Gửi chồng iu ^^

À, chồng 1 thì em sắp li dị rùi, còn chồng 2 thì em ko bít anh có thịt được ko?
Còn anh nói là xấu số làm chồng 3 của em thì em cũng đâu có nài ép gì anh, anh muốn thì làm, mà ko thì thôi, anh có thể làm bất cứ cái gì anh muốn anh ạ :D Tuti ủng hộ anh nhìu lém :D

Nguyễn Trang Thư đã viết:
À, chồng 1 thì em sắp li dị rùi, còn chồng 2 thì em ko bít anh có thịt được ko?
Còn anh nói là xấu số làm chồng 3 của em thì em cũng đâu có nài ép gì anh, anh muốn thì làm, mà ko thì thôi, anh có thể làm bất cứ cái gì anh muốn anh ạ :D Tuti ủng hộ anh nhìu lém :D

...móm :-& em nói thế khác nào bảo anh đừng tu nữa :D Trở lại với trần gian xinh đẹp, đúng là bó tay :)) Lại còn ủng hộ anh nhìu lém, thôi chết anh rồi :-s khác nào mở đường cho xe lu chạy ;;) Amen đà phật khổ ải vô biên muốn quay đầu thì bị nắm đít kéo lại :)) đời nghiệt :smoking:

tại em thấy anh Chương tu khổ wa', nên muốn anh Chương " thoải mái " 1 chút :D

Thôi xong, trước đây mà nghe câu nói này thì anh ko ngần ngại phá giới :D :mrgreen: Nhưng bây giờ anh quyết tâm tu rồi, anh đang hướng mình về mục tiêu cao cả only and the best :)) Mà anh dặn này, đã cho con người ta thoải mái thì thoải mái vài chút chứ, cho 1 chút nó lại nghiện, ko nên em ah [-x :)) :smoking:

Nguyễn Trang Thư đã viết:
thế thì bao nhiu chút cũng được anh Chương ạ :))

--> ho'ho', em hư lắm nhóc :D tiếc rằng anh đã tu, ko thì móm với anh nhé :-& :)) :smoking:

móm là thế nào hả anh? em cũng ko hỉu nữa, nhg mờ theo em thì chẳng vệc gì phải tu anh ạ, sống trên đời để làm cái gì mà mình phải bó buộc như thế chứ..
Thui, chúc anh sớm tìm được only and the best của mình ....

Tìm ra rồi mới phải tu :D (có tu mới biết cuộc đời thật nhiều cám dỗ, hehe) ....Thôi thì kết nạp em vào CLB những em gái tốt của anh nhé ;;) Chịu đi, anh nhờ thằng em vukasim chăm sóc em hộ anh b-)

Em thì đồng ý vào Hội những em gái tốt của anh nhg ko đồng ý vụ nhờ vukasim chăm sóc đâu ạ, em cũng như anh, tu rùi, chỉ có điều là chưa có ai nhg vẫn tu thui :D

Híc, không ngờ mình nhiều bố đến như thế 8-}

Eureka, Eureka, sau một thời gian điều tra tổn bao công sức, mồ hôi và nước...bọt, lần theo bao đầu mối, cuối cùng bác cũng tìm ra được bố cho con rồi, bố con họ Phạm(Đúng yêu cầu :D), tên Tuấn Minh, học khóa 04-07, con hỏi mẹ con sẽ rõ.Có mấy cô dì chú bác như dì, ấy quên bác Đoàn Duy khóa 04-07 làm chứng.(con qua đó mò thể nào cũng thấy), bác Chương cũng thấy , bác nhỉ :D.

Híc, mệt mỏi lắm rồi, đếk muốn tìm papa nữa :((

Thôi em, cần gì papa? có papa khéo mẹ ko wan tâm nữa ý chứ:))

Hê, đúng roài, thôi, không tìm nữa không tìm nữa :p

:)) nhầm rùi bạn Phong ui, bạn ý là Phạm Quang Tuấn, ko học Ams :))

@ con: yên tâm, mẹ ko bỏ rơi con đâu mờ :D

He, thấy chưa, có mẹ chu đáo thế này còn gì bằng :>

Back
Bên trên