Gửi chồng iu ^^

Nguyễn Trang Thư đã viết:
@ Khanh: mày mà chung thủy.......... >_<
Đố mày biết, "chung thủy" là gì! :)) :)) :)) Đoán được, thần tượng thưởng to!

Mà đã là chồng rồi, còn đề nghị "ANH LÀ CHỒNG EM" làm chi? Hay đang rạn nứt? Để thần tượng giải quyết cho!

Phạm Lê Huy đã viết:
Đố mày biết, "chung thủy" là gì! :)) :)) :)) Đoán được, thần tượng thưởng to!

là gì ạ, Trưởng FC ko đoán được, thần tượng giải thích đi...
Mà ko có chuyện gì đâu mờ :D Trg FC đã bảo là bài thơ hay nên post lên ý mờ :D

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Hê, mẹ ơi, anh Huy họ Phạm nè :p

ừm, nhg ko phải đâu, vì anh Huy là thần tượng của mẹ rùi :D
Còn bố con họ Phạm, nhg hông phải Lê Huy :D

Thế bố con là Phạm gì thế, nhiều Phạm lắm :-/

ừm, mẹ cũng chưa bít, Phạm Quang con ạ :D Để mẹ xem xét đã :D

ừm, còn cái tên nữa, đây mới chỉ là họ và đệm thui :D , nhg bố đẻ con tên gì??

:| Nhưng bây h con chẳng còn tâm chí nào mà tìm bố nữa :|

Híc, có khi phải lên truyền hình đăng tin tìm bố lạc mới được :))

Ặc ặc, đọc xong cai topic này cười đau cả bụng,cuộc đối thoại giữa mẹ và con đi tìm ông bố :)) :)) :)) :))....

Híc, thôi, chán lắm rồi, cái signature của mẹ thì cứ ghi là chồng, nhưng mà đã tìm được quái đâu :(

@ Linh: bố con họ Phạm có khả năng là Phạm Nhân hay Phạm Tội hoặc Phạm Công con ah :D Chú ko may mắn được làm bố con, mẹ Thư kén quá :smoking:

ko, chồng mẹ thì có rùi, chỉ có điều mẹ cần xác nhận xem con có muốn làm con chồng mẹ hay ko thui :D
@ anh Chương: anh à, em có kén gì đâu, chỉ có điều là nếu anh Chương muốn, em sẵn sàng nhận anh Chương làm chồng 3 :D

Nguyễn Trang Thư đã viết:
@ anh Chương: anh à, em có kén gì đâu, chỉ có điều là nếu anh Chương muốn, em sẵn sàng nhận anh Chương làm chồng 3 :D

Cho em rút lại lời nói :-$ Có người nghe được câu này thì anh móm :-& Anh đang tu tâm tích đức, ko dính dáng chuyện chồng con với chị em phụ lữ lữa b-):> Mà giả sử anh xấu số được làm chồng 3 của em thì khái niệm chồng 2 và chồng 1 chắc ko còn đâu, anh ghen lắm, anh thịt hết :mrgreen: :))

Back
Bên trên