ? Mà câu thế cũng có 83 bài thôi sao, kém quá

Yêu ai thì cứ nói phéng ra lại cứ mối tình đầu mối tình 2 nghe bựa ko chịu được.Yêu mà cứ phải khoe thì yêu làm cái quái gì
mà thích khoe thì nói hẳn ra cứ úp úp mở mở ghét quá,thích khoe thì khoe thế này này:
i love NM(người mà ai cũng biết là ai đấy.Viết thế này thôi ko mai nó lại chửi tao)

Bố ku, cho một tràng rõ dài rồi đến cuối được 2 chữ "NM". Úp úp mở mở mãi, cứ nói là NHẬT MINH đê, khoe thì khoe cho chót chứ. :))

Nguyễn Đăng Trung đã viết:

Bố ku, cho một tràng rõ dài rồi đến cuối được 2 chữ "NM". Úp úp mở mở mãi, cứ nói là NHẬT MINH đê, khoe thì khoe cho chót chứ. :))
Viết hẳn ra để nó mắng tao à.Ai thèm úp mở mà hình như mày chưa bị đi cầu thang thì phải ;;)

Thế Nhật Minh là con gái hay con trai ? nghe như tên thằng bạn hàng xóm tớ quá
To người cùng tên : Cậu đi cầu thang mấy lần rồi thế

Phạm Cẩm Ngân đã viết:
Tớ thấy bạn Ngọc cứ sick sick thế nào ý...
Rất đồng ý
Bạn ý hay dỗi vì những lý do không đâu, hâm hết chỗ nói, chiều này chắc lại hờn giận tớ vì tớ out YM sớm quá ,không chat voi bạn ý lâu hơn
Hâm chứ không phải sick, mà bạn ý đọc được thì lại giận tớ mất , thôi tớ stop đây
Ai giận tớ thì người ấy không bằng con Milu nhà tớ
Ngọc nghe chưa ?

Chả nghe thấy gì, mấy hôm nay tớ không có thời gian để giận cậu. thông cảm!
Khả năng tối thứ 4 cũng không đến trường vì còn phải ở nhà nhận "trực chiến" DT.
Thế thôi.

Nghe Quân với Ngọc thế này có vẻ là đang có gì với nhau rồi. Mà có cần thiết phải cho bàn dân thiên hạ biết hết thế này không? :p

Phạm Cẩm Ngân đã viết:
Nghe Quân với Ngọc thế này có vẻ là đang có gì với nhau rồi. Mà có cần thiết phải cho bàn dân thiên hạ biết hết thế này không? :p
Nói rõ là Quân nào đấy

Phùng Anh Quân đã viết:
Thế Nhật Minh là con gái hay con trai ? nghe như tên thằng bạn hàng xóm tớ quá
To người cùng tên : Cậu đi cầu thang mấy lần rồi thế
Tao bị gay à mà mày hỏi con gái hay con trai??
Đi cầu thang triệu lần rồi

Viết hẳn ra để nó mắng tao à.Ai thèm úp mở mà hình như mày chưa bị đi cầu thang thì phải

Hê hê, mắng thì mắng lại chứ, mày qua giai đoạn "quá độ" lên giai đoạn "phát triển" rồi mà, thỉnh thoảng cũng phải bật chứ. :))

Hơ, mà mày lại muốn double dsba cho nó tình cảm đấy àh. :-?

Nguyễn Đăng Trung đã viết:
Viết hẳn ra để nó mắng tao à.Ai thèm úp mở mà hình như mày chưa bị đi cầu thang thì phải

Hê hê, mắng thì mắng lại chứ, mày qua giai đoạn "quá độ" lên giai đoạn "phát triển" rồi mà, thỉnh thoảng cũng phải bật chứ. :))

Hơ, mà mày lại muốn double dsba cho nó tình cảm đấy àh. :-?
Bật thì muốn bật lắm đấy nhưng ko nỡ+ko dám :))

Phùng Anh Quân đã viết:
Phùng Anh Quân cũng có năm bảy người, chứ đâu riêng gì tớ
Mà hình như có một người còn muốn gọi tớ là Việt Nam cơ, thôi, từ giờ tớ là Phùng Việt Nam nhé, không phải Phùng Anh Quân đâu
To bảo : Mày lại câu à ? Mà câu thế cũng có 83 bài thôi sao, kém quá
Bẹn này vui tính qué .

Công khai rồi nhé !!!! Bis bis =D> !! Thế là bạn Ngọc đã nói rõ sự thật cho cả nhà biết b-) .

Đó là mối tình thứ 2, còn thứ 3, thứ 4,..... nữa cơ mà :rolleyes: ....bạn A.Quân cứ yên chí!!!:D

Back
Bên trên